[Funland] Thông tin đường vành đai 2,5

richardyang

Xe đạp
Đường Nguyễn Tuân giải tỏa nhanh làm nhanh có do tác động để xử khu cao xà lá cho nhanh ko cụ, nếu thông NT thì Cao xà lá làm mới ổn, tắc quá bà con kêu
CXL khả năng còn lâu mới làm bác ạ. Em có làm việc với bác bên Vincons thì bác ấy bảo Vin tập trung con Cổ Loa, sau đó là Hòa Lạc, Chèm, rồi mới nghĩ đến CXL :D

Giapnv272

Xe buýt
Đường Nguyễn Tuân giải tỏa nhanh làm nhanh có do tác động để xử khu cao xà lá cho nhanh ko cụ, nếu thông NT thì Cao xà lá làm mới ổn, tắc quá bà con kêu
Nguyễn Tuân làm xong thì vẫn tắc thôi cụ, chỉ mở rộng lên 20m vẫn là quá bé nên không ăn thua đâu. Cụ nhìn con đường Vũ Trọng Phụng sau khi mở rộng lên 20m mà vẫn tắc như xưa ấy. Phải mở rộng đường lên tầm 30-40m thì may ra sẽ đỡ tắc hơn.

Chỉnh sửa cuối:

BMZ_Z4

Xe điện
Nguyễn Tuân làm xong thì vẫn tắc thôi cụ, chỉ mở rộng lên 20m vẫn là quá bé nên không ăn thua đâu. Cụ nhìn con đường Vũ Trọng Phụng sau khi mở rộng lên 20m mà vẫn tắc như xưa ấy. Phải mở rộng đường lên tầm 30-40m thì may ra sẽ đỡ tắc hơn.
Đúng rồi, đường NT có mở cũng vẫn tắc. Vũ Trọng Phụng cũng tắc tương đối.

Cảo Xả Lá trước giờ vẫn khó mà, làm được thì quá kinh đấy.

stevevuxx

Xe buýt
Đúng rồi, đường NT có mở cũng vẫn tắc. Vũ Trọng Phụng cũng tắc tương đối.

Cảo Xả Lá trước giờ vẫn khó mà, làm được thì quá kinh đấy.
Đúng là Nguyễn Tuân mở nữa vẫn tắc. Giao cắt với các tuyến đường khác quá nhiều.

loneranger_102

Xe đạp
Tắc thì đường nào ở HN cũng thế thôi cụ, cứ đến đoạn giao cắt là tắc. Chủ yếu mở rộng không gian cho đỡ bí bách. Mỗi lần cao điểm phải đi qua NT hay NHT mà em phát khiếp, đường như cái ngõ xong xe ken chật kín. Ít ra đường to vẫn dễ thở hơn