Thông tin dự án ĐH Vân Canh An Lạc trở lại

Visa Du Lich

Xe buýt
Giá đó là quá thấp so với khu VC rồi. ĐT ai cũng muốn có lãi và muốn lãi nhiều nhưng bảo toàn đc vốn của mình đc ưu tiên cao hơn nữa.
Mua ở TST thời điểm này ai cũng lo mất ko vì đang kiện cáo ầm ĩ vẫn chưa có hồi kết. TST và TC5 vẫn chưa hoàn trả lại số tiền cho những khách mua trùng (đâu đó khoảng 400 tỷ) cộng với tiền nợ thuế, khoản tiền này cũng khá lớn TST khó lòng trả nổi. Nếu ko trả đc những khoản đó, dân vẫn kiện tụng thì dự án chỉ dừng chân tại chỗ thành dự án ma.

Về TH của cụ mua năm ngoái, ko biết ai ký tên trên HĐ mua bán, ông Sơn con ông Sơn hay vợ ông ấy ?

Hợp đồng mua bán thì có số ô số thửa bình thường thôi cụ. Người ta sẽ bàn giao cho cụ : 1, hợp đồng mua bán. 2, quyết định bàn giao đất. 3, Bản đồ 1/500. 3, hồ sơ pháp lý. 4, Biên bản bàn giao mặt bằng. Nói chung giá tầm này ở TST chắc là đáy rồi cụ ạ.

bocubau

Xe tăng
An Lạc, bác Thông lập ra để đưa dự án từ Hà Đô sang. Đồng thời, những năm chưa đủ năng lực làm Dự án thì cho liên danh các dự án AL chạy với Hà Đô. HD cứ đứng tên, AL triển khai tất.
Tầm những năm 2005, đã có tính toán vậy, cũng không thể phủ nhận tư duy hơn người của bác ấy.
AL là cty GD bác Thông người Thạch Hà Hà Tĩnh, vợ người Vinh đứng vai CT, nên mọi vấn đề quyết sách, 2 chồng vợ bác ấy quyết cả. Đa phần là các quyết sách chỉ nhằm thỏa mãn tối ưu hóa lợi nhuận cho mình.
Chính vì thế, dù tham gia rất sớm thị trường BDS, nhiều thuận lợi, nên AL vẫn chẳng có thương hiệu gì (điển hình là các cụ trên đây ít ng biết).
Các khu be bé AL làm như: khu 34 Cầu Diễn 2005 2006 (sát MD1 và cạnh Gardenia bây giờ, xưa liên danh với 1 cty có đất, rồi đưa cty ấy ra..), khu Nam La Khê, khu nhà ở Phùng Khoang, khu 38 Hoàng Ngân (cũng là đất của ông có cái 34) ...đều một kiểu: đường bé tí, vỉa hè bé tẹo, nhà dày san sát...đến nỗi, cây trồng trên vỉa hè còn vướng nhà, phải cúi đầu ngả ra đường.
Vân Canh, là dự án to nhất của AL đến bây giờ, lấy khi Hà Tây nhập nhoạng về HN. Không biết 2 bác ấy đã thay đổi tâm và tầm chưa? Nếu có, thì mới hy vọng VC thành nơi có thể sống được.

Chỉnh sửa cuối:

BMW X5

Xe buýt
Giá đó là quá thấp so với khu VC rồi. ĐT ai cũng muốn có lãi và muốn lãi nhiều nhưng bảo toàn đc vốn của mình đc ưu tiên cao hơn nữa.
Mua ở TST thời điểm này ai cũng lo mất ko vì đang kiện cáo ầm ĩ vẫn chưa có hồi kết. TST và TC5 vẫn chưa hoàn trả lại số tiền cho những khách mua trùng (đâu đó khoảng 400 tỷ) cộng với tiền nợ thuế, khoản tiền này cũng khá lớn TST khó lòng trả nổi. Nếu ko trả đc những khoản đó, dân vẫn kiện tụng thì dự án chỉ dừng chân tại chỗ thành dự án ma.

Về TH của cụ mua năm ngoái, ko biết ai ký tên trên HĐ mua bán, ông Sơn con ông Sơn hay vợ ông ấy ?
Hợp đồng nhà em góp vốn từ thời Mr Cường. Ra hợp đồng mua bán thì Mr Sơn ký ạ.
:)) nói chung nào rảnh cụ ới em cafe, anh em cafe cà pháo em biết gì thì em chia sẻ với cụ cho nhanh, chứ đá qua đá lại trên diễn đàn type mệt chết được:)) (em cũng làm Môi giới Bất Động Sản nhưng em bán thổ cư và em không có ý định rê bệ, môi giới, hay dụ dỗ gì cụ đâu nhé).

