Thông tin chính thức về "Vespa S" Việt Nam

vietnam89

Xe hơi
sao lxvn không làm theo như thế này nhỉ. khéo lại bán chạy hơn ấy bác pi ạ .:69:

Anh_UK

Xe tăng
Hai em S ở trên phối màu đẹp quá (l)(l) tình hình này phải suy nghĩ đẩy em Lxvn đi mà rước em S về vậy :21:

MTung

Xe máy
tính em khoái nghịch ngợm, em có con vespa lx, em muốn đổi yên bằng yên vespa S, đổi đèn hậu thành vespa S và đổi tay xách sang tay xách của vespa S luôn được không hả bác VESPA, nếu được phiền bác cho em cái báo giá nhé :21:

Piaggio Junior

Xe điện
sao lxvn không làm theo như thế này nhỉ. khéo lại bán chạy hơn ấy bác pi ạ .:69:
Cảm ơn bác đóng góp ý kiến , không khéo em đổi thật !(b)
Hai em S ở trên phối màu đẹp quá (l)(l) tình hình này phải suy nghĩ đẩy em Lxvn đi mà rước em S về vậy :21:
Bác ngâm cứu đi ,em cũng thấy được đấy !(b)
tính em khoái nghịch ngợm, em có con vespa lx, em muốn đổi yên bằng yên vespa S, đổi đèn hậu thành vespa S và đổi tay xách sang tay xách của vespa S luôn được không hả bác VESPA, nếu được phiền bác cho em cái báo giá nhé :21:
Bác chịu khó liệt kê và mang qua chỗ em nhé ,hiện tại phụ tùng chưa có nhưng bác đặt trước, em đặt hàng khẩn cấp cho bác là có ngay .(b)

vunam

Xe hơi
Cảm ơn bác đóng góp ý kiến , không khéo em đổi thật !(b)

Bác ngâm cứu đi ,em cũng thấy được đấy !(b)

Bác chịu khó liệt kê và mang qua chỗ em nhé ,hiện tại phụ tùng chưa có nhưng bác đặt trước, em đặt hàng khẩn cấp cho bác là có ngay .(b)
EM cũng muốn đặt đôi bao tay vespa S ^^

Prius

Xe buýt
Em Vespa S này phải lắp bộ yên da của LXV mới đẹp, vừa thấp lại nam tính, êm nữa bác cứ thử xem, mỗi tội giá hơi chat.

Piaggio Junior

Xe điện
EM cũng muốn đặt đôi bao tay vespa S ^^
Em đặt lâu rồi cụ a nhưng chửa thấy đâu !(b)
Em Vespa S này phải lắp bộ yên da của LXV mới đẹp, vừa thấp lại nam tính, êm nữa bác cứ thử xem, mỗi tội giá hơi chat.
Cụ đây rồi ! cụ pots cái ảnh xe cụ lên xem như nào a (b), cụ pho to cái hóa đơn không a, giá lại lên tý mới bực cụ a , Em khản cổ với PIVN .(b)

krei_zie

Xe máy
cho e hỏi 1 câu, hình như động cơ của Vespa S còn đểu hơn của Lx ạ, sáng nay đi con xe của thằng bạn mới đập hộp hôm qua, ôi zoi` ơi, kêu to dã man, cổng trường e cách chỗ gủi xe gần 100m, thế mà xe vừa vào cổng trường đã nghe thấy tiếng kêu rồi :^):^)

BéoNgố83

Xe hơi
Sáng nay e mới lấy chiếc vespa S màu da cam ở chỗ 216 bà Triệu đây:69: xe màu nhìn đẹp lắm hehe, bác Pi lấy giá hữu nghị, lại còn cho thêm cái thảm để chân:41: thanks bác , e nhìn ở tờ báo giá phụ kiện, thảm để chân nỉ tặng miễn phí hehe, còn thảm để chân lx cao su là 680k ( cái của e là cao su nha, có chứ vespa nổi lên ) :^) Mà e chả xin thêm, tự bác ấy đề nghị tặng e he he he:41: làm ăn tốt quá

ht900

Xe buýt
Sáng nay e mới lấy chiếc vespa S màu da cam ở chỗ 216 bà Triệu đây:69: xe màu nhìn đẹp lắm hehe, bác Pi lấy giá hữu nghị, lại còn cho thêm cái thảm để chân:41: thanks bác , e nhìn ở tờ báo giá phụ kiện, thảm để chân nỉ tặng miễn phí hehe, còn thảm để chân lx cao su là 680k ( cái của e là cao su nha, có chứ vespa nổi lên ) :^) Mà e chả xin thêm, tự bác ấy đề nghị tặng e he he he:41: làm ăn tốt quá
Nhà cụ chơi màu nổi nhỉ, chắc nhà cụ còn ăn ra quả thuế trước bạ nữa. Chúc mừng cụ nhé(b).

