Thảo luận Thông báo Hội thảo về kỹ thuật và phụ tùng FIAT của anh em Chi hội Fiat (FIFC)!

Phú Ông

Xe container
Cụ @Mèo đính giúp anh em Chi hội cái thớt lu loa họp hành, hội thảo,... này lên trên với!

Bên Box Chi hội vắng vẻ quá, có cụ đương đề nghị đóng lại đây ợ:

http://www.otofun.net/threads/209035-nam-moi-2011-nen-dong-cua-boc-fiat-thoi

Anh em Fiat-tơ nhân dịp này rẽ về cho ý kiến với nhé!
Kính toàn thể các anh em!!!

tranhainam

Xe điện
Cụ @Mèo đính giúp anh em Chi hội cái thớt lu loa họp hành, hội thảo,... này lên trên với!

Bên Box Chi hội vắng vẻ quá, có cụ đương đề nghị đóng lại đây ợ:

http://www.otofun.net/threads/209035-nam-moi-2011-nen-dong-cua-boc-fiat-thoi

Anh em Fiat-tơ nhân dịp này rẽ về cho ý kiến với nhé!
Kính toàn thể các anh em!!!
em thấy bên OS, nó để luôn trong thớt Fiat, chứ 0 lập riêng box chi hội cũng hay, tiện vào lướt 1 vòng, cập nhật thông tin luôn.
ngay trong box này, em thấy ít cụ ghé thăm quá, ngay như thớt em mời mọi người cfe mà cũng chỉ có mỗi 2 a e hay uống với nhau

Phú Ông

Xe container
em thấy bên OS, nó để luôn trong thớt Fiat, chứ 0 lập riêng box chi hội cũng hay, tiện vào lướt 1 vòng, cập nhật thông tin luôn.
ngay trong box này, em thấy ít cụ ghé thăm quá, ngay như thớt em mời mọi người cfe mà cũng chỉ có mỗi 2 a e hay uống với nhau
Cảm ơn cụ @Mèo sạch thỉu nhé!
Giờ có gì các cụ cứ treo luôn lên đây, hoặc lu loa về bốc Chi hội có việc để anh em biết cụ ợ!
Thực ra hò hẹn Cà-phê 2F, chỗ em ra đó hơi xa nên chả comment lại với cụ, mong cụ và anh em cứ tiếp tục phát huy, đừng vội nản chí nhá! Thứ 7 hoặc Chủ nhật mà cụ Cà-phê quanh Bờ hồ xem, a-lô 1 cái là cụ Hắt-lờ tới liền!!!
Chiều nay, cụ nào rảnh ra Hiếu Béo hội thảo với em (chắc có cả cụ CIB nữa) cho vui. Tinh thần là chờ cụ Hắt-lờ cưới vợ mới, ta sẽ liên hoan luôn thể nhề????

F.I.A.T

Xe điện
Giờ có gì các cụ cứ treo luôn lên đây, hoặc lu loa về bốc Chi hội có việc để anh em biết cụ ợ!
Thực ra hò hẹn Cà-phê 2F, chỗ em ra đó hơi xa nên chả comment lại với cụ, mong cụ và anh em cứ tiếp tục phát huy, đừng vội nản chí nhá! Thứ 7 hoặc Chủ nhật mà cụ Cà-phê quanh Bờ hồ xem, a-lô 1 cái là cụ Hắt-lờ tới liền!!!
Chiều nay, cụ nào rảnh ra Hiếu Béo hội thảo với em (chắc có cả cụ CIB nữa) cho vui. Tinh thần là chờ cụ Hắt-lờ cưới vợ mới, ta sẽ liên hoan luôn thể nhề????
Cụ Hát lờ đổi xe hịn rồi hả cụ, em thấy lâu lắm cụ ấy không lên đây thơ ca hò vè hay chém gió

Ơ chiều này có cụ hát lờ mời ạ ... ngại chít đi được :x

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Em mà ra đó cụ HL lại gạ em bán Siena thì ngại lắm! Chả gì cũng chỗ quen biết.
Dưng mờ đông đông thì gọi em sẽ qua, lâu quá không cập nhật tin tức về Fiat. Xe bền quá đi Off chả hỏi han gì cứ uống bia lại về mãi cũng ngượng!!!

