[Funland] Thông báo tuyển người yêu hoặc vợ

Trạng thái
Thớt đang đóng

DuongHL

Xe container
Từ qua nay có hai ông giảng viên lập thớt.
Thực sự như dở, tuy nhiên em đánh giá cụ này lành hơn cái lão ở cái thớt NEU (Có tuổi rồi lại giảng viên nhưng nói chuyện đ éo khác mấy thằng trẻ trâu).
Hai thằng là một mà, chẳng qua nick kia bị tháo bánh nên xài nick này.
Văn ấy mà không nhận ra thì quá lạ.

Lãng tử hà thành mà đi tuyển người iu thì có gì sai sai.

Langthang_Mercedes

Xe container
Ngộ nhận gì, xưa e là thần tương của bao e gái :)) cũng kinh qua những mối tình lãng mạn. Về già hổ sa cơ thất thế thôi mà :))
Hờ hờ, nếu quá trình vừa rồi từ (sinh viên lên đến thuốc sâu) không bị thời gian làm ảnh hưởng đến hình thể vật lý thì chỉ còn bị hỏng thứ khác thôi. Đẳng cấp là mãi mãi, em hơn tuổi cụ, muốn tán sinh viên đẹp dễ hơn lấy đồ trong túi.

ocean1

Xe tăng
Thực ra e tỉnh đc một thời gian rồi cụ ạ. E nhận ra thực tế phũ phàng rồi. Giờ cố vớt vát giấc mơ thôi :D thực tế k bit có lấy nổi vợ không :))
Cụ mới 31 tuổi chứ không phải 37 tuổi, đúng không . Nếu thế thì cụ vẫn còn cơ hội đấy. Tìm người nào vừa tầm, ngang tuổi với mình, sẽ thích hợp hơn . Vợ chồng là duyên là nợ. Có duyên thì gặp, có nợ mới sống cùng nhau .

Chúc cụ may mắn.

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Hờ hờ, nếu quá trình vừa rồi từ (sinh viên lên đến thuốc sâu) không bị thời gian làm ảnh hưởng đến hình thể vật lý thì chỉ còn bị hỏng thứ khác thôi. Đẳng cấp là mãi mãi, em hơn tuổi cụ, muốn tán sinh viên đẹp dễ hơn lấy đồ trong túi.
Nể thật đúng là mercedes :))

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mới 31 tuổi chứ không phải 37 tuổi, đúng không . Nếu thế thì cụ vẫn còn cơ hội đấy. Tìm người nào vừa tầm, ngang tuổi với mình, sẽ thích hợp hơn . Vợ chồng là duyên là nợ. Có duyên thì gặp, có nợ mới sống cùng nhau .

Chúc cụ may mắn.
37 ạ :))

wae alpha

Xe tải
Cụ đăng lại xem cụ là giảng viên toán hay văn hoặc sử thì đúng chuyên môn mạnh, vậy thì sinh lý yếu là đúng rồi . có mấy ai cả toán Hóa lý Sinh sử địa toàn diện đâu.

dungblhk

Xe buýt
CV Cụ chủ ntn thì khó vào việc. Cái quan trọng nhất thì lại yếu, để bù đắp món này thu nhập phải tăng gấp 5 lần thì các cháu nhỏ mới ham

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
CV Cụ chủ ntn thì khó vào việc. Cái quan trọng nhất thì lại yếu, để bù đắp món này thu nhập phải tăng gấp 5 lần thì các cháu nhỏ mới ham
Em tìm tri kỉ mà có tìm các cháu hám tiền đâu =(( e nêu thế để ý nói là e cũng chịu khó cố gắng chứ k phải thành phần phá phách ham chơi

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Em mà có em gái hay con gái thì chắc chắn sẽ khuyên né những đối tượng như cụ chủ thớt, thu nhập thì cũng bình thường, trình độ chưa biết thế nào nhưng có vẻ thích khoe chữ, tuổi thì cao sức khoẻ yếu mà lại đòi gặm cỏ non 🤣 Túm lại là ATSM!

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Em mà có em gái hay con gái thì chắc chắn sẽ khuyên né những đối tượng như cụ chủ thớt, thu nhập thì cũng bình thường, trình độ chưa biết thế nào nhưng có vẻ thích khoe chữ, tuổi thì cao sức khoẻ yếu mà lại đòi gặm cỏ non 🤣 Túm lại là ATSM!
Ka ka thế mí khó :))

yamaha-x8

Xe tăng
Em hỏi đứa cháu gái hàng xóm- nó thừa tiêu chuẩn cụ đưa ra, nhưng nó bảo: YSL thì GS-TS để làm gì, thà lấy thằng đạp xích lô còn hơn. Và nó chê cụ vẫn hơi nghèo: hơn 3 tỏi thì ít quá.

Ngọc Linh HN

Xe hơi
Em chưa chồng mà thấy ysl là em cũng đã chán dồi. Mà sao hồi cụ làm giảng viên trường đh danh tiếng lại không nuôi luôn em sinh viên nào nhỉ. Đáp ứng đủ các yêu cầu của cụ.

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa chồng mà thấy ysl là em cũng đã chán dồi. Mà sao hồi cụ làm giảng viên trường đh danh tiếng lại không nuôi luôn em sinh viên nào nhỉ. Đáp ứng đủ các yêu cầu của cụ.
Có nuôi vài cháu nhưng k cưới :)) lúc đó còn trẻ ham chơi cụ à :))

hơi yếu thôi chứ vẫn xài đến 55 60 tuổi đc :)) chạy 30 năm nữa :))

ocean08

Xe điện
Nghe còm như là đang 7 tình :D
Thất sao được hả Cụ. Cụ ấy cũng mới đăng bài này ở thớt khác:
"Năm nay em 37 tuổi. Đang bị ế vợ mà có thấy một vài em đồng nghiệp trẻ trung dễ mến, mấy em đồng nghiệp thì sinh năm 95-97, học đại học xong đi làm có lương nên kiêu lắm, kén chọn nên em tán không nổi vì các em ý chê em già quá!

Em thì lại thích gái trẻ nên vừa rồi có làm quen được một cháu học lớp 12, nhưng cháu nó tuy xinh mà học thì lại yếu lắm! Khả năng không đỗ được đại học rất cao.

Em tính là đợi cháu nó thi xong thì cưới rồi cho bé nó đẻ con và mở cho cái shop bán hàng! Nhưng em vẫn khá lo lắng vì sự khác biệt, ít nhất là mình thì tri thức cao có công ăn việc làm và lương ổn định, còn cháu nó thì thất nghiệp học hết được 12 thôi. Nên cũng khá lo lắng, mà giờ không chịu cưới cháu nó thì chả ai cưới mình cả thì cũng căng lắm.

Em tâm sự với cháu nó thì bé cũng xiêu lòng chấp nhận vì nó thấy mình có sự nghiệp ổn định nên chấp nhận tuổi cao.

Theo các cụ có nên cưới bé nó để kiếm đứa con hay chấp nhận ế tiếp"
:D :D :D

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi đứa cháu gái hàng xóm- nó thừa tiêu chuẩn cụ đưa ra, nhưng nó bảo: YSL thì GS-TS để làm gì, thà lấy thằng đạp xích lô còn hơn. Và nó chê cụ vẫn hơi nghèo: hơn 3 tỏi thì ít quá.
Đoạn đầu e thừa nhận nó đúng còn đoạn chê nghèo cụ bảo nó khi nào kiếm đc 3 tỏi hãy chê :)) kiếm tiền vất vả bỏ mịa :))

Trạng thái
Thớt đang đóng