Thông số và options có trên Ranger 2012 thực tế tại VN

ba bét nhè

Xe máy
Website
WWW.ciminvest.net
Cảm nhận tuyệt vời nhất là nội thất quá ngon đối với dòng bán tải. Vô lăng đẹp, thêm cái bảng hiện thông tin tổng hợp nữa cũng thêm điểm, nói chung là một con xe đáng tiền đấy, e đang chạy FE, nhìn nội thất FE chán quá, hay tại vợ mình ngủ mãi với nó rồi nên thế nhỉ, nhìn nội thất và quả vô lăng của e Răng này có hứng quá.
Cũng hy vọng tương lai gần cho một cuộc cách mạng đối với FE. KHông biết bao giờ đăng ký chạy thử nhỉ, e phải thử phát, chị sợ lại về chán vợ FE thì khổ.

mr_quang

Xe hơi
Em thì vẫn ngợ là thông số kỹ thuật thế nào. 2.2 mà công suất XL khác XLT, hay là quả XL cắt cái turbo. Bác sêu nào trả nhời xem thử

]-[ảiQuân

Xe buýt

Everest mới của các kụ đây phải ko ?
Em chưa chạy Ford lần nào, nhưng đêm hôm qua em đi công tác Thái Nguyên về Quảng Ninh bằng Ford Everest 2008 của ông anh, đóng lên đc 130Km/h đường Bắc Ninh mà vẫn đầm thật.
Thấy rất nhiều điều mình phải xem xét lại. Hi

ZAD Viet

Xe điện
]-[ảiQuân;8784209 nói:

Everest mới của các kụ đây phải ko ?
Em chưa chạy Ford lần nào, nhưng đêm hôm qua em đi công tác Thái Nguyên về Quảng Ninh bằng Ford Everest 2008 của ông anh, đóng lên đc 130Km/h đường Bắc Ninh mà vẫn đầm thật.
Thấy rất nhiều điều mình phải xem xét lại. Hi
Con này là Ếch chứ Cụ!

ba bét nhè

Xe máy
Website
WWW.ciminvest.net
Con này là Ếch chứ Cụ!
Con này trông thì giống ếch nhưng đầu nó lại có chữ everest, chẳng biết thế nào nhỉ, nếu FE mới ma thế này thì cũng không có gì đột phá lắm nhỉ