Chi hội Thông tin Trao đổi - Cho tặng - Mua sắm đồ Wagon

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
cháu dự cụ này là âm binh của 1 trong mấy cụ: TL, cụ Hiếu, cụ hát lơ, cụ phét, cụ o lá la :D
Để e đưa lên bàn mổ kiểm tra cái đã. Nguy hiểm đấy chứ :))

lenguyen457

Xe điện
Có cụ nào biết cái bàn ăn này bán ở đâu không, để nhà cháu mua gắn vào wagon

KMS

Xe container

phanthuy2601

Xe tăng

Tuan lan

Xe tải
Ko biết xe hiệu gì nhưng nhà cháu thik các cụ định giá hộ nhà cháu xem bao nhiêu Bác Hồ thì súc được.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Hnay có cụ a nhô cho e chỉ muốn mua xe ae trong hội cho yên tâm. Đặc biệt hơn là cụ ý chỉ muốn mua xe dưới tăm :( ( xe phải ngon và chất ) e nhiệt tình lưu số phone cụ ấy rồi và hẹn có thông tin e sẽ báo lại giúp cụ!
Quả thật chả hiểu các cụ ấy có tìm hiểu về WGC ko mà sao chốt cái giá yêu thế? E dự các cụ đấy cố đợi 2018 hãy mua xe mới đc :D

Nghia.catre

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Dear các cụ chủ, chung cảnh ngộ với em, có cậu alo hỏi là a bán xe ko, mềnh bảo ok nếu e thích, cậu ấy đưa ngay giá 9 chục, mình bảo e đã chốt chưa để a làm hợp đồng, các cụ ấy bảo bác giảm tiếp đi để em dừng mua con SH Việt lại thay vào đó.
hôm qua gọi cho mềnh bảo 75 củ a nhé, mềnh lại phải trễ lại là thôi từ từ đi chứ chú vội chốt thế, mua cái xe oto mà như mua xe đạp của bọn nghiện ấy.
Xong phải xin lỗi là đợt này a nhiều việc quá cho nên em thư thư cho a vài bữa rồi gặp nhau, bảo nếu chú vội thì tham khảo các chợ xe đi rồi gặp nhau chưa muộn, khổ quá cơ :((, run quá cơ.
Cứ phang oang oang trên điện thoại là xe của a sắp hết niên hạn sử dụng rồi, 3 tháng khám đăng kiểm một lần không bán nhanh thì chỉ có đi Thái Nguyên,...vv và vv.
cứ phải ôm bụng cười chứ biết làm thế nào.:-c

nguyenanhquan

Xe tăng
Hnay có cụ a nhô cho e chỉ muốn mua xe ae trong hội cho yên tâm. Đặc biệt hơn là cụ ý chỉ muốn mua xe dưới tăm :( ( xe phải ngon và chất ) e nhiệt tình lưu số phone cụ ấy rồi và hẹn có thông tin e sẽ báo lại giúp cụ!
Quả thật chả hiểu các cụ ấy có tìm hiểu về WGC ko mà sao chốt cái giá yêu thế? E dự các cụ đấy cố đợi 2018 hãy mua xe mới đc :D
Cụ giới thiệu cho cái xe của cụ sparkvan đang rao bán 100,chắc dưới trăm là bán.Mà cũng trong hội luôn :))

laitau

Xe tăng
Dear các cụ chủ, chung cảnh ngộ với em, có cậu alo hỏi là a bán xe ko, mềnh bảo ok nếu e thích, cậu ấy đưa ngay giá 9 chục, mình bảo e đã chốt chưa để a làm hợp đồng, các cụ ấy bảo bác giảm tiếp đi để em dừng mua con SH Việt lại thay vào đó.
hôm qua gọi cho mềnh bảo 75 củ a nhé, mềnh lại phải trễ lại là thôi từ từ đi chứ chú vội chốt thế, mua cái xe oto mà như mua xe đạp của bọn nghiện ấy.
Xong phải xin lỗi là đợt này a nhiều việc quá cho nên em thư thư cho a vài bữa rồi gặp nhau, bảo nếu chú vội thì tham khảo các chợ xe đi rồi gặp nhau chưa muộn, khổ quá cơ :((, run quá cơ.
Cứ phang oang oang trên điện thoại là xe của a sắp hết niên hạn sử dụng rồi, 3 tháng khám đăng kiểm một lần không bán nhanh thì chỉ có đi Thái Nguyên,...vv và vv.
cứ phải ôm bụng cười chứ biết làm thế nào.:-c
Đấy cũng là một phần tạo nên giá trị của wagon anh ạ, chẳng ai biết mình đi xe gì, giá trị bao nhiêu, chỉ biết nó hay hay :D

Tuan lan

Xe tải
Mấy cái xe chước của e bán cho mấy ô thợ nửa mùa rồi nên giờ còn lâu .

iPin

Xe buýt
Hehe, e cũng bán xe này cơ mà gặp mấy cậu thế này thì cũng chịu