Prius

Xe buýt
Cụ đây rồi ! cụ pots cái ảnh xe cụ lên xem như nào a (b), cụ pho to cái hóa đơn không a, giá lại lên tý mới bực cụ a , Em khản cổ với PIVN .(b)[/quote]

Cám ơn Pác! lỡ hứa với gấu rồi, nhặt thêm cái tay xách nữa em còn đắng hơn,vụ này không biết là em đen hay pác đen nữa.Pác cứ cho em cái ảnh HĐ để em về tính sổ với gấu.

Prius

Xe buýt
cho e hỏi 1 câu, hình như động cơ của Vespa S còn đểu hơn của Lx ạ, sáng nay đi con xe của thằng bạn mới đập hộp hôm qua, ôi zoi` ơi, kêu to dã man, cổng trường e cách chỗ gủi xe gần 100m, thế mà xe vừa vào cổng trường đã nghe thấy tiếng kêu rồi :^):^)
Bác này chắc mới biết thôi, động cơ y chang LX thôi không khác tí gì, thêm phần công tắc chân chống đấu vào hệ thống khởi động ngắt điện đề. Cái tiếng kêu kheẹc khẹec của nó khi đề đấy là tiếng búa côn gõ đấy.Cả xóm giật hết cả ccc ....ửa mình.
Em dự thế có đúng không bác Pi??

training

Xe tăng
Bác Pi, xe bây giờ lấy có ngay hay phải đặt tiền, và nếu phải đặt, thì chờ có lâu ko ? e định lấy 1 e màu cam cho vợ, t2 tuần sau e sẽ qua bác nhé:101: e vừa gọi cho bác :D thế bác nhá, t2 e sẽ qua hehe
Chú béo ngố đã lấy Vespa S roài à??? Hôm nào tham gia đội OPC lên quán nhà anh ọp ẹp để anh ngồi ké xe của vợ chú nhá(b)(b)(b)

BéoNgố83

Xe hơi
Chú béo ngố đã lấy Vespa S roài à??? Hôm nào tham gia đội OPC lên quán nhà anh ọp ẹp để anh ngồi ké xe của vợ chú nhá(b)(b)(b)
e lấy rồi :) nhưng mà e ngồi lên lún giảm xóc hehe, e đi off đc ko :D nhìn thấy e đi nó thì buồn cười vãi chưởng:))

Prius

Xe buýt
Cha biết cụ Pi có trong này ko?

(l)(l)(l) I luv Vespa[/quote]

Để em chỉ điểm cụ Pi cho:
Cụ Pi là là cụ mặc áo kẻ caro quần bò đang đứng nghịch điện thoại kia kìa! đấy là cụ Pi nhỏ đó!
Không biết có ai biết mặt cụ Pi không hay là chỉ biết qua Alo thôi?

ht900

Xe buýt
Em biết mặt cụ Pi lớn rồi vì hôm trước có ra bắt tay nhà cụ ấy cám ơn. Cụ cần chỉ điểm không thì hôm nào mời em đi uống càfe rồi em chỉ cho:21:.

BéoNgố83

Xe hơi
Cha biết cụ Pi có trong này ko?

(l)(l)(l) I luv Vespa
Để em chỉ điểm cụ Pi cho:
Cụ Pi là là cụ mặc áo kẻ caro quần bò đang đứng nghịch điện thoại kia kìa! đấy là cụ Pi nhỏ đó!
Không biết có ai biết mặt cụ Pi không hay là chỉ biết qua Alo thôi?
[/quote] cái ảnh này nè :21: cái xe e lấy là cái màu cam nằm ở giữa. nhận định ban đầu là ga hơi năng, đi đầm. Bx e đi là vừa, vì ko đi nhanh bao giờ. Màu thì đẹp, rất nhiều người ở trường hỏi là xe dán ở đâu mà đẹp thế:))

Piaggio Junior

Xe điện
Cụ đây rồi ! cụ pots cái ảnh xe cụ lên xem như nào a (b), cụ pho to cái hóa đơn không a, giá lại lên tý mới bực cụ a , Em khản cổ với PIVN .(b)
Cám ơn Pác! lỡ hứa với gấu rồi, nhặt thêm cái tay xách nữa em còn đắng hơn,vụ này không biết là em đen hay pác đen nữa.Pác cứ cho em cái ảnh HĐ để em về tính sổ với gấu.[/quote]

Lúc nào ken em gửi vào mail cho cụ ! (b)
Cụ phanh hàng em lộ hết ! :21:

piaggio

Xe tăng
Em biết mặt cụ Pi lớn rồi vì hôm trước có ra bắt tay nhà cụ ấy cám ơn. Cụ cần chỉ điểm không thì hôm nào mời em đi uống càfe rồi em chỉ cho:21:.
Thôi chết các cụ chỉ điểm em làm em nhột quá :)):)):))
Mời các cụ cứ qua cửa hàng là em ở đấy chứ có bí hiểm gì đâu mà phải chỉ điểm. Mời các cụ qua cafe, trà là thoải mái, beer thì phải chờ cụ nào rửa xe là uống thôi (b)(b)(b)