[Funland] Thông báo số 2.

totube(TuanDLCG)

Xe tải
Trc đó BTC đã trao cho FFFC và CX5FC ở 2 bảng quyền qđ chọn sân thi đấu r. Cụ ko biết thì e nói cho cụ biết
e cảm ơn bác hóa ra là thế.thế là hẳn nào cái chị kia alo điện thoại to thế...

ducxit

Xe điện
mình ko hiểu mấy ô KMFC nghĩ gì nữa nhỉ. Cả 1 rổ ng chứ có phải 1-2 ô đâu mà đòi lừa để cài ô gôn vào. Kết luận là ko hề có sự tôn trọng BTC, toin trọng đội khác và ko cả tôn trọng bản thân.

anhcobra

Xe container
Mà cài ông gôn vào là éo gì nhỉ? Tổ trên ngon thế chấp ông gôn cũng đc.

totube(TuanDLCG)

Xe tải

minhquoc

Xe điện
xóa được mà bác.cứ như cái kiểu cái chị gì của đội gì gì hôm qua gọi cho a gì gì ở btc thì phải, nói là "đội chị chỉ đá sân này thôi" ý
Cụ đọc kỹ thông báo của BTC về việc lựa chọn sân của 2 bảng A và B. Sau đó hãy phát ngôn nhé ko lại bảo bị giiii vì thiếu hiểu biết.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
xóa được mà bác.cứ như cái kiểu cái chị gì của đội gì gì hôm qua gọi cho a gì gì ở btc thì phải, nói là "đội chị chỉ đá sân này thôi" ý
Hê hê. Gái đẹp ai cũng thích, cơ mà em cũng tuỳ chỗ chơi. Làm cái " thằng btc" trc trận đấu em nhận đc ko ít cuộc gọi. Nhưng việc phân công sân ntn em đã quy về cho bảng trưởng, cụ thể bảng A là FFFC, bảng B em sẽ phân.

totube(TuanDLCG)

Xe tải
Cụ đọc kỹ thông báo của BTC về việc lựa chọn sân của 2 bảng A và B. Sau đó hãy phát ngôn nhé ko lại bảo bị giiii vì thiếu hiểu biết.
thì e hiểu rồi mà bác...e tự nhận thấy mình là thiếu hiểu biết mà...

totube(TuanDLCG)

Xe tải
Hê hê. Gái đẹp ai cũng thích, cơ mà em cũng tuỳ chỗ chơi. Làm cái " thằng btc" trc trận đấu em nhận đc ko ít cuộc gọi. Nhưng việc phân công sân ntn em đã quy về cho bảng trưởng, cụ thể bảng A là FFFC, bảng B em sẽ phân.
òa thế ạ...gái e còn thích hơn cả mụ cơ...nhg mà thôi...kệ :))

Cuabien

Xe điện
Mà cài ông gôn vào là éo gì nhỉ? Tổ trên ngon thế chấp ông gôn cũng đc.
Thằng Rắn hỏi ếch éo chịu được, dự phòng mặc dù phải công nhận tổ trên KMFC ép sân hoàn toàn không cho KFC nhiều cơ hội lên.

Buồn cười nhất là hỏi Nick OF là gì đ/c thủ môn này hoàn toàn không hiểu câu hỏi ! :))

minhquoc

Xe điện
Đá nốt vòng.cuối cho thoải mái, khiếu kiện gì nữa.

anhcobra

Xe container
Em thấy với lỗi đấy thì loại cmn ra khỏi giải luôn chứ loại ông gôn làm gì?

sontranvu

Xe điện
Cám o
Đôi điều với GFC:
Việc các cụ rút khỏi giải là quyền của các cụ, tuy nhiên trước khi rút lui khỏi giải các cụ nên cân nhắc thiệt hơn. Các cụ rút lui thì ok rồi, không đá nữa thì thôi nhưng việc này ảnh hưởng đến cả quyền lợi của đội khác. Đương cử là KMFC, KMFC bị xử thua 3 - 0, đang lý họ vẫn còn nguyên quyền tự quyết nhưng vì các cụ bỏ giải khiến cho họ bị loại đầy đau đớn. Tham dự vào sân chơi nào cũng thế thôi, cần tôn trọng cái chung, không thể vì bức xúc mà thích thì chơi, không thích bố bỏ. Sân chơi này không phải 1 hay 2 người tạo ra, nó là 1 cộng đồng. Em, GFC và các đội khác cùng tạo ra nó. Nếu sau giải đấu khi họp lãnh đội và btc, tất cả cùng rút kinh nghiệm cho mùa giải sang năm thì em phục các cụ lắm lắm. Nhưng tất cả đã muộn. Cảm ơn các cụ đã đến với giải đấu !!!
Cám ơn cụ.
Nó vốn lôm côm từ trận đầu giải rồi ạ.