Thông báo các giải thưởng trong SN lần 3

dungthuan

Xe đạp
Hôm qua chúng em còn nhiều sơ xuất, định viết một bài dài tổng kết các sự kiện nhưng mệt quá nên chưa có thời gian. Cả nhà để cho em nợ sau nhé,

Vấn đề nóng hổi nhất, em xin đuợc công bố luôn, và kính mời các bác theo dõi và gặp bác Gaz 69 để nhận phần thưởng của mình :

I - Giải sổ xố :

1- Giải nhất sổ xố : 1 đôi loa Focal trị giá 300 usd Cô bé Hà nội

2- giải nhì : bác Cachoi và Hungisu, mỗi giải trị giá 2.400.000 đồng ( bộ cảm biến lùi xe)

3- 3 giải ba gồm : Thanh3e, ducan lady, giao thông, mỗi giải trị giá 1.320.000đ ( bộ sản phẩm thuốc tăng lực cho xe).

4- 4 giải tư : mỗi giải trị giá 400 ngàn đồng cho 4 bác : Phucvtc, Foraverst AT, Ngọc ha và ..... Bác nào nhận hộ em cái, Ban thư ký chưa kịp cập nhật... - giải thưởng mỗi giải là 1 đôi đèn Narva - Đánh bật bóng đêm.

5 - 10 giải khuyến khích : mỗi giải 01 logo limited có đánh số thứ tự ( duy nhất chỉ có 100 cái ( trong vòng 3 năm qua)
đó là các bác : kien vang, Dieplinh, Xauzai, Dongnn, có số thẻ 111671, pha le, Noza, Giao thông, Kingpin, Vợ bộ đội.

II- Giải thưởng trò chơi :

1- Giải Lái xe bằng mồm và lái xe bằng đầu : đội KMC : 01 đôi la Focal + 01 định vị GPRS

2 Giải nhì : 01 đôi loa Focal
3 - Giải ba : 01 bộ đèn pha trị giá 2.500 của hãng đẽn Narva đánh bật bóng đêm.

Giải nhì và giải 3 Ban tổ chức trò chơi là Gaz69 hôm qua chưa công bố, bác Gaz có trách nhiệm công bố và chọn địa điểm, thời gian thích hợp, mời tất cả các bác có tên trong Thớt này đến nhận phần giải thưởng của mình.

Thành thật mong các bác thông cảm cho những thiếu sót của BTC Sinh nhật hôm lần thứ 3 của chúng em.
Sao lại thay đổi thế nhỉ????
Hôm ý giải KK có UBL nữa mà, sao giờ lại không thấy nhỉ???
Đề nghị mợ Z xem lại cái nào.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Dạ vâng , chắc vì lúc bác Noza bốc lại ( thay mấy bác Ban điều hành đã có Logo limited rồi) . lúc ấy không kịp thu lại, em so di ạ, em đang ở Cafe Mit, địa chỉ thế nào chẳng nhớ nữa, các bác nhận hộ em cái nhé.

hôm qua em cũng lăn tăn, rõ ràng em nhớ hình ảnh bác UBL cười tươi ơi là tưôi khi có giải, mà em chịu chẳng nhớ là giải gì ???????

Thông cảm cho em, lẫn rồi.

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
5 - 10 giải khuyến khích : mỗi giải 01 logo limited có đánh số thứ tự ( duy nhất chỉ có 100 cái ( trong vòng 3 năm qua)
đó là các bác : kien vang, Dieplinh, Xauzai, Dongnn, có số thẻ 111671, pha le, Noza, Giao thông, Kingpin, Vợ bộ đội.
Hơ, cái lày hay đây...
dưng mờ nhận giải ở đâu thế mợ Z? Mit cafe ở chỗ lào thế? để em bảo bác cutit ra lấy hộ em :D
Em nói trước là mợ vẫn còn nợ em cái vụ áo đấy nhé (b)(b)

PS. Cám ơn mợ Z, cutit đã đem logo về cho bố rồi
Mit Cafe nằm trong khu tập thể Thành Công, đi đường Láng hạ thì rẽ vào ngõ 12

Chỉnh sửa cuối:

thienphuc

Xe điện
giải 4 bảo loại bác giao thông nhưng k bốc thêm thế thì ai đc giải ở đây nhỉ hay là BTC ?

MayMan

Xe tăng
Oạch Em mới nhớ ra là hôm qua toạch vụ quay sổ xố của OF thế là lúc đi về đi công việc, trong khi đợi ở ngoài xe thì Em cú tiết chơi luôn 1 bộ sổ xố kiến thiết 5 vé, Hét tướng lên với Ông bán sổ xố " Cho Em bộ 33". Giờ mới nhớ ra soi kết quả :21: Đặc biệt thì toạch tiếp :102:Rưng cơ mà ăn được quả Khuyến khích vì có 2 số trùng với số cuối của giải đặc biệt :)):)) (biết thế táng con đề có phải ngon ko :'(:'()

Đời vưỡn thơm chán :21:
Chỗ kia mà cụ làm con đề thì lại tha hồ mà (b)(b)(b)(b)

Địa điểm bảo hành giải thưởng ở đâu đấy Z4 ơi!!!!!!!
Cái cục thủy tinh hai màu của em nó bung keo ngay sau khi trao, chắc tại SN OF hot quá chảy hết cả keo.