Thông báo lập groupmail của hội Fiesta

luxury235

Xe buýt
E có nhận được mail rồi a ơi! Mà nó nói phải cần request cái gì đó ý, vẫn chưa có info gì hết có mỗi cái trang trắng a ah!

HamLong3.0V

Xe điện
E có nhận được mail rồi a ơi! Mà nó nói phải cần request cái gì đó ý, vẫn chưa có info gì hết có mỗi cái trang trắng a ah!
Anh mới lập mà, còn chưa biết cách sử dụng. Chú cứ thư thư, vào chém với anh trước đê :D

luxury235

Xe buýt
Hê hê vâng, sáng T7 e gặp, a e chém tiếp, e vừa học lái về, e thù cái chân côn, khó điều khiển quá hic hic, chứ lái thì OK, chạy bằng côn có 12km/h, k ấn ga nên xe cứ từ từ trôi đi để lái thôi! 15-11 thi, chắc là đủ time, mấy bà con gái lái dc, chả có nhẽ....mình k lái dc ^^

cuongba

Xe buýt
Có lẽ em đi xe buýt ra vậy. Các Cụ off trà chanh hay cafe vậy.

citycar

Xe tải
Hãm L... =)) cho anh đăng ký nhé: tatuan125@yahoo.com.vn

Nếu có điều kiện, anh thấy chú quản luôn cả vụ facebook có lẽ sẽ tiện hơn mailgroup đấy. Nick yahoo thì ai cũng có và online thường xuyên, mà dùng yahoo tạo nick fb thì thông tin sẽ kết nối với nhau, có new feed từ fb là Y!M cũng thông báo luôn rất dễ cập nhật thông tin.

crazycoder

Xe tải
Em PM cụ chủ thớt cái email rồi nhá. Em chỉ đỗ xe, vào chuồng, sân bãi cho Gấu con Fiesta thôi chứ chưa có bằng, cũng ngại ra đường. Tháng 11 em mới đi thi lấy bằng, giờ thì tình trạng lái xe lúc nào cũng đang là học viên ạ.

HamLong3.0V

Xe điện
Hãm L... =)) cho anh đăng ký nhé: tatuan125@yahoo.com.vn

Nếu có điều kiện, anh thấy chú quản luôn cả vụ facebook có lẽ sẽ tiện hơn mailgroup đấy. Nick yahoo thì ai cũng có và online thường xuyên, mà dùng yahoo tạo nick fb thì thông tin sẽ kết nối với nhau, có new feed từ fb là Y!M cũng thông báo luôn rất dễ cập nhật thông tin.
Anh bêu tên em thế khác gì chửi em nhỉ :D BÁc đi cưa gái đến đâu rồi, lâu lắm chả thấy chém trên OF. Em gửi thư mời tới gần hết các bác rồi đới, các bác mở hồm thư check nhé. Vụ Facebook em sẽ ngâm cứu, nếu cần chiều mai em làm luôn. Có cái dở của FB là thi thoảng nó bị chặn, thay đổi IP để đăng nhập mệt vãi. Cái groupmail em chưa thành thạo nên chưa nuột, chứ bên hội Focus chém RÃ MAN nuôn :D Các bác cho em tý thời gian nhé, em ngu IT nhưng em lấy nhiệt tình bù lại. Cả nhà an tâm cứ ai lòi địa chỉ mail là em gửi thư mời ngay. Đề nghị ai nhận được thư mời xác nhận ngay và vào chém bừa cho xôm nhé. Thank all FFi member !

Chỉnh sửa cuối:

crazycoder

Xe tải
Hay mình dùng luôn cả cái facebook này cho nó gầm cầu các bác nhỉ:
http://www.facebook.com/fordfiesta

Đúng tinh thần One Phọt.
Nhân thể có bác nào đi bản fiesta hatchback 2011 nhập khẩu ko nhỉ? So với hàng LD thì NK hơn những gì để em xem còn "độ" vào cho đủ được không ạ? Hoặc chí ít nêu nguyện vọng cho LD về One Phọt đúng ý nghĩa của nó chứ lại vào VN mà cắt xén đi à... :D

puremoon

Xe buýt
Hay mình dùng luôn cả cái facebook này cho nó gầm cầu các bác nhỉ:
http://www.facebook.com/fordfiesta

