Thông tin caren 2011

Carens_TH

Xe tải
Tiện thớt Carens các cụ cho em hỏi chút, nhất là các cụ sales KIA. Hôm nọ em qua KIA Long Biên bảo dưỡng định kỳ xe (1.000 km), đồng thời lấy cái lọc gió điều hòa cho Carens 2010 thì các bác ấy bảo không có hàng/hết hàng. Các cụ cho em hỏi xem chỗ các cụ có cái món này không cho em qua lấy vì bật điều hòa cho nó mát toàn phần (giờ bật rón rén, mát có vài phần thôi). Cái món này nó cũng rẻ thôi dưng mà do anh Hải giao thiếu nên em muốn lấy từ anh Hải cho nó chuẩn về mặt quyền lợi khách hàng. Cụ nào có ới em phát. Em chân thành vodka các cụ!
Bác qua 41A Nguyễn Công Trứ, cửa hàng MAST nhà bác colormatiz thì phải. Cụ vào gian hàng trong box chợ trời cũng có đó

halfwheel

Xe tải
chắc đưa bác sợ free nên nói chưa có....chứ hôm trước em vừa lấy khuyến mại cho khách đới bác ạ
Thế hóa ra cái món này anh Hải rút ruột xe ra để riêng để bán kiếm chút hở cụ? Hôm đó em hỏi đồng chí PHạm Văn Tín - Cố vấn dịch vụ thì đồng chí ấy kêu hết hàng với thái độ trông rất đáng thông cảm. Cụ tư vấn giúp em xem lựa chọn option nào để lấy cái món đồ người bán đưa thiếu mà em đã trả tiền rồi:1- Lịch sự, tình củm hỏi và chờ xem bao giờ có thì lấy.2- Đâm bóp 1 ít (1 ít là bao nhiêu nhỉ trong khi cái lọc gió có 1 lít).3- Rủ hội sang nói chuyện cho ra nhẽ (he he, em được cái chơi với nhiều phóng viên, công an).EM BIẾT LÀ CÁI LỌC GIÓ NÓ CHẢ ĐÁNG MẤY TIỀN NHƯNG RẤT GHÉT VÀ SẼ LÀM RÕ CÁI KIỂU CÓ NÓI KHÔNG; HƠN NỮA TIỀN MUA XE MÌNH TRẢ RỒI GIỜ PHẢI ĐI XIN LẠI CÁI ĐỒ NÓ ĐƯA THIẾU (HAY MÓC RUỘT XE MÌNH).

6xalo

Xe hơi
Các cụ đi trước, hiểu rộng, biết nhiều chỉ cho nhà iem với. Carens chuẩn thì đồ theo xe gồm những gì ợ? Nhà iem cũng đang hóng để cưới nàng 2 đầu tiên. Mà rổ rá của iem nó thế nào các cụ nhể? iem đang hơi hoang mang vì thấy mỗi nơi nói 1 kiểu, chả biết đâu mà lần. Kính các cụ

Orient Sea

Xe điện
Thế hóa ra cái món này anh Hải rút ruột xe ra để riêng để bán kiếm chút hở cụ? Hôm đó em hỏi đồng chí PHạm Văn Tín - Cố vấn dịch vụ thì đồng chí ấy kêu hết hàng với thái độ trông rất đáng thông cảm. Cụ tư vấn giúp em xem lựa chọn option nào để lấy cái món đồ người bán đưa thiếu mà em đã trả tiền rồi:1- Lịch sự, tình củm hỏi và chờ xem bao giờ có thì lấy.2- Đâm bóp 1 ít (1 ít là bao nhiêu nhỉ trong khi cái lọc gió có 1 lít).3- Rủ hội sang nói chuyện cho ra nhẽ (he he, em được cái chơi với nhiều phóng viên, công an).EM BIẾT LÀ CÁI LỌC GIÓ NÓ CHẢ ĐÁNG MẤY TIỀN NHƯNG RẤT GHÉT VÀ SẼ LÀM RÕ CÁI KIỂU CÓ NÓI KHÔNG; HƠN NỮA TIỀN MUA XE MÌNH TRẢ RỒI GIỜ PHẢI ĐI XIN LẠI CÁI ĐỒ NÓ ĐƯA THIẾU (HAY MÓC RUỘT XE MÌNH).
Chuyện xe nào cũng thiếu cái lọc gió điều hòa của Carens đúng là thật không hiểu nổi. Món đồ bé bằng con kiến nhưng cái sự không minh bạch của Trường Hải làm mất uy tín của anh ấy nhiều gấp bội. Anh ta cũng bắt đầu bệnh như mấy ông kễnh: kiểu gì thì người dùng vẫn cứ phải mua!

Các cụ đi trước, hiểu rộng, biết nhiều chỉ cho nhà iem với. Carens chuẩn thì đồ theo xe gồm những gì ợ? Nhà iem cũng đang hóng để cưới nàng 2 đầu tiên. Mà rổ rá của iem nó thế nào các cụ nhể? iem đang hơi hoang mang vì thấy mỗi nơi nói 1 kiểu, chả biết đâu mà lần. Kính các cụ
Chẳng có gì ngoài bộ đồ thay bánh xe: kích, ống tuýp và mấy cây nối dùng khi vặn ốc thay bánh xe. Lọc gió điều hòa là cái đương nhiên phải có, nhưng nếu không hỏi thì không có!

6xalo

Xe hơi
Các cụ cho iem hỏi thêm, CR nhà mềnh có màu trắng không ạ (2.0AT) vì gấu nhà iem rất kết màu trắng ??? :-??

caren2010

Xe hơi