[Funland] Thông tin offline: Chụp / Quay / Nhậu / Ấy... của Ô Phở ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

N68

Xe điện
He he..nhờ các cụ ủng hộ và động viên, em được giải tuần đầu tiên của cuộc thi Việt Nam mến yêu :

http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/viet-nam-men-yeu/2012/01/nhan-giai-tuan-thu-nhat-viet-nam-men-yeu/

Mong các cụ tiếp tục ủng hộ và vốt cho em, Cuối kỳ em mời các cụ tiết canh luôn ạ...(b)
Chúc mừng cụ =D>=D>=D>
Số lượt bình chọn k phải cao nhất nhưng điểm bình chọn lại đứng đầu chứng tỏ chất lượng ảnh của cụ đã được người xem đánh giá rất cao :>
Em ngậm tăm chờ thông tin về tiết canh ợ (b)

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Đầu năm em tưởng các cụ đến nhận lì xì xong rồi chắn cạ như cụ Phóng...:))
cũng vì chắn với cạ mà e chit chả ngóc đc, hôm nay cty mới khai xuân, lại toạch mới đau chứ,

Sướng

Xe tăng
Chúc mừng cụ =D>=D>=D>
Số lượt bình chọn k phải cao nhất nhưng điểm bình chọn lại đứng đầu chứng tỏ chất lượng ảnh của cụ đã được người xem đánh giá rất cao :>
Iêm cũng kê đôi dép ngồi cạnh Mốc đợi ...:-B

Chinxeng

Xe tăng
thay mặt mợ bean em xin cảm ơn các cụ đã vote 10, em đã đặt chỗ tại nhà hàng Long Đình với món gà " sấp mưa ngâu " vào thứ 7 này rồi ạ. Kính mời các cụ đến ăn khoán ! :))

nhimphich

Xe điện
Em vote một phiếu nên ăn một bát tiết canh:x

ikrag

Xe hơi

vh_savatage

Xe điện
Chúc mừng cụ Bean.. anh em ủng hộ để cụ đạt giải vì mục tiêu cuối cùng là ..... nhậu khao giải thưởng :))

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
tết vừa rồi e ngồi cf với e Chip la có te ( giải mâm XÔI vàng của năm trong clip cấp 3 "đại chiến ô phở" ) . E nó thổ lộ là tình hình sau cái clip cấp 3 kia thì zai chạy hết , ế ỏng quá nên đã úp sọt đại 1 thằng rồi . E nó thỏ thẻ ngỏ lời nhờ vả các cụ đi chụp ảnh cưới hộ , chủ đề là bảo vệ môi trường

E đang tư vấn 1 trong 2 option :

Option 1 : chụp áo yếm , áo dài cổ theo style sẹt xy tại khu sinh thái Song việt trên ba vì , sau đó leo lên nhà thờ đổ ba vì chụp đúp 2 với style ma >:)

Option 2 : Mộc châu , thung khe

cả 2 option này đều có thể triển khai trong ngày hoặc 2 ngày 1 đêm tùy theo độ máu của các cụ , nhà gái thuê 1 Sprinter chở hậu cần và đạo cụ .

Dự kiến thời gian tầm cuối tháng 2 , tổng kinh phí 20 củ cho bữa nhậu đền ơn đáp nghĩa tại hiện trg ( 0 biết có đủ 0 nhỉ >:) )

vậy kính báo các cụ chuẩn bị súng ống , loa đài tham dự , cũng kính nhờ các cụ bóng bàn , thầy dùi , chọc gậy bánh xe dùm em . Em đang nghĩ là mình quay luôn 1 cái clip FUN FUN về hoạt động hậu sự ( hậu trg ) của ô phở , đỡ cập rập như vụ clip SN OF lần trc

@ mèo bửn : mèo tư vấn cho e nó vụ váy cưới và make up nhé :P

@ sướng đạo diễn : tết ăn nhiều bánh trưng rồi nên cố triển khai vụ này đi nhé :P

N68

Xe điện
tết vừa rồi e ngồi cf với e Chip la có te ( giải mâm XÔI vàng của năm trong clip cấp 3 "đại chiến ô phở" ) . E nó thổ lộ là tình hình sau cái clip cấp 3 kia thì zai chạy hết , ế ỏng quá nên đã úp sọt đại 1 thằng rồi . E nó thỏ thẻ ngỏ lời nhờ vả các cụ đi chụp ảnh cưới hộ , chủ đề là bảo vệ môi trường

E đang tư vấn 1 trong 2 option :

Option 1 : chụp áo yếm , áo dài cổ theo style sẹt xy tại khu sinh thái Song việt trên ba vì , sau đó leo lên nhà thờ đổ ba vì chụp đúp 2 với style ma >:)

Option 2 : Mộc châu , thung khe

cả 2 option này đều có thể triển khai trong ngày hoặc 2 ngày 1 đêm tùy theo độ máu của các cụ , nhà gái thuê 1 Sprinter chở hậu cần và đạo cụ .

Dự kiến thời gian tầm cuối tháng 2 , tổng kinh phí 20 củ cho bữa nhậu đền ơn đáp nghĩa tại hiện trg ( 0 biết có đủ 0 nhỉ >:) )

vậy kính báo các cụ chuẩn bị súng ống , loa đài tham dự , cũng kính nhờ các cụ bóng bàn , thầy dùi , chọc gậy bánh xe dùm em . Em đang nghĩ là mình quay luôn 1 cái clip FUN FUN về hoạt động hậu sự ( hậu trg ) của ô phở , đỡ cập rập như vụ clip SN OF lần trc

@ mèo bửn : mèo tư vấn cho e nó vụ váy cưới và make up nhé :P

@ sướng đạo diễn : tết ăn nhiều bánh trưng rồi nên cố triển khai vụ này đi nhé :P
Hay quá - em ủng hộ nhiệt liệt vụ này =D>

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
ai 0 có máy thì mang loa mồm đi cũng đc , chụp cưới chỉ cần 1 máy là đủ ( kể cả là máy nokia 1100 nhé ) :))

cái e cần là ý tưởng , hồi ức và những kỷ niệm độc nhất vô nhị của bộ ảnh này cơ

beanhue

Xe điện
Chúc mừng cụ =D>=D>=D>
Iêm cũng kê đôi dép ngồi cạnh Mốc đợi ...:-B
Em ngồi vào lòng Sướng cùng đợi được ko =))
thay mặt mợ bean em xin cảm ơn các cụ đã vote 10, em đã đặt chỗ tại nhà hàng Long Đình với món gà " sấp mưa ngâu " vào thứ 7 này rồi ạ. Kính mời các cụ đến ăn khoán ! :))
Em vote một phiếu nên ăn một bát tiết canh:x
Ôi chúc mừng cụ! chắc em cũng thử tham gia xem sao
Chúc mừng cụ Bean.. anh em ủng hộ để cụ đạt giải vì mục tiêu cuối cùng là ..... nhậu khao giải thưởng :))
Ui, thế hử cụ. Em làm nửa bát thui ;))
Cám ơn các cụ rất nhiều ạ, có khi thứ 7 này mình khai xuân tí nhỉ... (b)

NNPK

Xe buýt
Hụ hụ thứ 7 nhà cháu đi Tam Đảo dồi, thế là không được ăn tiết canh dồi :(

vh_savatage

Xe điện

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Trạng thái
Thớt đang đóng