[Funland] Thông tin chuyển nhượng , dìm hàng CLB , cầu thủ đối phương Fun ! Fun !

Trạng thái
Thớt đang đóng

imhotep

Xe buýt
Thôi cụ ơi! Để họ GATO tý, dù sao cũng là 1 cách an ủi hàng xóm :))
Dù sao mùa giải vừa dồi "Kẻ ôm không hết cúp, người chẳng có gì để ôm" =))
Góp ý chút nhá! Nên sử dụng đầu Óc và từ ngữ cho nó sinh động vào. Con người khác sinh vật khác là biết sử dụng ngôn ngữ đấy ạ.
Thế nào là Ghen Ăn Tức Ở?
1 thằng có đầy đủ các loại cup và mỗi loại không chỉ có 1 cái. Thằng đần hàng xóm mơ ước có được 1 trong số những cup nhà kia đang có. Đến 1 ngày nó gặp 1 đại gia cho nó ít tiền. Thế là nó đi mua hẳn 1 cái cúp giống nhà hàng xóm và lôi cả họ hàng hang hốc diễu binh qua nhà hàng xóm khoe là tao cũng có cúp chẳng kém gì mày. Như thế là thằng nào ghen ăn tức ở với thằng nào hả?:)):))
Cái từ GATO nếu không tự nghĩ ra thì dùng ít thôi:(

Chỉnh sửa cuối:

Khonghieu

Xe container
Tức là nhà cậu không mơ ước cái Cup đấy à? Sao lúc bị loại thấy nhiều bạn khóc như trẻ con khát sữa vậy.
Óc cậu trần lên có được một bát con không?

Góp ý chút nhá! Nên sử dụng đầu Óc và từ ngữ cho nó sinh động vào. Con người khác sinh vật khác là biết sử dụng ngôn ngữ đấy ạ.
1 thằng có đầy đủ các loại cup và mỗi loại không chỉ có 1 cái. Thằng đần hàng xóm mơ ước có được 1 trong số những cup nhà kia đang có. Đến 1 ngày nó gặp 1 đại gia cho nó ít tiền. Thế là nó đi mua hẳn 1 cái cúp giống nhà hàng xóm và lôi cả họ hàng hang hốc diễu binh qua nhà hàng xóm khoe là tao cũng có cúp chẳng kém gì mày. Như thế là thằng nào ghen ăn tức ở với thằng nào hả?:)):))

Khonghieu

Xe container
Trao cup cho hơn 400 người nên thành ra mới thế, haizza. May mà không phải đền Cup khác =))
Sống có tình người nên nhiều lúc bị như vậy, không tránh được.

Khonghieu

Xe container
@imhotep: thích nói kiểu đấy thì lúc bị động chạm đừng kéo chị em trong nhà ra với gọi mod vào nhé.
Mình nhận hết các thể loại gạch đá. Nếu chưa đủ hoặc ném trên này không lại, nhà bạn ở đâu mình điều 2 con Kamaz đổ gạch trước cửa luôn :))

Mata

Xe container
Đọc cái đoạn này thì ai cũng biết thằng nào là GATO, thằng nào là ko GATO rồi. Có người cay cú là thành công rồi.

Mata

Xe container
@imhotep: thích nói kiểu đấy thì lúc bị động chạm đừng kéo chị em trong nhà ra với gọi mod vào nhé.
Mình nhận hết các thể loại gạch đá. Nếu chưa đủ hoặc ném trên này không lại, nhà bạn ở đâu mình điều 2 con Kamaz đổ gạch trước cửa luôn :))
Nhà chú làm xây dựng à :))

Khonghieu

Xe container
Em lao động tự do thôi, bảo bác Imhotep đừng dây vào làm gì không lại lăn xe ra ngoài đồng.

trieuth

Xe điện
Cảm ơn cụ đã nhắc nhở! Em tự vào, không cần ai phải gọi em vào cả.