Visa Du Lich

Xe buýt
Nhất trí cụ nhé. Cụ inbox cho xin số đt để hồm nào qua cafe ạ.
Cụ làm đất trên khu VC đúng ko ?

Hợp đồng nhà em góp vốn từ thời Mr Cường. Ra hợp đồng mua bán thì Mr Sơn ký ạ.
:)) nói chung nào rảnh cụ ới em cafe, anh em cafe cà pháo em biết gì thì em chia sẻ với cụ cho nhanh, chứ đá qua đá lại trên diễn đàn type mệt chết được:)) (em cũng làm Môi giới Bất Động Sản nhưng em bán thổ cư và em không có ý định rê bệ, môi giới, hay dụ dỗ gì cụ đâu nhé).

Cứ có sổ là yên tâm các cụ nhỉ

BMW X5

Xe buýt
Nhất trí cụ nhé. Cụ inbox cho xin số đt để hồm nào qua cafe ạ.
Cụ làm đất trên khu VC đúng ko ?
Em làm nội thành thôi ạ. Môi giới em làm part time nên em không làm nhà nhỏ ạ. An Khánh, Vân Canh em đặc biệt quan tâm vì nhà mua ở Geleximco khu A, với TST còn công ty em làm ở An Khánh ạ. Em Vodka cụ sdt em rồi nhé.

Erich Tran

Đi bộ
Cac bac dau tu chua, em co lay duoc it thong tin roi

Sống Gọn

Xe hơi
Bán hàng mà ko có giá, buồn cười vãi ra. Chắc chờ đông đông đặt cọc thì ra giá cao còn ít ít thì hạ giá hở các cụ?

hoang-tle

Xe tải
Giá khu này hiện tại chưa có anh nhé
HẠ tầng đã hoàn thiện xong , biệt thự mẫu đang hoàn thiện cảnh quan và bên trong rồi anh .
Cần thêm thông tin bác alo em tư vấn chi tiết cho bác nhé . SDDT em 0986115362

Khu này mới chỉ có biệt thự thôi ạ cụ?

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Khu đô thị Đại Học Vân Canh - Chủ đầu tư An Lạc. Nghe cái tên nó đã Lạc nhịp rồi kiểu đến ngã ba đường rồi biển chỉ rẽ trái - rẽ phải linh tinh phèng cmnr. Cháu full tý :)):)):))

Ant man

Xe buýt
Khu đô thị Đại Học Vân Canh - Chủ đầu tư An Lạc. Nghe cái tên nó đã Lạc nhịp rồi kiểu đến ngã ba đường rồi biển chỉ rẽ trái - rẽ phải linh tinh phèng cmnr. Cháu full tý :)):)):))
Cháu cũng vào ngó khu này rồi lại đi ra, bán đắt mà như các cụ nói đấy, bán đợt đầu là 3 dãy liền kề có đường điện cao thế đi ngay bên cạnh

euusd

Xe đạp
Cháu cũng vào ngó khu này rồi lại đi ra, bán đắt mà như các cụ nói đấy, bán đợt đầu là 3 dãy liền kề có đường điện cao thế đi ngay bên cạnh
Lúc trước cũng nhòm ngó mà giờ rút ra kinh nghiệm khi mua phải biết rõ chất của chủ đầu tư, ko sau này lại như hud Vc.
Ps các bác lưu ý tín dụng bds đang thắt chặt lắm nhé.

Ant man

Xe buýt
Lúc trước cũng nhòm ngó mà giờ rút ra kinh nghiệm khi mua phải biết rõ chất của chủ đầu tư, ko sau này lại như hud Vc.
Ps các bác lưu ý tín dụng bds đang thắt chặt lắm nhé.
Thắt chặt như nào cụ? Cụ phím e cụ thể hơn được không ạ?

Binbi

Xe điện
Với cái giá mà chủ đầu tư đang rắc thính thì em sẽ chọn mua liền kề splendora hoặc biệt thự Bảo Sơn.

euusd

Xe đạp
Với cái giá mà chủ đầu tư đang rắc thính thì em sẽ chọn mua liền kề splendora hoặc biệt thự Bảo Sơn.
Cùng ý cụ, thấy chủ đầu tư ảo quá, giờ làm bds đâu phải 10 năm trc.

fansmda29

Xe hơi
Đã đi xem, nhưng mấy anh sale bảo giá mỗi nơi một kiểu, diện tích lớn, giá thì cũng cao cao, so với Viglacera, tasco, hud thì không thể so sánh được.

Dao Xuan Duong

Xe đạp
Tầm 5 tỏi có mua đc biệt thự khu này ko các cụ?