[Funland] Thông tin về vụ g.iết người phân xác phát hiện ngày 13/10/2023

Mr.Chem

Xe điện
Quá kinh khủng, nhưng phần lớn do các cháu bây giờ ko chịu làm mag muốn ăn ngon, mặc đẹp, muốn có tiền tiêu thoải mái cơ. Các bác lại thèm thích các cháu non,
Thực ra cũng chẳng muốn nói vì người chết cũng chết rồi.
Nhưng nhiều cụ đề cập đến việc "các cháu bây giờ ko chịu làm mag muốn ăn ngon, mặc đẹp, muốn có tiền tiêu thoải mái cơ" thì em thấy đúng, và cũng chính tai em nghe "cô gái trẻ" thể hiện điều đó.
Em dẫn cu lớn đi chơi bi.a, vừa tập 1 môn thể thao mới vừa tự giải trí cho bản thân. Nửa chừng thì 3 "cháu" gái vào chơi bàn bên cạnh, phút đầu "bỡ ngỡ" vì độ non trẻ thì sau đó em cũng tập trung nhưng phải chú ý với câu nói to và dõng dạc: thà tao khóc nức nở trong chiếc BMW còn hơn khóc thầm ở quán trà đá!

tranmanhha

Xe điện
Nhưng nhiều cụ đề cập đến việc "các cháu bây giờ ko chịu làm mag muốn ăn ngon, mặc đẹp, muốn có tiền tiêu thoải mái cơ" thì em thấy đúng, và cũng chính tai em nghe "cô gái trẻ" thể hiện điều đó.
Em dẫn cu lớn đi chơi bi.a, vừa tập 1 môn thể thao mới vừa tự giải trí cho bản thân. Nửa chừng thì 3 "cháu" gái vào chơi bàn bên cạnh, phút đầu "bỡ ngỡ" vì độ non trẻ thì sau đó em cũng tập trung nhưng phải chú ý với câu nói to và dõng dạc: thà tao khóc nức nở trong chiếc BMW còn hơn khóc thầm ở quán trà đá!
Nghĩa là cái gì cũng có giá của nó. Vấn đề là người chơi có chấp nhận không và khả năng đánh giá rủi ro.
Và em thấy quan trọng nhất vẫn là đánh giá rủi ro.

Hasu

Xe tải
Tóm lại nhà có con gái lớn mà xinh thì ko cho tham gia cuộc thi sắc đẹp này nọ... dễ bị cám dỗ bởi vật chất. Cái câu "Dùng nghèo để nuôi dạy con trai, Dùng giàu để nuôi dạy con gái" luôn được áp dụng, không nên để con gái chịu quá nhiều thiếu thốn, thiệt thòi, tránh sau này bị choáng ngợp và sa ngã bởi sự hấp dẫn vật chất, hào nhoáng hư vinh cccm nhỉ.

Xechaybangcom

Xe điện
Rất nhiều bộ phim bối cảnh miền nam có tình tiết cô gái nghèo gả vào nhà giàu và bị khinh rẻ. Cái này làm người ta nghĩ không tốt về người miền nam.
Truyện "Con Hủi" cũng kiểu thế này, nữ chính sau đó chết :(

neocop

[Tịch thu bằng lái]
Tóm lại nhà có con gái lớn mà xinh thì ko cho tham gia cuộc thi sắc đẹp này nọ... dễ bị cám dỗ bởi vật chất. Cái câu "Dùng nghèo để nuôi dạy con trai, Dùng giàu để nuôi dạy con gái" luôn được áp dụng, không nên để con gái chịu quá nhiều thiếu thốn, thiệt thòi, tránh sau này bị choáng ngợp và sa ngã bởi sự hấp dẫn vật chất, hào nhoáng hư vinh cccm nhỉ.
Em chiều chuộng con gái quá thì vợ lại cằn nhằn
Rốt cuộc là xả đá hay tình ghen vậy mọi người

Hasu

Xe tải
Em chiều chuộng con gái quá thì vợ lại cằn nhằn
Rốt cuộc là xả đá hay tình ghen vậy mọi người
Thằng kia đang nằm ở bv nên chắc chưa rõ thông tin cụ ạ, có con gái lớn cứ phải giữ hơn giữ vàng ấy cụ nhể.

