[Funland] Thời trẻ trâu các cụ mê gái đẹp nào

duyawa

Xe tăng
ko hiểusao e thấy các khuôn mặt bi giờ cứ na ná

đẹp theo 1 phom thẩm mỹ viện hoặc hoá mỹ phẩm chứ ko đẹp tự nhiên như xưa
Ngàu xưa trang điểm còn đậm hơn bây giờ đấy cụ:D chẳng qua ăn nhiều món ngon quá thì nhàm thôi. Thực lòng mà nói ngày xưa ít gái đẹp nên cô nào đẹp là nổi bần bật luôn là dỹ nhiên rồi.
Chứ độ 2005 trở lại đây gái đẹp nhiều nên càng ngày nhìn càng thấy nhàm và na ná nhau thôi. Chứ tỷ dụ giờ ra phố đi bộ hoặc các tttm lớn, cứ bốc đại 1 em nào đó đỏm dáng, dong dỏng tầm 1m62-1m68. Đưa về quãng 2003 trở về trc thì kiểu j mà chả thành hotgirl ngày xưa:D

MiTa

Xe lăn
Thời bé chưa học lớp 1 e thích cô bạn hàng xóm.

cadan

Xe container
Em lại ko nghĩ thế

Thời xưa lấy đâu ra nhiều mỹ phẩm và thẩm mỹ viênn như bây giờ

Thậm chí người đẹp ngày xưa còn nhiều hơn bây gìơ ấy

Chỉ cần nhìn những gương mặt diễn viên thì thấy

Những Diễm My, Việt Trinh, Diễm Hương, Thu Hà,... Ko ai giống ai

Hong Kong thì thế hệ Tứ Đại Mỹ Nhân cũng mỗi người 1 vẻ mà 30 năm sau ngta còn nhớ được nét riêng

Còn bây giờ?

Ninh Dương Lam Ngọcc, Miu Lê, Chi Pu?

Em e rằng lâu rồi thiên hạ ko được ăn món ngon thực thụ ấy ợ

Ngàu xưa trang điểm còn đậm hơn bây giờ đấy cụ:D chẳng qua ăn nhiều món ngon quá thì nhàm thôi. Thực lòng mà nói ngày xưa ít gái đẹp nên cô nào đẹp là nổi bần bật luôn là dỹ nhiên rồi.
Chứ độ 2005 trở lại đây gái đẹp nhiều nên càng ngày nhìn càng thấy nhàm và na ná nhau thôi. Chứ tỷ dụ giờ ra phố đi bộ hoặc các tttm lớn, cứ bốc đại 1 em nào đó đỏm dáng, dong dỏng tầm 1m62-1m68. Đưa về quãng 2003 trở về trc thì kiểu j mà chả thành hotgirl ngày xưa:D

Chỉnh sửa cuối:

cadan

Xe container
Em lại ko nghĩ thế

Hong Kong thì thế hệ Tứ Đại Mỹ Nhân cũng mỗi người 1 vẻ mà 30 năm sau ngta còn nhớ được nét riêng

Còn bây giờ?

Em e rằng lâu rồi thiên hạ ko được ăn món ngon thực thụ ấy ợ
Bảo sao đến bây giờ Thanh Hằng vẫn tự phụ là gương mặt ng mẫu verdett đầu bảng

Dù đã gấp đôi tuổi cac model mới ra ràng

comiki

Xe ba gác
Người OF
Có ai còn nhớ

duyawa

Xe tăng
Em lại ko nghĩ thế

Còn bây giờ?

Em e rằng lâu rồi thiên hạ ko được ăn món ngon thực thụ ấy
Lan Ngọc, Miu Lê, Chipu cụ có thấy chúng nó giống nhau ở điểm j ko?
1 số em như Midu, Châu Bùi, Leona... cũng xinh mà nếu ngược về thời xưa chắc chắn cũng sẽ là những mỹ nhân đình đám.
Như em đã nói thời xưa thì media ko thể so bằng 1 góc với bây giờ. Đi kèm với nó là các c.trình showbiz, truyền thông báo chí cũng ít. Các cuộc thi sắc đẹp thường là những c.trình duy nhất để chọn người đẹp nên ngta cũng chỉ focus vào những người đẹp đó.

Ngày nay thì chả cần đến các cuộc thi thì báo chí mạng nó cũng đăng hotgirl này hotgirl nọ rần rần. Gây cảm giác nhàm, ngán. Các cuộc thi sắc đẹp thì cũng hàng chục cuộc thi. Rồi lại còn the face, lookbook, hotface, V-teen... các kiểu. Nên cái mác người đẹp ngày càng bị bình dân hóa do các người đẹp đc "moi móc" ra quá nhiều. Làm dư luận chả còn muốn focus vào ai để mà thành điểm nhấn nữa.

Chỉnh sửa cuối:

duyawa

Xe tăng
Bảo sao đến bây giờ Thanh Hằng vẫn tự phụ là gương mặt ng mẫu verdett đầu bảng

Dù đã gấp đôi tuổi cac model mới ra ràng

Người mẫu thì họ lại ko đặt nặng vào thẩm mỹ khuôn mặt cụ ah. Thân hình, sắc vóc catwalk, thần thái biểu cảm và phong thái biểu diễn mới là q.trọng. Bởi vậy nên Hà Anh mới là siêu mẫu hàng đầu.

minhtallica

Xe buýt
Thời trẻ trâu của em qua cũng đã khí lâu rồi nên gái đẹp của em cũng trở thành gái già hết 😂

Điểm lại một chút xem còn cụ nào nhớ...

