[Funland] Thời trẻ trâu các cụ mê gái đẹp nào

Colexanh

Xe hơi
Hằng Nga với Vạn Thánh Công Chúa (bồ của Bạch Long Mã) ngon hơn :))
Con Vạn Thánh đó con vua, đẹp trai nhưng mô phạm như Ngựa bạch thì nó không mê lại lén lút thích trai hư như Cửu Đầu trùng, việc này rất là bài học cho các cụ kkkk

Colexanh

Xe hơi
Em biết và gặp cô ấy ngoài hành lang chứ có biết cái thằng kia là ai đâu. Nhưng mà kêu to lắm, âm thanh thì nét thôi rồi. Sau mới biết cô này tên là H. Diễm

Nhờ cô ấy mới biết cái vách của KS nó làm lởm thật.
1 thông tin hết sức là ......... cần thẩm định :D

XPQ

Xe cút kít
Có lần em ở khách sạn cạnh phòng cô này. Ôi thôi cô ấy kêu to đến mức cả đêm mất ngủ vì cô ấy.
Hồi 96 em đi Vĩnh Yên ngủ một mình ở nhà khách tỉnh ủy trên đồi, phòng bên cạnh cứ nghe nức nở " Ối anh ơi! Ối anh ơi là anh ơi", đến tận nửa đêm rồi gần sáng lại " Ối anh ơi! Ối anh ơi anh ơi là anh ơi". Lúc xuống mới hỏi bạn lễ tân là phòng bên cạnh có đám ma hay sao mà cả đêm cứ nghe vợ khóc chồng. Chị lễ tân già cười phọt cả dử mũi ra một đám. Đêm hôm sau thì không thấy kêu nữa, chứ không là phải đập cửa bảo nó ngậm mồm lại để bên này mình rên hộ còn hay hơn.

Thỏ móm

Xe điện
Con Vạn Thánh đó con vua, đẹp trai nhưng mô phạm như Ngựa bạch thì nó không mê lại lén lút thích trai hư như Cửu Đầu trùng, việc này rất là bài học cho các cụ kkkk
Thỏ cười như ma làm khi đọc còm này. Viết tưng tửng như văn nói nhưng lại rất văn viết... mà lại đúng chứ =))

Thỏ hết vodka, Thỏ nợ :D

hiepchiken82

Xe tăng
Em biết và gặp cô ấy ngoài hành lang chứ có biết cái thằng kia là ai đâu. Nhưng mà kêu to lắm, âm thanh thì nét thôi rồi. Sau mới biết cô này tên là H. Diễm

Nhờ cô ấy mới biết cái vách của KS nó làm lởm thật.
ái chà chà, cái thời mợ này còn lên chương trình an toàn của honda thì cũng bình thường thôi mà, giờ đóng phim nhiều mới sáng lòa, cá nhân e thấy mợ này đóng phim dở ec, còn vụ âm thanh nét như cụ nói thì đúng là ko tưởng