z300

Xe điện
2004 cụ ah, báo nào đăng 2006 thì ẩu quá.
2006 giờ còn đang học lớp 12
Báo chính thức hôm nay xác nhận 17 tuổi đây cụ. Không phải sinh viên nghệ thuạt gì đâu (SVNT là đồn trên MXH)

--Lamborghini--

Xe cút kít
Đấy là sang Mỹ định cư thôi chứ 5tr $ mà vẫn ở Việt Nam rồi ngồi tù nữa thì tiền làm gì còn mấy đâu.
Ý em là những người siêu giầu như này thì không bao h hết tiền của họ được vì tài sản của họ ở rất nhiều kênh.
Cỡ như A Quyết thì tầm 5tr$ thì quá là bt, chả qua sau này ra tù thì a có định quay lại thương trường hay ở ẩn thôi, chứ gia đình cuộc sống cũng chả phải nghĩ tiền bạc.

hưvô

Xe lăn
Báo chính thức hôm nay xác nhận 17 tuổi đây cụ. Không phải sinh viên nghệ thuạt gì đâu (SVNT là đồn trên MXH)
Báo này thì viết rõ sn 2004, đang là sinh viên (hay là báo này cũng fake):
Bài báo viết sau cuộc thi 1 tháng :

--Lamborghini--

Xe cút kít
Giờ làm quái gì có ai ngu đâu cụ.
Nên nh cô nh e nh cháu gái cứ than sao ko gặp người đàn ông tốt vì người đàn ông tốt đi bmw thì còn bận lắm chả có thời gian chơi bời đâu mà lại cứ muốn ngồi khóc trên bmw thì phải chấp nhận thôi.
Vừa rồi chả rộ lên vụ bóc phốt chú em ở thuê nhà vin đi xe thuê pót chờ của các cháu, mịa chả qua các cháu thích khóc trên bmw với bót chơ nên thế chứ phốt phét méo gì.

Chỉnh sửa cuối:

beSuSu

Xe điện
Cụ có nghe nói là. Để tử hình 1 phạm nhân chi phí hết 300 tr không.
Ta cứ làm viên đạn hay lá ngón cho rẻ nhỉ. Nhưng chúng ta đã ký công ước về nhân quyền. Theo tiêu chuẩn phải dùng thuốc độc.
Mỗi năm ta cũng phải tử hình vài trường hợp theo cách này cho đúng chuẩn. Còn lại thì làm cách nào thì bố ai biết được.
Muốn rẻ thì tiêm cái gì thẳng vào máu chả chết.
Đầy thứ ko độc ko lo bảo quản hay đụng tay chân vào. Nhưng tiêm vào máu chết chắc.

NNS

Xe ngựa
hành trình phạm tội, hủy thi diệt tích rồi chạy trốn của 1 thằng ngu, sai lần 1 là nổi thú tính xiên người rồi tiếp tục bằng các hành động ngu hơn. Thuê taxi đi phi tang rồi gọi nó quay lại đón, trốn đi đâu ko trốn lại trốn về nhà ở quê

Nghiant96

Xe buýt
Muốn rẻ thì tiêm cái gì thẳng vào máu chả chết.
Đầy thứ ko độc ko lo bảo quản hay đụng tay chân vào. Nhưng tiêm vào máu chết chắc.
Rẻ nhất thì thả con rắn. Khúc đen khúc trắng cho nó tợp 1 phát là xong. Cái quan trọng ở đây là nó không gây ám ảnh cho người thực hiện thôi cụ

• Vodka
Reactions: B18

hung521707

Xe tải
Rẻ nhất thì thả con rắn. Khúc đen khúc trắng cho nó tợp 1 phát là xong. Cái quan trọng ở đây là nó không gây ám ảnh cho người thực hiện thôi cụ
1 cái bơm tiêm và 1 ít không khí là xong, hoặc muốn nhẹ nhàng thì 1 liều thuốc ngủ, 1 phòng kín và 1 lít xăng cho ô tô chạy

sthd

Xe lăn
đơn giản nhất là cho cục than tổ ong vào buồng giam của nó.

My Hao

Xe điện
Khanh khai quen nạn nhân từ đầu năm 2023 và rất thân thiết. Như vậy là ko có chuyện 15tr/sh, pháo giàn... như giang cư mận nằm gầm giường cho biết. Người khênh thùng xốp là tx taxi chứ ko có thằng bạn nào.

civic trần 1987

Xe điện
Nhanh thật! Án báo hôm trước, hôm sau đã phá xong!