[Funland] Thông qua Chợ Bất Động Sản Otofun, cháu đã cho thuê 03 nhà của gia đình, giá thuê 100 triệu/ tháng.

Keep trying be better

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng mợ có nhiều xèng cho thuê nhà.

Mợ quảng cáo cho chợ bất động sản chắc cũng người nhà của BDH ạ.
Thế nhân tiện mợ cho em hỏi, bây giờ cái chữ kí của thành viên ko hiện lên nữa à? Em chỉ thấy 1 vài thành viên có chữ kí. Và em cũng tạo chữ kí mà chẳng thấy nó đâu trong mỗi post của em. Điều kiện có chữ kí là gì vậy mợ?

Cám ơn mợ trước ạ

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Từ bé, cháu đã bị cái tật lăng xăng, thích giúp đỡ người khác ạ.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Mợ quảng cáo cho chợ bất động sản chắc cũng người nhà của BDH ạ.
Cháu không quen biết bác nào của Ban Điều Hành Otofun ạ.
Đây là lời khẳng định bằng danh dự của cháu ạ.

Thế nhân tiện mợ cho em hỏi, bây giờ cái chữ kí của thành viên ko hiện lên nữa à? Em chỉ thấy 1 vài thành viên có chữ kí. Và em cũng tạo chữ kí mà chẳng thấy nó đâu trong mỗi post của em. Điều kiện có chữ kí là gì vậy mợ?
Chữ ký của mọi người cháu vẫn thấy hiện bình thường.
Nếu bác dùng điện thoại, quay dọc điện thoại sẽ không thấy, quay ngang điện thoại sẽ thấy ạ.

DonaldTrump79

Xe tăng
Câu này rất hay nó bao quát được toàn bộ vấn đề lại đi sâu được vào bản chất.
Xã hội mình đang như thế!
Mấy năm trước em còn chịu khó đi họp lớp cấp 3 mỗi năm một lần, chứ mấy năm gần đây em ít đi chỉ vì gặp nhau toàn thấy các bạn khoe tài sản, tiền, điện thoại rồi ô tô :D
Em thì làm công ăn lương tích cóp tiết kiệm cũng gọi là có tí, phò rex, chứng khoán cũng mỗi thứ biết một ít nhưng mà so với những gì các bạn mình nó mô tả về khối tài sản của bọn nó thì đúng là "châu chấu đá voi"
Vậy mà lân la hỏi kinh nghiệm làm ăn của chúng nó 10 thằng 9 thằng kêu "liều ăn nhiều" :D
Mà công nhận là chúng nó được độ thật đấy liều toàn ăn nhiều, chứ em cứ liều phát nào thì y như rằng sml phát đấy :))

Vision_X

[Tịch thu bằng lái]
Đọc tiêu đề xong, đọc nội dung em lại liên tưởng đám lều báo chuyên câu view giật tít.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF

Cap Còm

Xe điện
Dạ, đây là thớt cháu gửi lời cảm ơn đến Chợ Bất Động Sản, cho nên cứ gặp cụm từ này là cháu viết đầy đủ để tỏ lòng trân trọng và biết ơn ạ.
Sao cái gì cũng lôi chợ BĐS vào thế? Mới đầu con nghi ngờ, bh thì ko còn nữa.
Còm chú quất lại của cháu, lôi chợ BĐS rất khiên cưỡng nên chú mới nói. vừa phải thôi cháu.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Cháu biết là những bác quen viết tắt, sẽ rất khó chịu khi đọc còm của cháu (không viết tắt), nhưng cháu đã quen viết đầy đủ từ bé, không sửa được, mong các bác thông cảm ạ.

Thaoprohp

Xe tăng
Mợ có nhà, thì việc cho thuê được hay ko, nhanh hay chậm, nó nằm ở cai Giá có tương xứng với mặt bằng hạ tầng, cơ sở vật chất , vị trí, đồ dùng đi kèm , chính sách cho thuê ...
Tôi đảm bảo mợ cho thuê nhá Rẻ hơn so với mặt bằng thì người ta tranh nhau thuê.
chứ cũng ko đến mức là nhờ có cái Sàn nào đấy mợ mới cho thuê được, còn ko thì sẽ bị ế. Như vậy nó hơi khiên cưỡng.
Mới đọc tiêu đề thì tưởng mợ thông qua sàn đó, mợ làm môi giới kiếm được đều đặn số tiền đó hàng tháng, thì mới đáng nói.

Dù sao cũng chúc mừng mợ .

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Mợ có nhà, thì việc cho thuê được hay ko, nhanh hay chậm, nó nằm ở cai Giá có tương xứng với mặt bằng hạ tầng, cơ sở vật chất , vị trí, đồ dùng đi kèm , chính sách cho thuê ...
Tôi đảm bảo mợ cho thuê nhá Rẻ hơn so với mặt bằng thì người ta tranh nhau thuê.
chứ cũng ko đến mức là nhờ có cái Sàn nào đấy mợ mới cho thuê được, còn ko thì sẽ bị ế. Như vậy nó hơi khiên cưỡng.
Mới đọc tiêu đề thì tưởng mợ thông qua sàn đó, mợ làm môi giới kiếm được đều đặn số tiền đó hàng tháng, thì mới đáng nói.

Dù sao cũng chúc mừng mợ .
Cho thuê giá rẻ - sàn nào cũng làm được.
Cho thuê giá cao - chỉ có Chợ Bất Động Sản mới làm được (đó là quan điểm cá nhân của cháu ạ).

Thaoprohp

Xe tăng
Cho thuê giá rẻ - sàn nào cũng làm được.
Cho thuê giá cao - chỉ có Chợ Bất Động Sản mới làm được (đó là quan điểm cá nhân của cháu ạ).
Vậy thì với tu cách của người đi thuê
Nta sẽ ko chọn giao dịch ở sàn này, bởi giá thuê sẽ bị Cao.
cái gì lợi cho người thuê thì sẽ bất lợi cho người đi thuê và ngược lại.
vấn đề ở đây là sự phù hợp của giá cho thuê và những gì người đi thuê nhận được mợ ạ.

buicongchuc

Xe ba gác

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Vậy thì với tu cách của người đi thuê
Nta sẽ ko chọn giao dịch ở sàn này, bởi giá thuê sẽ bị Cao.
cái gì lợi cho người thuê thì sẽ bất lợi cho người đi thuê và ngược lại.
vấn đề ở đây là sự phù hợp của giá cho thuê và những gì người đi thuê nhận được mợ ạ.
Mỗi bất động sản được rao ở Chợ Bất Động Sản, đều có những tiềm năng riêng, mà chỉ có khách hàng Ofer thông thái mới nhận ra được và kích hoạt tiềm năng đó ạ. Có thể thuê bất động sản ở sàn khác rẻ hơn, nhưng không có những tiềm năng để kích hoạt ạ.

Đợt này em nhận được email mời gia nhập hội kinh doanh chuyên nghiệp trên OF. Không biết có liên quan đến mợ không
Chào bác
Nếu không phiền, bác có thể up cái Email đấy lên đây được không ạ. Em cám ơn!