Đúng tinh thần One Phọt.
Nhân thể có bác nào đi bản fiesta hatchback 2011 nhập khẩu ko nhỉ? So với hàng LD thì NK hơn những gì để em xem còn "độ" vào cho đủ được không ạ? Hoặc chí ít nêu nguyện vọng cho LD về One Phọt đúng ý nghĩa của nó chứ lại vào VN mà cắt xén đi à... :D
Cụ ơi, ko phải ai cũng vào đc Facebook ạ. EM dùng mail là chính. Mà cũng ko muốn dùnga FB vì nó quá khó với em.

gaby83

Xe đạp
Hê hê vâng, sáng T7 e gặp, a e chém tiếp, e vừa học lái về, e thù cái chân côn, khó điều khiển quá hic hic, chứ lái thì OK, chạy bằng côn có 12km/h, k ấn ga nên xe cứ từ từ trôi đi để lái thôi! 15-11 thi, chắc là đủ time, mấy bà con gái lái dc, chả có nhẽ....mình k lái dc ^^
Hí hí...cụ đãi em cà phê em chỉ vài chiêu cụ là cụ ăn 100 ngay. Con gái thi còn đạt cơ mừ....

luxury235

Xe buýt
Hí hí...cụ đãi em cà phê em chỉ vài chiêu cụ là cụ ăn 100 ngay. Con gái thi còn đạt cơ mừ....
Há há thế thì coi như cụ có cafe nhá nhá nhá, cái chân côn củ chuối quá, nghĩ thì đơn giản lắm, mà làm là chết máy hic!

bes

Xe lăn
Báo cáo các cụ nhóm Fiesta,

Đã hơn 1 lần em nhắc về việc sinh hoạt chi hội các cụ post bài bên Ford Club và cũng đã nhiều lần em move bài của riêng nhóm mình sang đúng chỗ.
Em biết các cụ đang hưng phấn nhưng xin vui lòng thực hiện đúng nội quy giúp em ạ, các chi hội ford khác họ vẫn sinh hoạt đều đặn, đều đặn ở bên đó ạ.
Mong các cụ hợp tác với BĐH để có sân chơi ngăn nắp, quy củ.

Bes,

HamLong3.0V

Xe điện
Báo cáo các cụ nhóm Fiesta,

Đã hơn 1 lần em nhắc về việc sinh hoạt chi hội các cụ post bài bên Ford Club và cũng đã nhiều lần em move bài của riêng nhóm mình sang đúng chỗ.
Em biết các cụ đang hưng phấn nhưng xin vui lòng thực hiện đúng nội quy giúp em ạ, các chi hội ford khác họ vẫn sinh hoạt đều đặn, đều đặn ở bên đó ạ.
Mong các cụ hợp tác với BĐH để có sân chơi ngăn nắp, quy củ.

Bes,
Dạ sorry MOD,cám ơn MOD chuyển hộ em thớt này sang đây !

Chỉnh sửa cuối:

nhimxinh1311

Xe hơi
Chiến invite anh cái,hic,chả hỉu sao 1 tuần nay ko đăng nhập được,cứ vào là out,điên thế,hay mình chót trêu ban quả trị ko bít!
Email này: bachdang210@yahoo.com; facebook search tên Pham Bach Dang là ra...
Báo cáo các bác là thứ 7 này em bận,nếu mà ọp lúc 8h là em tham gia được 30p đới, 9h phải họp rùi,chúc các bác ọp zui zẻ và nhớ chụp nhiều ảnh vào nhé!
@ Hamlong: anh bị mượn máy ảnh từ hôm 11/9,giờ chưa được trả,cũng chả biết máy ảnh có phải của mỉnh nữa ko đây,haizzz...
Được sự chỉ đạo và động viên của anh em hội FFi, em đã lập được groupmail của hội nhà với sự giúp đỡ của bác puremoon ( em ngu IT lắm ), em mạn phép quản lý luôn. Em xin thông báo tý xíu như sau:
1_ Địa chỉ groupmail: fiesta_club@googlegroups.com
2_ Các thành viên thông báo địa chỉ mail để em add vào group. Có thể thông báo trực tiếp trên thớt này hoặc PM cho em vào địa chỉ mail của em là chiendo@ctarch.vn
3_ Trong khả năng, em sẽ cố gắng cập nhật thông tin của các bác một cách nhanh chóng nhất. Em xin cảm ơn !
Chúc hội FFi nói riêng và các chi hội Ford nói chung ngày càng vững mạnh, đoàn kết và đấy mạnh giao lưu trong OF. Em yêu Fò Việt Nam :D