[Funland] Thông tin chuyển nhượng , dìm hàng CLB , cầu thủ đối phương Fun ! Fun !

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Luật công bằng tài chính của UEFA được thực thi thì ChEl đi về đâu nhở, Tố đừng hy vong bỏ luật này nhá, bóng đá phục vụ công chúng chứ không phải của một hai người.
Luật công bằng ở trong tay những kẻ có sèng a nhá.
Ko bao giờ luật đấy đc thông qua triệt để.
Chelsea chẳng bị uefa
Dọa cấm tham gia chuyển nhượng năm nào còn giề.

vauhoi

Xe container
Luật công bằng ở trong tay những kẻ có sèng a nhá.
Ko bao giờ luật đấy đc thông qua triệt để.
Chelsea chẳng bị uefa
Dọa cấm tham gia chuyển nhượng năm nào còn giề.
Nghe đâu đến năm 2014 thực hiện, nhà ChEl liệu đi là vừa.

Marin

Xe buýt
Luật nằm trong tay người nhiều tiền chứ không nằm trong tay kẻ nghèo, thấp cổ bé họng. Thời buổi này thì luật gì, mong ước gì cũng chỉ vì xèng.
Mùa C1 vừa qua, anh Platini mong trận CK diễn ra giữa Barca và Real chả vì xèng thì là vì cái gì ở đây. Hố hố
Thế cho nên cái luật công bằng á, hãy đợi đấy nhá.

Minh.Đức

Xe điện
Luật nằm trong tay người nhiều tiền chứ không nằm trong tay kẻ nghèo, thấp cổ bé họng. Thời buổi này thì luật gì, mong ước gì cũng chỉ vì xèng.
Mùa C1 vừa qua, anh Platini mong trận CK diễn ra giữa Barca và Real chả vì xèng thì là vì cái gì ở đây. Hố hố
Thế cho nên cái luật công bằng á, hãy đợi đấy nhá.
Khi triển khai thì ai cũng như ai, nếu không đúng luật em nghĩ khó ở PL đc đới nhá:D

Marin

Xe buýt
Mấy cái từ "nghe đâu" với "hình như" giờ này ít người còn dùng lắm. Chỉ biết "chắc chắn" là gia đình nhà Glazer mua mu vì xèng chứ có biết xem bóng đá cóc đâu. Hố hố

Marin

Xe buýt
Khi triển khai thì ai cũng như ai, nếu không đúng luật em nghĩ khó ở PL đc đới nhá:D
Các ông chủ bên đó đều là dân làm ăn, dân mafia cả nên cụ với em chả nghĩ được gì cho họ đâu :))

Fiat

Xe buýt
Mấy cái từ "nghe đâu" với "hình như" giờ này ít người còn dùng lắm. Chỉ biết "chắc chắn" là gia đình nhà Glazer mua mu vì xèng chứ có biết xem bóng đá cóc đâu. Hố hố
bác nói đúng, em thì thấy CHẮC CHẮN 1 điều là năm sau chelsea sẽ lại giống Porto thôi, chả may đớp được cái cup 1 lần rồi lặn mất hút con mẹ hàng lươn :))
À, tiện các bác cho em hỏi, Porto giờ ở nơi nao? để cho chelsea biết được rõ vị trí của mình năm tới!

Marin

Xe buýt
bác nói đúng, em thì thấy CHẮC CHẮN 1 điều là năm sau chelsea sẽ lại giống Porto thôi, chả may đớp được cái cup 1 lần rồi lặn mất hút con mẹ hàng lươn :))
À, tiện các bác cho em hỏi, Porto giờ ở nơi nao? để cho chelsea biết được rõ vị trí của mình năm tới!
Cụ nói cũng đúng, chắc chắn mu sẽ theo gót Liv khi chu kỳ thành công đã qua đi. Tiện cụ cho em hỏi giờ Liv loanh quanh mạn nào dồi nhể??? =))

Fiat

Xe buýt
Cụ nói cũng đúng, chắc chắn mu sẽ theo gót Liv khi chu kỳ thành công đã qua đi. Tiện cụ cho em hỏi giờ Liv loanh quanh mạn nào dồi nhể??? =))
xếp trên Chelsea vài bậc, em CHẮC CHẮN thế? hố hố! ở PL mà chỉ xếp thứ 6, 7 làng nhàng, em COI THƯỜNG lắm, vì coi nó chỉ là tầm hạng ruồi thôi, hố hố!

luongtran38

Xe buýt
xếp trên Chelsea vài bậc, em CHẮC CHẮN thế? hố hố! ở PL mà chỉ xếp thứ 6, 7 làng nhàng, em COI THƯỜNG lắm, vì coi nó chỉ là tầm hạng ruồi thôi, hố hố!
Hố hố !! coi thường sao cứ phải đi soi Chel làm giề thế cụ ? kiểu như chim cú hả ?;))

Fiat

Xe buýt
đó là vì tình yêu bóng đá của em thôi bác, tìm hiểu khác với soi mói bác nhé :)

Marin

Xe buýt
Em còn nhận Chel năm tới đứng hẳn thứ 8 cơ, nhường hết các nhà trong xóm thể thao xếp trên ở PL. Nhà em chỉ cần làm cái FA với cái C1 là ổn dồi :))

Fiat

Xe buýt
Em còn nhận Chel năm tới đứng hẳn thứ 8 cơ, nhường hết các nhà trong xóm thể thao xếp trên ở PL. Nhà em chỉ cần làm cái FA với cái C1 là ổn dồi :))
Bác vừa công nhận với em là năm sau Chelsea sẽ như Porto cơ mà? bác quên rồi sao? :D

Còn em nghĩ bác chắc hâm mộ em HNH: Giấc mơ chỉ là giấc mơ :)) bác này tuy cũ, nhưng vẫn có giá trị với nhà chelsea lắm, bác ạ :))

BALTIC

Xe container
Xét cho cùng, tìm mãi để ra được 1 điểm nào Chelsea hơn MU mà thấy khó quá :-??

Trạng thái
Thớt đang đóng