Thông báo " Khai giảng lớp ABC3 ngày 09/12 "

denon

Xe tải
Bác dê ơi, bác xem lại các chức năng của FZ30 nhé. Máy của bác có chế độ M - Manual, S - Ưu tiên độ mở ống kính... và các chức năng khác chẳng kém máy ống kính rời đâu.

Máy FZ30 nếu bác chụp đủ sáng thì ảnh rất chi là đẹp. Bác nghiên cứu thêm là ngon ngay.

Chúc các bác có nhiều ảnh đẹp :)
Cám ơn Bác nhé
đi học mới biết là cần phải mua và sử dụng như thế nào, mục đích gì
Tôi dùng cái máy FZ30 này nhiều lúc bực ghê, không thông dụng hay sao ấy, có ối nút, nút, ống xoay như là bị thừa chẳng biết làm gì. he he . chưa có kinh nghiệm nên cứ vác ra chụp, chụp, rửa rửa chẳng biết có nghệ thuật không, thế mà mất ối tiền ảnh
hôm qua học một buổi mới biết thêm một tác dụng là đo sáng he he

buloonggi

Xe điện
Các cụ bảo bia bọt mà cấm thấy cụ nào. Em với cụ Darklights, cụ Yeuxenhucon ngồi từ 4h chiều mà có thấy cụ nào ra đâu:102:
8h emn lượn qua (thấy bẩu là 8h hết giờ học), có thấy cụ nào đâu... lại vác miệng vìa :'(

Chicbong

Xe điện
Cám ơn Bác nhé
Tôi dùng cái máy FZ30 này nhiều lúc bực ghê, không thông dụng hay sao ấy, có ối nút, nút, ống xoay như là bị thừa chẳng biết làm gì. he he . chưa có kinh nghiệm nên cứ vác ra chụp, chụp, rửa rửa chẳng biết có nghệ thuật không, thế mà mất ối tiền ảnh
Chào bác Dê, mới đầu học thì cũng chưa bức thiết lắm, đợi đến lúc mê say thì mới tốn bác ạ :).

Về FZ30, bác cố gắng nghiên cứu, máy này ảnh đẹp và được đánh giá vào dạng bán chuyên đấy, nó gần có đầy đủ các chức năng như máy chuyên, ảnh đẹp. Có gì cần hỏi bác cứ ới PM, trước kia em cũng dùng máy này nên có một chút kinh nghiệm để chia sẻ với bác ạ.

Bác có thể tham khảo tài liệu sử dụng ở trang web: http://service.us.panasonic.com/OPERMANPDF/DMCFZ30.PDF

Chúc bác học giỏi và thêm nhiều tác phẩm :)

Chỉnh sửa cuối:

thanhnx

Xe buýt
Cám ơn Bác nhé
Dạ đúng mà bác, dù sao nó vẫn có tên là Point and Shot mà bác.:6: Trước em cũng dùng cái F828 y hệt bác thôi.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
các bác lo gì, em lúc mới đi học, cả lớp cứ cười là sao ảnh của em ngô nghê thế, chẳng ra ngô, cũng chẳng thành khoai, thầy phải sửa cho chí chết cái khoản bố cục,

Kỹ thuật thì càng bằng không, vì cả đời chưa sờ đến máy, lão chồng nghe lời bác Quang Dũng dụ ngọt đi sắm cái Nầm dê, em mới tiếc cái Calông lởm và chộp choạch.

nhưng mà em chai mặt, cứ đi, cứ phọt ảnh, ai nói gì kệ, em vẫn thấy ảnh của em đẹp, ăn thua là mình tự phê thôi các bác ạ, mục đích học chụp ảnh của em là chụp sao cho nét, còn ánh sáng, tốc độ, khẩu độ, xóa phông, hay tông màu em chẳng quan trọng gì,

Học lắm cũng chỉ để tự chiến trong nhà, chụp con, chụp mèo thôi....

he he, trình thì còi mà tung chưởng lung tung, thớt ảnh nào cũng có mẹt ..........Các bác cố lên nhé, thỉng thonảg có vụ gì xôm xôm, cho em ké học lại với . Nhậu nhoẹt thì thôi, em có tiếng rất xấu ở ABC 1 và 2 rồi .

các bác lo gì, em lúc mới đi học, cả lớp cứ cười là sao ảnh của em ngô nghê thế, chẳng ra ngô, cũng chẳng thành khoai, thầy phải sửa cho chí chết cái khoản bố cục,

Kỹ thuật thì càng bằng không, vì cả đời chưa sờ đến máy, lão chồng nghe lời bác Quang Dũng dụ ngọt đi sắm cái Nầm dê, em mới tiếc cái Calông lởm và chộp choạch.