Alone77

Xe container
Thớt đã ghi rõ là nói năng cho Fun mà các cụ cứ nói giọng đầy hằn học thì chẳng Fun tý nào :P
A còng cụ tép: Cụ càng nói thì em quả thật chẳng nghĩ ra được từ nào ngoài từ GATO dành cho cụ. Còn về chữ nghĩa thì cụ học được mấy con chữ rồi mà lên đây dạy bảo người khác thế? Thôi dù sao cụ cứ cay cú như vậy là đúng ý của CT Vẩu nhà Mu rồi :))

Mis@ki

Xe tăng
Thớt đã ghi rõ là nói năng cho Fun mà các cụ cứ nói giọng đầy hằn học thì chẳng Fun tý nào :P
A còng cụ tép: Cụ càng nói thì em quả thật chẳng nghĩ ra được từ nào ngoài từ GATO dành cho cụ. Còn về chữ nghĩa thì cụ học được mấy con chữ rồi mà lên đây dạy bảo người khác thế? Thôi dù sao cụ cứ cay cú như vậy là đúng ý của CT Vẩu nhà Mu rồi :))
Mới học đc từ GATO mà lão đem ra dùng nhiều thế, y như cái CUP ;))

Alone77

Xe container
Chẳng cần 1 thời gian đâu, giờ em cũng đã chán dồi, chỉ vì cái cúp mà gây mất đoàn kết dư lày thì đúng là quá chán :P

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Tâm lý con người giầu mĩa k sao , đang giầu mà nghèo thì thành bi kịch
Như MU đang giầu (cup) bỗng nhiên nghèo thế là thành bi kịch . Mà bi kịch ko còn gì đau hơn là có cái hợp đồng cứu cả đám nv nằm trong túi thì nó đòi mở thầu lại chén mất. Bi kịch lại càng lớn. Thành thử đi đâu nhìn mấy nhà khác có thành tích lao động cũng lồng lên , rồi lại AQ nhà bố trước giầu cựcb, chúng mày có phần đấu cả đời cũng ko bằng đc lịch sử nhà bố . Nhưng thực tế là giờ bánh mỳ cũng ko có gặm . Nỗi kổ của thằng đang giầu mà nghèo nó thế đấy. Ko chấp đc nhận thực tế

BALTIC

Xe container
Ơ hay, chả phải Tố béo lập thớt này để dìm hàng sao, thấy đối thủ tức điên lên vậy phải coi là thành công chứ, tại anh Lòn mong manh dễ tổn thương nên cả nghĩ, hay ta làm cái thớt ca ngợi đối thủ nhể :P

Alone77

Xe container
Ơ hay, chả phải Tố béo lập thớt này để dìm hàng sao, thấy đối thủ tức điên lên vậy phải coi là thành công chứ, tại anh Lòn mong manh dễ tổn thương nên cả nghĩ, hay ta làm cái thớt ca ngợi đối thủ nhể :P
Hê hê! Dìm dư lày có ảnh hưởng đến anh đâu mà mong manh với tổn thương. Anh chỉ nhắc nhở nhiều cụ cứ hay tưởng thật thôi =))

imhotep

Xe buýt
Thôi cụ ơi! Để họ GATO tý, dù sao cũng là 1 cách an ủi hàng xóm :))
Dù sao mùa giải vừa dồi "Kẻ ôm không hết cúp, người chẳng có gì để ôm" =))
Đọc kĩ lại cmt rồi hãy tỏ vẻ là mình văn minh. Nếu chỉ đả kích hay dìm hàng MU nó khác. Còn đây không chỉ rõ tên nhưng là đả kích fan MU chả khác nào đả kích cá nhân. Thế mới nói nghĩ ra hãy nói nhiều còn không dùng ít từ GATO thôi.
Nói thẳng toẹt ra là chém CLB còn nói đến cá nhân thì là gì có thằng nào hơn thằng nào đâu mà khệnh?

Alone77

Xe container
Các cụ nói đúng, em không có năng khiếu dìm hàng hay chém ai, tốt nhất là không nên vào đây còm. Có vô thì chỉ để đọc và giải trí xem các cụ đâm chém nhau dư lào. Thế thôi!

Trạng thái
Thớt đang đóng