Đầu tiên là thời xa xưa, ảnh hưởng phim Liên Xô nên em thích "cụ" người Nga này, năm nay cụ tròn 60 ạ! 😊

Vì có tý liên quan tới Nhựt bổn nên có thời em kết cô này, năm nay cô cũng tròn 50 rùi. Nhưng phải công nhận cô - Nakayama Miho - là một nghệ sĩ cực đa năng, từ sáng tác cho tới hát hò, đóng phim.

Quay về gái nhà :) Tầm 2004 - 2005 khái niệm hót-gơn bắt đầu lên ngôi với Mi Vân, HTL, Vân Hugo, Thủy Top...em thì vẫn kết nhất em này... 😜

VietHung12776

Xe điện
Mẫu thì có: Y Phụng, Diễm Hương, Việt Trinh, Thu Hà, ...
Hoa hậu thì: Bích Phương, Diệu Hoa, ...
Diễn viên TVB thì: Mạn Ngọc, Gia Hân, Bích Hà, Huệ Mẫn, ...
Ui giời ơi tốn bao nhiêu kỹ sư bác sỹ của em X_X
😁😁 cụ có biết thời đó có em Hồng Hân không, xinh dữ dội

cadan

Xe container
Người mẫu thì họ lại ko đặt nặng vào thẩm mỹ khuôn mặt cụ ah. Thân hình, sắc vóc catwalk, thần thái biểu cảm và phong thái biểu diễn mới là q.trọng. Bởi vậy nên Hà Anh mới là siêu mẫu hàng đầu.
Nói thế chứ Cindy, Miranda Kerr, hay Tyra Bank, đều là những ng mẫu được nhớ về mặt đó cụ

Body thì ai nhớ đuọc từng vòng

Nhưng mắt mũi miệng thì nhớ mãi

Ngay mẫu da đen thì mấy gương mặt nào được như

Naomi Campbel

Cũng đừng quên ng mẫu chụp quảng cáo bằng gương mặt rât nhiều

Nét đẹp mặt mà ko đặc trưng, mà nhạt nhẽo thì các hãng ko thuê chụp đâu

Quan niệm thẩm mỹ của cụ khac em

Chắc vậy

Chỉnh sửa cuối:

Xikar

Xe tăng

Em thích các e gái Israel, ngày xưa là Natalie giờ là Gal Gadot

vothuong123

Xe hơi
Lúc em còn bé, cứ Việt Trinh, Diễm Hương...

cadan

Xe container
Lan Ngọc, Miu Lê, Chipu cụ có thấy chúng nó giống nhau ở điểm j ko?
1 số em như Midu, Châu Bùi, Leona... cũng xinh mà nếu ngược về thời xưa chắc chắn cũng sẽ là những mỹ nhân đình đám.
Như em đã nói thời xưa thì media ko thể so bằng 1 góc với bây giờ. Đi kèm với nó là các c.trình showbiz, truyền thông báo chí cũng ít. Các cuộc thi sắc đẹp thường là những c.trình duy nhất để chọn người đẹp nên ngta cũng chỉ focus vào những người đẹp đó.

Ngày nay thì chả cần đến các cuộc thi thì báo chí mạng nó cũng đăng hotgirl này hotgirl nọ rần rần. Gây cảm giác nhàm, ngán. Các cuộc thi sắc đẹp thì cũng hàng chục cuộc thi. Rồi lại còn the face, lookbook, hotface, V-teen... các kiểu. Nên cái mác người đẹp ngày càng bị bình dân hóa do các người đẹp đc "moi móc" ra quá nhiều. Làm dư luận chả còn muốn focus vào ai để mà thành điểm nhấn nữa.
Ko giống nhau nhưng ko đẹp, xét cả tiêu chuẩn bây giờ

Càng ko so được với vẻ đẹp ngày xưa

Đội đấy xuât hiện ở ngày xưa, chắc khó nổi ở mức bây giờ

Hot girl thì nhiều, nhưng thực sự đẹp để ng ta nhớ thì được bao nhiêu?

Chưa kể ko chỉ đẹp, còn phải diễn hay diễn giỏi, ko chỉ là câu view

Mỗi thời có cái khó, có cái dễ của nó

Ngày nay cứ cho là bội thực thông tin, nhưng lại dễ hơn vì câu view dễ hơn nhiều kênh media hơn

Ngày xưa ít kênh hơn, nhưng đội ngũ tuyển chọn cũng khắt khe hơn, ko dễ chiều lòng công chúng kiểu cứ hot gơn phây hot gơm Zu túp là thành danh

Túm lại
Thẩm mỹ của cụ chắc khác em, vậy thôi

Chỉnh sửa cuối:

VietHung12776

Xe điện
Thời trẻ trâu của em qua cũng đã khí lâu rồi nên gái đẹp của em cũng trở thành gái già hết 😂

Điểm lại một chút xem còn cụ nào nhớ...

Đầu tiên là thời xa xưa, ảnh hưởng phim Liên Xô nên em thích "cụ" người Nga này, năm nay cụ tròn 60 ạ! 😊

Vì có tý liên quan tới Nhựt bổn nên có thời em kết cô này, năm nay cô cũng tròn 50 rùi. Nhưng phải công nhận cô - Nakayama Miho - là một nghệ sĩ cực đa năng, từ sáng tác cho tới hát hò, đóng phim.

Quay về gái nhà :) Tầm 2004 - 2005 khái niệm hót-gơn bắt đầu lên ngôi với Mi Vân, HTL, Vân Hugo, Thủy Top...em thì vẫn kết nhất em này... 😜
Biết mỗi em Quan Chi Lâm