Hiện trong ban điều hành ae đang bàn việc gắn kết box chi hội & box kỹ thuật ... chưa có kết quả ngã ngũ .. có gì e ới các cụ nhá ..

sepbu

Xe điện
Hôm nào ọp , Cụ nhớ SMS cho em với nhá ...
TÌnh hình cuối năm thế này , hội FIAT có làm chuyện Lạng Sơn như mọi năm không ạ!
Cho gia đình em bám càng với...
Còn cái vụ chanel , chưa thấy nhà MInh QUốc ý kiến , ý kò gì nhỉ ???

ninhcd

Xe tăng
Cụ PO chuyển thông tin ỘP nóng hổi sáng bên lày lại hóa hay, ae cập nhật nóa cũng có nhanh hưn.
Tết nhứt cóa vụ giề cụ nhớ đừng quên sms vào số cầm chưn của iem với nhá

Phú Ông

Xe container
Hôm nào ọp , Cụ nhớ SMS cho em với nhá ...
TÌnh hình cuối năm thế này , hội FIAT có làm chuyện Lạng Sơn như mọi năm không ạ!
Cho gia đình em bám càng với...
Còn cái vụ chanel , chưa thấy nhà MInh QUốc ý kiến , ý kò gì nhỉ ???
Vừa rồi em chiến Lạng Sơn liên tục cụ ợ! Dịp này mà đi vào Thứ 7 hoặc Chủ Nhật thì quá là đông. Biết tinh thần các cụ dư lày, khi nào đi em cứ thông báo ở đây rồi quýnh đường dẫn về bốc Chi hội cho tiện nhá!

Cụ PO chuyển thông tin ỘP nóng hổi sáng bên lày lại hóa hay, ae cập nhật nóa cũng có nhanh hưn.
Tết nhứt cóa vụ giề cụ nhớ đừng quên sms vào số cầm chưn của iem với nhá
Thớt này mở cũng lâu lâu rồi mà cụ! Vừa rồi cụ Mèo cho đính lên đầu cho tiện các cụ, lại đỡ bị chìm!!!
Mấy hôm vừa rồi rét quá, chả dám lu loa các cụ, xem tình hình cuối tuần này mà bố trí họp được sẽ SMS các cụ nhá!

MQC

Xe buýt
Chuyển sang bên này em thấy thông tin cập nhật nhanh hơn.

tranhainam

Xe điện
Hôm nọ em đi móng cái, mua 1 cái tay nắm cần số hết 50k (loại bắt vít, phù hợp nhiều kích cỡ cần), 1 đôi gạt nc kiểu mới 0 xương, lắp luôn vào zace thì thấy rất ngon. Mai e chụp ảnh lên show hàng.
Màn dvd lắp gương chiếu hậu loại tốt:800k, bass mqc 1,800k( mấy cái này thì e khảo giá chứ 0 mua vì 0 biết rẻ hay đắt nhưng theo cảm nhận đồ móng cái chất lượng tốt hơn lạng sơn). Vì e 0 về hn ngay nên 0 mua nhiều thứ.

MQC

Xe buýt
Hôm nọ em đi móng cái, mua 1 cái tay nắm cần số hết 50k (loại bắt vít, phù hợp nhiều kích cỡ cần), 1 đôi gạt nc kiểu mới 0 xương, lắp luôn vào zace thì thấy rất ngon. Mai e chụp ảnh lên show hàng.
Màn dvd lắp gương chiếu hậu loại tốt:800k, bass mqc 1,800k( mấy cái này thì e khảo giá chứ 0 mua vì 0 biết rẻ hay đắt nhưng theo cảm nhận đồ móng cái chất lượng tốt hơn lạng sơn). Vì e 0 về hn ngay nên 0 mua nhiều thứ.
Dạo này tân trang ác quá, hay là định nhà nông đua tài đây. Hôm nay đi qua NVS không thấy xe cụ đâu để em đậu lên phía trước =))

tranhainam

Xe điện
Em ra hay bị cụ Mèo dìm hàng, nên hôm nào có cụ Mèo thì em không đi. Căn bản là cụ Mèo đi chăm quá đấy =))
8110 đẹp gớm nhỉ, em đi Hàm long ăn trưa, lượn quanh mấy vòng xem có lượm được cái gì 0, ngó thấy cái logo với tem HLx rồi, kiểu gì cũng mất.
Xe em giờ gửi đàng hoàng bên Hạhoi rồi, thỉnh thoảng ra hàng cf, vừa uống vừa ngắm xe, phê lắm.

ninhcd

Xe tăng
---
Cụ lắp thử cái Củ Khoai mới chưa, ko nhìn Pic e cũng bít là ô xờ kê phai rko cụ, hê hê cho e đặt gạch cái Củ Khoai Cũ nhá, cụ nhớ đừng cho ai đóa, hum nào e qua lấy :)]