[Funland] Thông báo của Bộ Chính trị về tình hình sức khỏe của Tổng bí thư Nguyễn Phú Trọng

Trạng thái
Thớt đang đóng

QUANG1970

Xì hơi lốp
Phú tâm - đời ghi Sao năm cánh
Trọng nghĩa nước - tràn đầy sắc son.
Chưa chuẩn bằng trắc, nên xin chỉnh ntn:

Phú tâm, đời ghi Sao năm cánh
Trọng nghĩa, nước tỏa đạo bốn phương
Hay:
Phú tâm, đời tỏa sao sáng rực!
Trọng nghĩa, nước ngời tấm lòng son.

Chỉnh sửa cuối:

mrQuick8x

Xe điện
Rất mong bác mau khỏe và cũng rất mong bác đã chọn được người kế nhiệm có đức và tài!

CCB

Xe tăng

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Quy luật tạo hóa không ai có thể tránh được!
Bác cống hiến đến hết cuộc đời cho sự nghiệp của Đất nước.
Bố em cùng tuổi với bác mà đã về trời 6 năm rồi !

smallstar_2404

Xe hơi
Cháu chúc bác Trọng sớm khoẻ để lãnh đạo đất nước, cuộc đời cháu 10 năm qua là cả một bước ngoặt quá lớn từ dưới đáy xã hội (ý cháu là cháu không có nổi 10k đi xe buýt) đến nay cuộc sống của cháu đã khác xưa rất rất nhiều, cháu đã có thể làm được tất cả những điều cháu muốn. 10 năm qua đất nước cũng thay đổi quá nhiều ạ.

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Quy luật tạo hóa không ai có thể tránh được!
Bác cống hiến đến hết cuộc đời cho sự nghiệp của Đất nước.
Bố em cùng tuổi với bác mà đã về trời 6 năm rồi !
Gặp lại cụ đây rồi. Cụ học với ông bạn em ở Việt Trì

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Kính các bác,

Nội quy Diễn đàn, Quy định tuyệt đối không hỏi đáp, bàn luận về các vấn đề chính trị. Cũng như đưa ảnh, thân nhân hay bàn luận về tình hình sức khỏe của các Lãnh đạo Đảng, Nhà Nước.

Để tránh những bàn luận ngoài lề, đưa nhưng tin không chính xác, không kiểm chứng và dẫn tin từ các nguồn không chính thống. Ngoài ra để nhiều bác không biết, biết rõ hơn sau khi một số bác mở thớt đưa tin lấp lửng, ám chỉ theo cách gọi của OF là Cod.
Thay mặt BĐH em mở thớt dẫn Thông báo của Bộ Chính trị về tình hình sức khỏe của Tổng bí thư Nguyễn Phú Trọng.

Mong các bác không tiếp tục mở thêm về chủ đề này, cũng như bàn luận sâu về vấn đề này khi chưa có thông báo, hay công bố trên các trang báo chính thống. Bác nào cố tình hay tổ lái sang vấn đê khác, ngay lập tức sẽ bị hạn chế truy cập dài hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng cảm ơn các bác!

Theo TTXVN, ngày 18-7, Văn phòng Trung ương Đảng đã có thông cáo về thông báo của Bộ Chính trị tình hình sức khỏe của Tổng bí thư Nguyễn Phú Trọng.

Tuổi Trẻ Online xin đăng nguyên văn thông báo của Bộ Chính trị về tình hình sức khỏe của đồng chí Tổng bí thư Nguyễn Phú Trọng:

Thời gian qua, theo yêu cầu của Hội đồng chuyên môn bảo vệ sức khỏe cán bộ Trung ương, đồng chí Tổng bí thư Nguyễn Phú Trọng vừa điều hành công việc, vừa điều trị, chăm sóc sức khỏe.

Bộ Chính trị, Ban Bí thư, các đồng chí lãnh đạo chủ chốt và đồng chí Thường trực Ban Bí thư đã trực tiếp chỉ đạo các cơ quan chuyên môn tập trung huy động đội ngũ các giáo sư, bác sĩ, nhân viên y tế, chuyên gia đầu ngành và những điều kiện thuận lợi nhất để điều trị, chăm sóc sức khỏe cho đồng chí Tổng bí thư.

Đến nay, do yêu cầu cần phải tiếp tục ưu tiên dành thời gian để đồng chí Tổng bí thư tập trung điều trị tích cực và để bảo đảm công tác điều hành chung của Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bộ Chính trị, Ban Bí thư, căn cứ quy chế làm việc của Ban Chấp hành Trung ương, Bộ Chính trị và Ban Bí thư khóa XIII, trước mắt, Bộ Chính trị phân công đồng chí Tô Lâm, Ủy viên Bộ Chính trị, Chủ tịch nước chủ trì công việc của Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bộ Chính trị, Ban Bí thư theo trách nhiệm, quyền hạn được Bộ Chính trị quy định.

Bộ Chính trị kêu gọi toàn Đảng, toàn dân và toàn quân tin tưởng tuyệt đối vào sự lãnh đạo của Đảng, quản lý của Nhà nước, tăng cường đoàn kết, thống nhất, chung sức đồng lòng, tiếp tục phát huy những kết quả, thành tựu quan trọng, toàn diện mà đất nước ta đã đạt được, nỗ lực phấn đấu vượt qua mọi khó khăn, thách thức, hoàn thành tốt các mục tiêu Đại hội Đảng toàn quốc lần thứ XIII đã đề ra; giữ vững ổn định chính trị, bảo vệ vững chắc độc lập, chủ quyền, toàn vẹn lãnh thổ và an ninh quốc gia, trật tự, an toàn xã hội, đẩy mạnh phát triển kinh tế - xã hội, chăm lo tốt đời sống tinh thần, vật chất cho Nhân dân.

Cụ Tổng đã làm được rất nhiều việc tốt đáng trân trọng, nhưng theo quy luật thì cụ đã tuổi cao sức yếu rồi, nên chuyển giao cho người tiếp theo là điều tất nhiên, chỉ mong những người kế tục tiếp tục kế thừa sự nghiệp của cụ để đưa đất nước phát triển đi lên, ngày càng giàu mạnh hơn.

beforethewinter

Xe tải
Ai rồi cũng đến quãng đường này. Mong bác khoẻ mạnh.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Dầu là một hay nhiều câu đối, có lẽ cũng chẳng đủ để tỏ lòng bác ạ!
Thôi thì xin chấp bút:

Tóc bạc vì dân, ôi thương, quý!!!
Lòng vàng giữ Đảng, đáng kính, yêu.
Hay quá bác ơi.

Phỡn

Xe tăng
Cụ yếu cũng vài năm rồi chứ không phải mới đây, mong rằng cụ đã tìm được người kế nghiệp.

Chelski

Xe điện
Vừa nghe tin xong, không dám nói ra vì không hiểu đúng hay sai, hy vọng bác sẽ vượt qua ...

Trạng thái
Thớt đang đóng