Thông tin mới về giá xe Civic 2009!!!

Keineem

Xe buýt
Mình là bố nó , nó là con mình , cứ thế mà chiến các bác ợ , tiền mồ hôi xương máu chứ có phải tiền chùa đâu mà làm thế !

Tom Tit-Tot

Xe tăng

béo_ngố_2310

Xe đạp
Hủy đi các bác, dân VN mình nghèo nên chúng nó toàn bắt nạt thôi, bán xe với giá cắt cổ mà còn kiêu.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
ko biết giá vào thời điểm này tháng 11 -2009 là bao nhiêu các bác nhỉ, nó có giao xe tháng 12 ko nữa ?

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
bây h các cụ huy động mọi người ko mua xe HD nữa thì chúng nó chỉ còn đường về quê chăn Lợn :21::21: thôi :)):))

SmallRiver

Xe điện
Nếu không kịp lấy trước 31/12 thì thôi đừng ký cọt gì nữa các cụ ơi. Chuyển sang xe nhập đi cho nó khỏi tức, hoặc nếu cụ nào không vội, đợi thêm ít hôm nữa xem Nissan lắp ráp xe mới như thế nào rồi hay.

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
@ tất cả các cụ trong thớt
Em phân tích thế này các cu nghe
Theo kịch bản của nhiều năm trước thì khi sắp hết ưu đãi thuế , phí các loại thì các hãng sẽ tăng giá xe . để làm j ? để khi hết các loại ưu đãi , thì người mua xe sẽ ít đi , lúc đó các hãng sẽ lại làm chiêu khuyến mại giá xe trở lại bằng giá trước lúc tăng , lúc đó người mua xe lại cảm thấy rẻ hơn , lại đi mua xe , thế là hãng ko bị ế lại bán được nhiều hàng .Lại có thêm các bố VAMA bơm thông tin sẽ tăng thuế tiếp để hạn chế xe , nhưng lúc đó các hãng lại viết đơn kêu khổ thế là thuúe lại ko tăng nữa , rồi lại khan xe , xe lại tăng giá , và cứ như vậy chúng ta bị moi , móc lòng mề hết năm này qua năm khác mà chẳng làm j được .
Thế nên theo KN thì bây giờ các cụ đàm phán để lấy xe và đóng thuế trước 31/12 . Đừng hủy HD, sang năm vẫn thế thôi mà còn chịu thuế cao nữa . Nếu nộp thêm tiền thì cũng bằng tiền thuế sang năm mà thôi nhưng lại có vợ mà cữoi chơi tết .
Bon tư bản nó có cả tấn sỏi trong não , các cụ ko lại với chúng nó được đâu! muốn có xe thì ráng mà chịu :77::102:

VanLyDocHanh

Xe máy
các pác phải cảnh giác với chiêu này của bọn Honda, năm nay doanh số Civic rất èo ọt chớ không còn bán được như 2007 & 2008, không tin các bác cứ vào vietnamcar.com xem báo cáo bán hàng từng tháng của bọn VAMA thì rõ. Civic đã quá lỗi mốt thì việc ế là đương nhiên, bọn Honda ra chiêu độc này để dụ người nhẹ dạ đấy ! Theo em thì Civic quá xấu, nhìn rất hèn, kiểu dáng còn tệ hơn cả bà già Nubira !!!

Payroll

Xe điện
Cụ Hanh nói hay quá, các cụ chuyển sang đi xe khác đê, để mình em đi CV cho nó độc :))

Tiểu kê

Xe tăng
Vẫn là vấn nạn tăng giá. Em thấy ở VN mình cái gì mà chẳng tăng giá được. Tăng thì nhanh lắm nhưng đến khi giảm thì....:'(