nhưng mà em chai mặt, cứ đi, cứ phọt ảnh, ai nói gì kệ, em vẫn thấy ảnh của em đẹp, ăn thua là mình tự phê thôi các bác ạ, mục đích học chụp ảnh của em là chụp sao cho nét, còn ánh sáng, tốc độ, khẩu độ, xóa phông, hay tông màu em chẳng quan trọng gì,

he he, trình thì còi mà tung chưởng lung tung, thớt ảnh nào cũng có mẹt ..........Các bác cố lên nhé, thỉng thonảg có vụ gì xôm xôm, cho em ké học lại với . Nhậu nhoẹt thì thôi, em có tiếng rất xấu ở ABC 1 và 2 rồi .
Đấy mợ nhận đấy nhá .... không bẩu ở ABC mỗi em tai tiếng đâu đới :P:P:P:21::21::21:

vnpolarbear

Xe hơi
he he, chính em đới :^):^):^):P:P
ABC3 bầu cụ cục gạch làm bộ trưởng bộ ngoại giao nhé !
Cả lớp ai đồng ý dơ tay nào !
1..2..3..4..5..6..7....... ối jồi ôi ! cả lớp cơ à !
cả lớp đồng thanh ! nhất trí !!

vnpolarbear

Xe hơi

cháu tưởng có mỗi cụ mèo là có tiếng từ trước đến giờ chứ nhề ! :)):)):)):)):)):)):))

Audi A9

Xe tải
Lớp mình có "Ông Sao"

các bác kiểm tra lại đường link này có bác nào học ở lớp ABC3 ko nhẩy
http://vietbao.vn/Phong-su/Chum-anh-Mot-tran-dau-bia/20728879/262/
Hehhee... Lớp mình có ngôi sao bự, đố các Bác biết là ai đấy?
Hehehe.. Là Bác Cục Gạch nhà mình đó, "Ngôi sao" uống Beer.
Sang năm chác Lễ hội Beer ở tận bên Đức sẽ mời Bác đấy, Bác cho em đi làm trợ lý khuân vác hành lý cho Bác nha.
Chúc cả lớp vui, khỏe,...(c)(b)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cám ơn Bác nhé
Chúa ơi, Giàng ơi... ngày xưa con FZ30 là niềm mơ ước thời giai trẻ của em, suốt ngày đi giả vờ mua máy ảnh để nắn nắn bóp bóp vuốt ve nàng FZ30... chẹp...
Em này mới chụp thì khá ổn, chỉ có yếu điểm là không xơi được khi thiếu sáng thôi.
Kỹ thuật thì càng bằng không, vì cả đời chưa sờ đến máy lão chồng, nghe lời bác Quang Dũng dụ ngọt đi sắm cái Nầm dê, em mới tiếc cái Calông lởm và chộp choạch.
Nhưng mà em chai mặt, cứ đi, cứ phọt ảnh, ai nói gì kệ, em vẫn thấy ảnh của em đẹp, ăn thua là mình tự phê thôi các bác ạ, mục đích học chụp ảnh của em là chụp sao cho nét, còn ánh sáng, tốc độ, khẩu độ, xóa phông, hay tông màu em chẳng quan trọng gì.
Nghe cái đoạn mợ chai mặt pót ảnh mà em cứ tưởng Chí Phèo của Nam Cao tái thế gia nhập lớp ABC cơ... ặc ặc
Nhớ đấy nhé. Tớ là bạn SV_ngheo đây, thù lâu nhớ dai lắm đấy. Nói thật, tớ lúc nào cũng nhớ đuowcj khoảng 80% các sự kiện đấy.
Á à, lôi cả em vào để tẩn hội đồng bạn Es nhá, bạn Ram cứ uýnh 80% đi, chỗ còn lại để em :))
Ấy chít, cụ Nghèo phải tỉnh táo kẻo bị cụ Rậm lôi kéo đi vào con được xấu nhá.
Thâm quá:21::21: dưng mà chuẩn . Khéo còn đẹp và tự nhiên hơn ảnh cụ Ét:P
Hì hì... cháu nó còn ngây thơ nên ảnh có cháu nó trong sáng hơn là phải. Em thì vướng bụi trần bét nhè rồi nên ảnh nó cũng có phần thuyên giảm... hehe

changkum

Xe máy
Các cụ ơi, chúc các cụ 1 day working fun nhá!
Hẹn các cụ tối nay.
Ơ, mà hôm trước em có việc cáo lớp sớm, hok bít thày có giao home work ko nhỉ các bác?

Audi A9

Xe tải
Lo làm home work đi nha

Các cụ ơi, chúc các cụ 1 day working fun nhá!
Hẹn các cụ tối nay.
Ơ, mà hôm trước em có việc cáo lớp sớm, hok bít thày có giao home work ko nhỉ các bác?
Có đấy thưa Mợ,
Nhiều BT về nhà lắm. Làm 2 ngày mà chưa xong đây này.
Thầy bảo: Ai chưa làm BT, ko được đến lớp đâu đấy.
Hu hu... lo quá, vẫn chưa xong.:'(:'(:'(:77::77::77:

Petitsinge06

Xe đạp
Các bác hôm nay đi học chăm ngoan, để em nghỉ em có việc, hị hị, buổi sau em đến em hổng hiểu bài còn học hỏi thêm từ các bác nhé

thha9

Xe máy
Cho Em đánh dấu để khi có lớp mới Em tham gia với

HongHa

Xe điện
Lớp ABC3 mới học được 3 buổi, về một số vấn đề cơ bản, hôm nay bắt đầu học chuyên sâu, bác đi học vẫn theo kịp đấy ạ(b)

CHUNLI

Xe đạp
Ở SG có mấy lớp này không các Bác?