[Funland] Thông tin đường vành đai 2,5

Siêu Rùa

Xe tăng
Hôm nay e thấy cụ mẫn đăng nhiều bài về sai phạm cả cưỡng chế lắm. Khéo săp bị thật.

chieuminh

Xe buýt
Cụ nói thẳng là tao đấu tranh cho túi tiền của tao thì còn nghe được. Muốn biến thành cụ Kình của Định Công thì thành thằng hề từ mấy năm nay rồi.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
giả sử có đập xong rồi bao giờ làm được các bác :))
4 khoá chưa nghỉ thì Hoàng Hà không cần làm thêm 1m đg nào nữa vẫn ung dung cụ nhé. Khi nào khoá 5 mà ko còn nữa thì Hoàng Hà mới phải lo làm. Nên ít nhất 4 năm nữa ko phải lo chuyện đc xá khu này đâu. Đến cả cái Eaon Mall cong bay nữa là.

tuan2681

Xe điện
4 khoá chưa nghỉ thì Hoàng Hà không cần làm thêm 1m đg nào nữa vẫn ung dung cụ nhé. Khi nào khoá 5 mà ko còn nữa thì Hoàng Hà mới phải lo làm. Nên ít nhất 4 năm nữa ko phải lo chuyện đc xá khu này đâu. Đến cả cái Eaon Mall cong bay nữa là.
Cái AEON đó thảm thật sự cụ ạ. Delay lên xuống 2 năm nay rồi.
Khổ thân mấy ông Nhật :))

casauking

Xe tăng
Mấy thằng đầu tư nhiều như nhật hàn nó lạ gì cơ chế ở vn mình nữa bác, nó cũng thừa biết cái trò ở vn nên kiểu gì chả đợi xong hết bàn giao đất sạch nó mới rót tiền vào. Giờ cứ à ơi thì nó cũng à ơi thôi, nó có vội đâu. Chậm thì thiệt dân mình chứ nó chả thiệt gì cả.
Cứ nhìn 2 cái aeon long biên với hà đông là thấy, nó còn free cho gửi oto cả ngày thì đủ hiểu lãi của nó kiếm từ vn khủng cỡ nào. Nói về độ khó tính khi mua hàng và sẵn sàng chi hầu bao của người dân thì đầu tư vào vn dễ hơn rất nhiều nước khác bác ạ.

tuan2681

Xe điện
Mấy thằng đầu tư nhiều như nhật hàn nó lạ gì cơ chế ở vn mình nữa bác, nó cũng thừa biết cái trò ở vn nên kiểu gì chả đợi xong hết bàn giao đất sạch nó mới rót tiền vào. Giờ cứ à ơi thì nó cũng à ơi thôi, nó có vội đâu. Chậm thì thiệt dân mình chứ nó chả thiệt gì cả.
Cứ nhìn 2 cái aeon long biên với hà đông là thấy, nó còn free cho gửi oto cả ngày thì đủ hiểu lãi của nó kiếm từ vn khủng cỡ nào. Nói về độ khó tính khi mua hàng và sẵn sàng chi hầu bao của người dân thì đầu tư vào vn dễ hơn rất nhiều nước khác bác ạ.
Có thể cụ nói đúng. Cái HMai này cứ ỳ ạch vậy thì chỉ khổ dân thôi.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhìn quả đất rộng như thế, mấy anh em đang cho thuê chia nhau, giờ bọn lùn vào làm sạch sẽ, sáng bóng và công khai. Cứ phải phá bằng đc, càng lâu bọn nó càng nản càng tốt. Con đg Nguyễn Cảnh Dị em nói thật đến vùng sâu vùng xa cũng ko thảm vậy. Mà trong đấy toàn bãi đá, kho của các bác. Không cần làm đg vẫn thu cả mớ còn dân bụi kệ cmcm nhá. Ông có ở đấy đâu mà cần.

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhìn quả đất rộng như thế, mấy anh em đang cho thuê chia nhau, giờ bọn lùn vào làm sạch sẽ, sáng bóng và công khai. Cứ phải phá bằng đc, càng lâu bọn nó càng nản càng tốt. Con đg Nguyễn Cảnh Dị em nói thật đến vùng sâu vùng xa cũng ko thảm vậy. Mà trong đấy toàn bãi đá, kho của các bác. Không cần làm đg vẫn thu cả mớ còn dân bụi kệ cmcm nhá. Ông có ở đấy đâu mà cần.

hồi chưa covid năm nay
ngày e chạy qua đường này 4 lần
kết qủa là 6 tháng đi vá lốp 13 lần

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
hồi chưa covid năm nay
ngày e chạy qua đường này 4 lần
kết qủa là 6 tháng đi vá lốp 13 lần
Em ăn liên tọi đinh khu này mà không đi cũng chả biết đi đằng nào vì nhà em ở trong khu này. Nghĩ ló trán cụ ei.

hachikeo

Xe máy
E cũng ở HN 20 năm rồi mà ko biết cái này nữa. Hix.

tungteng

Xe tải
có biến các cụ ah. Cụ nào biết "cổng kho" có phải là ngõ 176 không ạ?

Mai là đến hạn nộp báo cáo đề xuất cưỡng chế thu hồi đất với các hộ không chấp hành rồi đấy...không biết ông Phường ĐC đề xuất khi nào cưỡng chế đây, em nghĩ tháng Cô hồn cộng với Cô vi nên các bác cũng chả đả động gì đâu!

bilic

Xe buýt
Mai là đến hạn nộp báo cáo đề xuất cưỡng chế thu hồi đất với các hộ không chấp hành rồi đấy...không biết ông Phường ĐC đề xuất khi nào cưỡng chế đây, em nghĩ tháng Cô hồn cộng với Cô vi nên các bác cũng chả đả động gì đâu!
Giờ cán bộ phường chia đi trực các chốt hết rồi làm gì có thời gian mà làm BC. Mà cái thông báo của ông PCT này cho vui ý mà chả bao giờ đúng cả.

James Phạm

Xe tải
hẹn các cụ năm sau quay lại , covid như này năm nay bố trí nghỉ sớm rồi