[Thảo luận] Thông báo mới có nghề kiếm tiền mới, các chị em để ý!!!!!

Daisy

Xe đạp
thế là bọn này tranh đất làm ăn của xxx ạ, liệu xxx có khuyến mại đặc biệt để lấy doanh số k nhỉ :-??
thank cụ chủ về thông tin bổ ích :-bd

beefburger

Xe tăng
Đọc bài chủ thớt em mới hiểu vì sao tháng trước em bị chú ấy thổi em dừng lại buổi tối tầm 20h, em cũng rẽ phải ở làn giữa nhưng vì em đang nghe điện thoại nên cũng chả thể biết mình bị sao nữa, xuống xe chú xxx trẻ chào em rất đàng hoàng và em cũng chào lại,em hôm đó lại đi ăn cưới nên mặc com pờ lê thắt củ ấu rất đàng hoàng nên em cũng nói thông cảm vì mải nhìn đường ....chú xxx trẻ nói thôi anh đi đi lần sau chú ý. Hôm đó em không mất gì cả cảm ơn rồi em đi. Lúc đi rồi mới nghĩ ơ mình bị lỗi gì nhỉ, mà chú ấy cũng không kiểm tra gì, hay mình ăn mặc nghiêm túc quá làm chú ấy nghĩ mình là ông gì hê hê hê thôi may rồi

TonHanhGia

Xe hơi
xxx hành đã khiếp, giờ lại thêm một loại "cò" mới hành hạ nữa. Ôi, dân mình không chết thì cũng hết hơi đến nơi rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nct3004

Xe tải
cái này có phải là: "sử dụng sự trợ giúp của khán giả " không ạ ?

toanthangcs

Xe điện
Không phải đâu Cụ ah, hôm em làm luật cho xe hàng vào Nguyễn Trãi, cũng có mấy thằng le ve bảo: "Chú đưa anh 2 lít vào vô tư..."

Em nghĩ bụng "Mày là cái éo gì mà tao phải đưa..." Lúc sau gặp chú xxx, chú ý bảo là thằng kia nói gì với mày, em thuật lại rồi chú ý cũng nói luôn "mệ, mấy thằng bố láo, cò quay vớ vẩn, mày đừng có đưa tiền cho nó..."
Cứ đưa trực tiếp, qua mấy "cò" làm giề, bác xxx nhể.
Thực ra, trên đường ở một số điểm vẫy của xxx cũng có sử dụng "cò" thực sự (mấy anh xe ôm kiêm điếu đóm cho xxx) với lý do khách quan và an toàn cho xxx.

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Không phải đâu Cụ ah, hôm em làm luật cho xe hàng vào Nguyễn Trãi, cũng có mấy thằng le ve bảo: "Chú đưa anh 2 lít vào vô tư..."

Em nghĩ bụng "Mày là cái éo gì mà tao phải đưa..." Lúc sau gặp chú xxx, chú ý bảo là thằng kia nói gì với mày, em thuật lại rồi chú ý cũng nói luôn "mệ, mấy thằng bố láo, cò quay vớ vẩn, mày đừng có đưa tiền cho nó..."
... cứ đưa tiền cho anh mày đây này rồi vào vô tư ... hả cụ

HANOICity

Xe điện

Thì đưa cho chú xxx ấy là chú được 100%, còn qua cò quay thì chú được bao nhiêu % mời các bác đoán xem. Câu căn dặn hay nhỉ!

khivang

Xe đạp
Cái vụ cứ đi theo nói liên tục như 1 thằng điên cũng đáng được thưởng 200k bác ợ =P~

Lại thêm một mối lo nữa rồi. Như này các mem nữ không cứng là bị bắt nạt ngay