[Thảo luận] Thông báo các bác ở khu vực Mỹ Đình 1.2

NewCyberCafe

Xe tải
cụ ạ, luật của VN mình là có biển cho đỗ xe(P) thì được đỗ, không có biển P thì có nghĩa là không đc đỗ.Luật sư cũng vậy
Kà kà... thía thì cái biển cấm đỗ được sinh ra để giải ngân cái khoản nào nhể bác?

Cái nhà gửi xe nhiều tầng mãi chưa mần xong vì theo thằng bạn em bói thì lúc đầu có người bỗng phát hiện ra nó thiếu chỗ để nước cứu hỏa; làm xong chỗ để nước thì sau đó có người đột ngột phát hiện ra nước k0 chơi được với xăng nên phải làm chỗ để thật nhiều cát; xong xuôi nữa thì tự dưng có ý kiến cho rằng phải thu phí rẻ hơn Manor một ít, cùng lúc cũng có ý kiến thì bảo phải rẻ hơn ba ít... nên phải chờ ...
Nay nhân việc nhiều bác k0 được để xe chỗ abc nữa thì nhà gara gấp rút hoàn thiện để mời các bác vào, lợi rất nhiều đường ... (y):))

Nhân đây e mới thấy có nhiều bác ở gần nhà e thế (hiện cái xe nhà e mang biển 52P đó ạ!). Sơ sơ đã thấy được gần mâm rồi bác huyntvn, bác hi_lander_6052, bác _F4_, bác TÔM nhể... (b)(c)(b)(c)(b)(c)(b)(c)(b) ...

huyntvn

Xe máy

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Cụ trích dẫn ở luật, hay thông tư, nghị định em mới tin. Còn văn bản hướng dẫn đầy văn bản trái luật... Chả qua là đói thì làm càn thôi. Em bị hôm đầu tuần, luật sư (thằng bạn em ý mà) đến làm việc, quay phim chụp ảnh đàng hoàng, xxx có làm gì đc đâu... Cun cút chuồn hết... Giờ em mới thấy, cái gì mà mình không sai cứ đàng hoàng mà làm... việc gì phải sợ... Ko cãi cùn, ko chí phèo, trước pháp luật tôi và anh đều bình đẳng.

Cụ ơi, văn bản dưới luật của vn mình toàn to lơn luật thôi.

Em chán cái cảnh đuổi chợ, rồi đến đuổi xe 2B và 4B lắm rồi,

M* nó chứ đuổi đi đâu bây giờ, nếu mà có chỗ khác đi thì em đi ngay!

dac

Xe tăng
Nhân dịp này em đề nghị anh em Mỹ Đình 1, 2 lên danh sách giao lưu đi.

Hiện em thấy có các bác sau:
1. Nhà cháu, tức là "dac"
2. huyntvn
3. hi_lander_6052
4. _F4_
5. NewCyberCafe
6. TÔM

Các bác khác cập nhật danh sách nhé.

Về cái nhà gửi xe thì nghe nói đã bàn giao cho chủ đầu tư. Các bác có thể đăn gkys tại BQL (chỗ phía sau bãi xe gần CT5). Cũng nghe nói là 1 tháng nữa đi vào sử dụng.