Chi hội Thông tin Trao đổi - Cho tặng - Mua sắm đồ Wagon

ThuyHuuNguyen

Xe buýt
Bộ chân này nói thật với cụ là rất nhiều người thích, đặc biệt là bác Tê Lờ nhưng em vẫn giữ lại vì 2 lý do:
1- là em cần tiền bán xe nhanh để đổi xe
2- là em cũng muốn để lại cho cụ nào sẽ ra nhập hội cưới v2 em vẫn còn cặp giò này để em ngắm cho đỡ vật, còn nếu bán ra ngoài thì chắc chắn em sẽ remove nó.
Cụ rất may mắn sở hữu nó đấy, em rất thật luôn.
Vì cụ và em có duyên và hơn thế nữa em và em nó đã cảm nhau sau lần đầu tiên em và em nó " cưỡi" nhau. Há há.

bsphongnb

Xe container
Remove em nó thì còn khước mới gả được em nó cho nhà khác nhá :))
Cũng chả phải bác nhé, vành đúc của bác Linh lắp sang xe em vẫn ngon luôn
Nếu cụ chủ ko máu cặp giò này thì hoán đổi cho bác Tê Lờ đê, phí chuyển nhượng em thanh ttón bằng bữa bia hôm cụ ra mắt hội luôn nhé

ThuyHuuNguyen

Xe buýt
Cũng chả phải bác nhé, vành đúc của bác Linh lắp sang xe em vẫn ngon luôn
Nếu cụ chủ ko máu cặp giò này thì hoán đổi cho bác Tê Lờ đê, phí chuyển nhượng em thanh ttón bằng bữa bia hôm cụ ra mắt hội luôn nhé
Hố hố, em cũng muốn ra mắt các cụ nhà ta lắm và muốn giao lưu học hỏi với tinh thần cầu thị rất lớn, vì em chưa biết về xe nhiều ạ. Nhưng vì cái ní do nà em vẫn chưa đủ tuổi vị thành niên để " cưỡi" em nóa ạ, nên em xin ra mắt và hầu rượu các cụ trong dịp gần nhất ạ.

phongthanhauto

Xe buýt
Hố hố, em cũng muốn ra mắt các cụ nhà ta lắm và muốn giao lưu học hỏi với tinh thần cầu thị rất lớn, vì em chưa biết về xe nhiều ạ. Nhưng vì cái ní do nà em vẫn chưa đủ tuổi vị thành niên để " cưỡi" em nóa ạ, nên em xin ra mắt và hầu rượu các cụ trong dịp gần nhất ạ.
Em không có Wagon nhưng cũng muốn ra mắt và hầu rượu các cụ nhà Wagon, hay hôm nao ra mắt em với cụ hiệp đồng tác chiến nhể
Em cũng muốn ngắm xem xe của cụ BSPhong, trăm nghe không bằng một thấy

ThuyHuuNguyen

Xe buýt
Em không có Wagon nhưng cũng muốn ra mắt và hầu rượu các cụ nhà Wagon, hay hôm nao ra mắt em với cụ hiệp đồng tác chiến nhể
O sờ tê cụ, đợi em đủ 18+ cái nhé. he he.

OF-TeriosLD

Xe buýt
Thế thì hôm tới có bằng lái cụ ThuyHuuNguyen phi xuống kong ty ra mắt luôn nhá, bác Phongthanhauto trước cũng yêu wagon lắm lắm, em mới biết ạ

ThuyHuuNguyen

Xe buýt
Thế thì hôm tới có bằng lái cụ ThuyHuuNguyen phi xuống kong ty ra mắt luôn nhá, bác Phongthanhauto trước cũng yêu wagon lắm lắm, em mới biết ạ
Chắc chắn rồi cụ BS, đủ 18+ là em xuống kong ty ra mắt, học hỏi các cụ và làm phiền cụ chánh Hieunam luôn ợ.

nguyendhbk

Xe tải
Bộ chân này nói thật với cụ là rất nhiều người thích, đặc biệt là bác Tê Lờ nhưng em vẫn giữ lại vì 2 lý do:
1- là em cần tiền bán xe nhanh để đổi xe
2- là em cũng muốn để lại cho cụ nào sẽ ra nhập hội cưới v2 em vẫn còn cặp giò này để em ngắm cho đỡ vật, còn nếu bán ra ngoài thì chắc chắn em sẽ remove nó.
Cụ rất may mắn sở hữu nó đấy, em rất thật luôn.
Cụ này gả vợ cho người ta rồi mà còn tiếc nuối kinh nhỉ?

nguyendhbk

Xe tải
Em cũng muốn thế, hay đợt 2-9 off đi các cụ. Các cụ yêu không hoặc chưa cưới được, các cụ cưới mà đã li dị hay các cụ li dị mà còn tiếc nuối chia sẽ với các cụ đang có v2 là sw cái nhỉ

tuantintuc

Xe điện
Khiếp, gọi là off cho nó long trọng chứ đợi đến 2/9 có mà lâu mút chỉ.
Em thấy hội WG gần như ngày nào chả off bia ạ :)) - họp 5-6 ngày/1 tuần, đặc biệt off nhiều trong giờ hành chính :)) chỉ T7, CN thì phải ở nhà thôi =))

OF-TeriosLD

Xe buýt
Em thấy hội WG gần như ngày nào chả off bia ạ :)) - họp 5-6 ngày/1 tuần, đặc biệt off nhiều trong giờ hành chính :)) chỉ T7, CN thì phải ở nhà thôi =))
Đúng là lão làng ăn nhậu có khác, phán chuẩn vãi X_X

minck

Xe container
Khú khú!...Trước đây WGc 1 tháng Off 1 lần thì thấy cụ Chánh làm dc nhà mới...Mấy năm lại đây Off 5-6 lần/tuần thì nhà cháu chả thấy cụ Chánh làm dc cái gì cạ... :)) Hay như cụ KMS bây giờ cũng trốn off suốt; Cụ Laitau mới trốn off mấy tuần mà nhà chấu nghe Tây đồn sắp làm nhà...Thề :P

laitau

Xe tăng
Cụ nào mà chơi thì gửi Lazang vào Sì Gềnh mạ crom là nét luôn
Hiện trong hội vẫn chỉ duy nhất em 47511 có may mắn này, phải cảm ơn bác chủ cũ mà em chưa có dịp ngồi giao lưu
Em cũng rất thích móng đúc, đặc biệt là móng của em 47511, mỗi tội chạ có cơ hội :((

OF-TeriosLD

Xe buýt
Em định qua chỗ cụ Tire fun chỉnh độ chụm và cân bằng động, có cụ nào qua cùng ko ạ???

bsphongnb

Xe container
Bắt đầu triển