[Thảo luận] Thông báo khẩn cấp bắn tốc độ trên đường Phạm Văn Đồng

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
Hôm qua 21/12 em thấy 1 xe matiz xanh nhạt đỗ trên cầu vượt Mai Dịch bên chiều đi về TTHNQG và mấy chú đang gọi bộ đàm, còn chốt để bắt chỉ cách đấy chừng 500m. Ko hiểu là bắn tốc độ hay là bắt vượt phải nữa. Em vượt phải trên cầu phía sau cái xe Matiz nên có lẽ các chú ko nhìn thấy -> thoát hehe.

vihali

Xe container
Hôm qua 21/12 em thấy 1 xe matiz xanh nhạt đỗ trên cầu vượt Mai Dịch bên chiều đi về TTHNQG và mấy chú đang gọi bộ đàm, còn chốt để bắt chỉ cách đấy chừng 500m. Ko hiểu là bắn tốc độ hay là bắt vượt phải nữa. Em vượt phải trên cầu phía sau cái xe Matiz nên có lẽ các chú ko nhìn thấy -> thoát hehe.
Em cũng mong xxx chặn ở dưới cầu vượt Ngã Tư Sở/Vọng để bắt mấy bác vượt phải đê :69::69::69: Đi trên cầu mà toàn bị nháy pha đá còi .

huygiadj

Xe máy
híc thế mà tối qua em chạy 60 may mà ko có chú nào ,bây giờ đọc mới thấy run,thank bác nhắc nhở (b)(b)(b)(b)(b)(b)

tai xe xa lo

Xe hơi
Hiên nay trên đường Phạm Văn Đồng có bắn tốc độ các xxx đợi trên đường Phạm Hùng chỗ vừa đi qua bến xe Mỹ Đình để bắt xe. Trên đường Trần Huy Hưng cũng có điểm ngay đối diện với BigC. Đề nghị các Bác cẩn thận củi lửa mùa hanh khô.
Chào Bác
Đúng rồi đấy
XXX bắn ở cầu vượt chỗ ngã tư xuân thủy, mai dịch, phạm văn đồng, phạm hùng
XXX nó treo camera cột điện đèn đấy
Bác bị dính ở đây chưa
Chúc bác và anh em thượng lộ bình an

binladen123

Xe hơi
Ngóa ộp chuyển địa bàn và phương pháp cận chiến ghê quá...đúng là cụ không cảnh báo thì đầy cụ tạch, E chắc cũng không là ngoại lệ...Đã vote vì thôgn tin hữu ích.

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
Em cũng mong xxx chặn ở dưới cầu vượt Ngã Tư Sở/Vọng để bắt mấy bác vượt phải đê :69::69::69: Đi trên cầu mà toàn bị nháy pha đá còi .
Em bị buộc vượt phải vì mấy bác xe ben chở cát to đùng toàn đi choán hết làn ngoài cùng bên trái trong khi 2 làn bên phải các bác ý lại ko chịu đi. Còn cầu vượt Vọng thì có cho em 1 tạ vàng em cũng chả vượt phải.

gl1600

Xe điện
Em vẫn chưa tưởng tượng đc đi như nào. Bác mô tả kỹ hơn đc không? Để hôm nào em về quê làm quả Path Finder, đi đường Láng Hòa Lạc chán rồi.
Đường này la đường đê, chạy qua chỗ đền thờ Hai Bà Trưng... đường hẹp, vòng vèo với lại gần đây em thấy có nhiều xe tải lắm, không nên đi cụ ạ. Chưa kể các cụ choai choai ở đây phóng xe bạt mạng, nhất là thứ 7, sơ sẩy tí thì lăn xuống đê như chơi
bác muốn tránh trạm soát vé thì cứ qua cầu Thăng Long đến đoạn đường vòng thì đi vào khu công nghiệp sau đó lại rẽ ra đường đi nghĩa trang Thanh Tước