iceheart868

Xe hơi
các pác phải cảnh giác với chiêu này của bọn Honda, năm nay doanh số Civic rất èo ọt chớ không còn bán được như 2007 & 2008, không tin các bác cứ vào vietnamcar.com xem báo cáo bán hàng từng tháng của bọn VAMA thì rõ. Civic đã quá lỗi mốt thì việc ế là đương nhiên, bọn Honda ra chiêu độc này để dụ người nhẹ dạ đấy ! Theo em thì Civic quá xấu, nhìn rất hèn, kiểu dáng còn tệ hơn cả bà già Nubira !!!
Nó tăng thì kệ nó tăng, ế hay k cũng mặc xác nó, kụ có khóc lóc thảm thiết nó cũng chả giảm cho xu nào đâu, k hài lòng thì kụ chuyển sang mua xe hãng khác, kụ bảo nó xấu cũng đc, nhưng đừng dùng từ "hèn" nghe lởm lắm, chả biết kụ đi xe gì chứ kụ so với nubira thì mắt thẩm mỹ kụ có vấn đề rồi. Mà e nói thật, nếu kụ k thèm rỏ cả dãi ra mà k đc thì kụ cũng đừng lôi nó ra so sánh với các xe khác làm gì nghe rởm đời lắm :21:

CIB

Xe điện
Nếu không kịp lấy trước 31/12 thì thôi đừng ký cọt gì nữa các cụ ơi. Chuyển sang xe nhập đi cho nó khỏi tức, hoặc nếu cụ nào không vội, đợi thêm ít hôm nữa xem Nissan lắp ráp xe mới như thế nào rồi hay.
Em có cậu em đã đặt 20tr mua Civic 1.8 MT, giao xe ngày 21-12, vì có việc riêng lên không lấy nữa, Bác nào muốn lấy Civic có thể gọi Long đt: 0913510875, Cảm ơn các bác đã quan tâm

VanLyDocHanh

Xe máy
Cụ Hanh nói hay quá, các cụ chuyển sang đi xe khác đê, để mình em đi CV cho nó độc :))
Độc gì mà độc cái dòng xe cỏ này ! Ở Thái Nguyên có hãng tắc xi Hoa Mai chạy toàn Civic đen từ giữa 2007 đới ! ( chính xác là thằng chủ Hoa Mai nó có 49 cái Civic tắc xi ! Em cũng néo hiểu tại sao lại là 49, nghe đồn nó mua 50 chiếc, đem biếu mất một chiếc ! )

VanLyDocHanh

Xe máy
Nó tăng thì kệ nó tăng, ế hay k cũng mặc xác nó, kụ có khóc lóc thảm thiết nó cũng chả giảm cho xu nào đâu, k hài lòng thì kụ chuyển sang mua xe hãng khác, kụ bảo nó xấu cũng đc, nhưng đừng dùng từ "hèn" nghe lởm lắm, chả biết kụ đi xe gì chứ kụ so với nubira thì mắt thẩm mỹ kụ có vấn đề rồi. Mà e nói thật, nếu kụ k thèm rỏ cả dãi ra mà k đc thì kụ cũng đừng lôi nó ra so sánh với các xe khác làm gì nghe rởm đời lắm :21:
Nhà em có hơn chục con xe cỏ chuyên cho thuê xe bên Gia Lâm các pác ợ, nếu nói thèm thì matiz hay Moning em cũng thèm tuốt! Nhưng nếu để dùng cho cá nhân thì nói rất chân tình : Em ... néo có thèm ngồi Xì vịt đâu pác ợ !

hongquang_pc

Xe hơi
Đi civic cực chán , thua xa Matiz về khoản nhiên liệu :))

trongkhanh09

Xe tăng
vụ này là vụ nào thế cụ chủ thớt ơi? :^)

BéoNgố83

Xe hơi
Mình là bố nó , nó là con mình , cứ thế mà chiến các bác ợ , tiền mồ hôi xương máu chứ có phải tiền chùa đâu mà làm thế !
:)) câu này nhiều ý nghĩa lắm nha. Nhiều khi con nó bảo bố, con cần tiền, cần nhiều hơn bây giờ bố cho, bố có cho con ko thì bảo :)) Thằng con nó ko dám nói thế thì thôi, chứ dám nói thế rồi thì rất nhiều ông bố ngậm ngùi rút ví lắm đấy , e nói nghĩa đen đấy nhá, ko nói bóng gió gì đâu đấy. Thời buổi này, bố chịu con là chuyên bình thường:))