[Funland] Thông tin giải phóng mặt bằng đường Tam Trinh

pussinboots_vn

Đi bộ
Em hỏi chút giờ có quy định ko còn tình trạng nhà siêu mỏng siêu méo, ko biết dự án này có còn tình trạng trên ko nhỉ như mấy nhà ở Minh Khai

congnguyen3004

Xe buýt
Em hỏi chút giờ có quy định ko còn tình trạng nhà siêu mỏng siêu méo, ko biết dự án này có còn tình trạng trên ko nhỉ như mấy nhà ở Minh Khai
Có hiệu lực từ 7/10 rồi thì phải. Nhưng tuyến TT này kiện cáo còn đang loạn, giá đền bù thì rẻ nên chắc linh động ( phần này chắc các bác trên Quận xin đc )

acferraris_01

Xe hơi
Xin ảnh đi cụ, nhìn 0 mã lực em hơi ngại 😊
Tin chuẩn đấy cụ, sáng nay em có việc đi qua 3 trinh, đoạn hoàng văn thụ vẫn tắc như thường, điểm sáng là đang quây và làm đoạn trước mặt Siêu thị điện máy HC với 1 số nhà đoạn HVT đang giải tỏa rồi. Vậy là ko có chuyện chỉ làm 1,2 đoạn mà sẽ làm toàn tuyến. Hy vọng 1,2 năm nữa có đường đẹp để đi chứ mỗi lần qua đoạn HVT thấy nhếch nhác, bẩn thỉu và tắc cả ngày phát nản.

dee.legolas

Xe hơi
Chắc do bây giờ khan hiếm nên vậy đó bác chứ trước thì G1 G2 bán xong nhanh lắm, còn G3 bán mãi sau này vẫn còn hàng CĐT theo em nhớ.
Hôm vừa rồi họp NHNCC lần đầu, thấy chỉ còn 05 căn/cả 3 toàn là chưa chủ sở hữu thôi cụ :) khả năng là mấy PH

Bibep

Xe buýt
Tin chuẩn đấy cụ, sáng nay em có việc đi qua 3 trinh, đoạn hoàng văn thụ vẫn tắc như thường, điểm sáng là đang quây và làm đoạn trước mặt Siêu thị điện máy HC với 1 số nhà đoạn HVT đang giải tỏa rồi. Vậy là ko có chuyện chỉ làm 1,2 đoạn mà sẽ làm toàn tuyến. Hy vọng 1,2 năm nữa có đường đẹp để đi chứ mỗi lần qua đoạn HVT thấy nhếch nhác, bẩn thỉu và tắc cả ngày phát nản.
Báo chí lên bài suốt mà tiến độ vẫn ì ạch. Dân HM cứng thật

enev123

Xe đạp
Cái đoạn đang làm đường ở chỗ yên sở sao không bỏ luôn cột điện và chôn xuống dưới nhỉ? Chứ để vậy xong sau này lại đào lên lắp dây thì lại lỗ chỗ. Không hiểu có cụ nào rõ không nhỉ?

thongnv

Xe điện
Cái đoạn đang làm đường ở chỗ yên sở sao không bỏ luôn cột điện và chôn xuống dưới nhỉ? Chứ để vậy xong sau này lại đào lên lắp dây thì lại lỗ chỗ. Không hiểu có cụ nào rõ không nhỉ?
chắc 2 dự án đếch liên quan gì đến nhau, thế có khổ ko

enev123

Xe đạp
chắc 2 dự án đếch liên quan gì đến nhau, thế có khổ ko
Em nghi làm xong cái đường rồi lại đào lên nham nhở các kiểu. Hà Nội chuyên có kiểu vậy. Như cái đường 727 vừa làm xong lát vỉa hè đẹp xong mấy hôm trước e đi qua lại thấy đục hết ở phần rìa phía ngoài ra để đi đường nước hay dây điện gì đó... Cây cối sau bão thì mấy cây bàng đài loan nghiêng ngả 45 độ cũng chả thấy dựng thẳng lại. Cây phía bên kia đường thì từ khi trồng làm đường đã chết mấy cây, thay xong thì vẫn thấy mấy cây chết. Chả hiểu quy hoạch với quản lý kiểu gì. Đúng là chịu

Chỉnh sửa cuối:

MrMurom

Xe đạp
Đường mới làm 1 khúc sao ngầm hết dây và sử dụng tuyến ngầm luôn bỏ luôn cột đc cụ

dathwang

Xe đạp
Website
tanglikevip.net
cụ nào update thêm tình hình với ạ

AWS EC2

Xe đạp