[Funland] Thôi miên qua điện thoại ?

barca6996

Xe container
V
Cug có thể cụ ạ. Như e thì k bao giờ lừa dc cái đó, vì mình chả làm gì mà phải lo điều tra.
Vâng mợ, k làm gì sai thì có cơ quan nào alo cũng thế thôi. Thứ hai nữa là k tham,cái j k phải của mình thì đừng có nhận. Cứ kêu bị lừa, k tham lam thì lừa vào mắt

barca6996

Xe container

hong.viwaco

Xe container
Không cụ ạ, đó là bạn nhân viên cũ trước e thuê chăm sóc khách hàng sau bạn ấy ăn cắp danh sách khách hàng bên e và gọi điện vẫn mạo danh bên e để mời thay lõi, có một số cụ phản ánh và e có nhắn tin cảnh báo các cụ đó ak.

Toét có nhiều đồ đệ phản chủ nhề :(
Hôm qua còn thấy pốt tin nhắn khách chê kinh lém ;)

khong_co_xe

Xe tăng
Em thì bị một cô gái alo bảo liên quan một vụ bán dâm, e bẩu tôi là nam mà nó ko tin bẩu e đến chỗ nó để phòng kths kiểm tra, thế là e cũng rảnh đến điểm nó chỉ là căn hộ cho thuê rồi cởi đồ cho nó khám, sau nó dùng ảnh nóng bắt em tới phục vụ mỗi tuần 2 lần ak, toàn chị sồn ko, ngán quá :))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Toét có nhiều đồ đệ phản chủ nhề :(
Hôm qua còn thấy pốt tin nhắn khách chê kinh lém ;)
đâu cụ, nhõn nó cấu kết với thằng thợ đó thôi cụ, còn đó là nhiều khách phản ánh

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Cách đây mấy chục năm. Tivi VN còn phát chương trình của 1 ông người Nga thôi miên để chữa bệnh trên tivi. Em nhớ là bị bố em bắt ngồi nghe. Chán mà người ta nói tiếng Nga chả hiểu gì ngủ gà ngủ gật.
Giờ nhớ lại mới thấy nhảm lìn, tiên sư mấy thằng btv thời đó (Sâm seo gì đó) rất thần tượng Nga ngố nên k-ứt Nga ngố cũng rước về cho đồng bào hít hà.

• Vodka
Reactions: TPS

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Không cụ ạ, đó là bạn nhân viên cũ trước e thuê chăm sóc khách hàng sau bạn ấy ăn cắp danh sách khách hàng bên e và gọi điện vẫn mạo danh bên e để mời thay lõi, có một số cụ phản ánh và e có nhắn tin cảnh báo các cụ đó ak.

Cu TH hôm lên thay lõi cho em ấy hả? hay cậu khác hả mợ?

thanhgamo

Xe container
Vâng cái này nó về nông thôn nhiều lắm cụ,xã e cũng ối người mất tiền về bóng đèn tích điện ạ.
Úi, e làm gì đã có con gái lớn đến thế :D . Đời đúng là k ai học được chữ ngờ cụ ạ. Tin tưởng nó mà k nghĩ nó quay lại cắn mình, nhận càn làm mình luôn vì nó có địa chỉ, điện thoại của khách nên nó kết bạn nó gửi thì khách vẫn nghĩ là bên e. Rồi hỏi bên mợ Toét ah nó cũng uh như ảnh e chụp đó cụ. Trước e thuê nó gọi điện chăm sóc khách hàng mà cụ
Hihi

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Trời ơi, số của e đó cụ, e mua số làm hotline mà nó lại định cướp cả 3 số hotline của e đó, may mà số đt k đứng tên nó nên e mới nhờ Bưu điện lấy lại số, nó alo hay ket ban zalo voi khach no con bao khach la ben e doi so hotline va luu lai so nay (la so no). Cac cu nha minh van tuong that va luu lai, sau e canh bao moi biet do a. Lừa đảo ngay cõi of này chứ đi đâu xa
Mợ mở một đợt tri ân khách hàng cũ khuyến mại 50-70% thì đánh bật hết ngay mợ ạ:))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Mợ mở một đợt tri ân khách hàng cũ khuyến mại 50-70% thì đánh bật hết ngay mợ ạ:))
Hihi, e đang km 30% đây cụ, thôi thì ai yêu thương thì ủng hộ mình, còn k thì thôi cũng vui cụ ạ. Lộc ai người đó hưởng, làm ăn đàng hoàng đừng có mạo danh người khác là được.

thngaylangthang

Xe ngựa
Cái kết là cụ vẫn quách tỉnh luôn
Úi, e làm gì đã có con gái lớn đến thế :D . Đời đúng là k ai học được chữ ngờ cụ ạ. Tin tưởng nó mà k nghĩ nó quay lại cắn mình, nhận càn làm mình luôn vì nó có địa chỉ, điện thoại của khách nên nó kết bạn nó gửi thì khách vẫn nghĩ là bên e. Rồi hỏi bên mợ Toét ah nó cũng uh như ảnh e chụp đó cụ. Trước e thuê nó gọi điện chăm sóc khách hàng mà cụ
:)) :)) em thì cứ thấy PN xynh đẹp, trẻ trung là lợi thế ah :D

hung2n

Xe hơi
Cuối tuần chém gió tý ạ.
Loanh quanh em biết có 1 nhà bị lừa 1 tỷ và 1 cụ vừa bị lừa mất 500 triệu. Chiêu thức đơn giản là gọi điện thoại tới giả vờ là công an. Nêu thông tin cá nhân của đối tượng và nghi ngờ đối tượng buôn bán ma túy. Thế quái nào mà dọa được người ta chuyển tiền cho?
Có phải thôi miên không các cụ mợ? Nếu có thì tránh cách nào ạ?
Cụ ở chỗ em giáo viên về hưu, chỉ ở nhà trông cháu. Nó gọi điện dọa thế nào mà ra ngay ngân hàng, rút tiết kiệm, chuyển khoản tiền đi xong xuôi mới nói chuyện cho người thân.
Đã báo công an, nhưng chuyển khoản thì chắc ít cơ may tìm ra?
Thôi miên thì ko phải cụ ah. Em có anh bạn chủ doanh nghiệp trong SG cũng bị lừa, nói chuyện lại, người gọi điện rất hiểu về các hoạt động của công ty anh ấy, nói chuyện lại rất có nghề (ko biết có phải dân ngành đổi nghề ko nữa?) Nên tính thuyết phục cao, người nghe dễ bị vào tròng.

• Vodka

TPS

Xe điện
Thôi miên thì ko phải cụ ah. Em có anh bạn chủ doanh nghiệp trong SG cũng bị lừa, nói chuyện lại, người gọi điện rất hiểu về các hoạt động của công ty anh ấy, nói chuyện lại rất có nghề (ko biết có phải dân ngành đổi nghề ko nữa?) Nên tính thuyết phục cao, người nghe dễ bị vào tròng.
Anh chủ DN thì chắc là có tật giật mình hay là trong sạch mà vẫn bị lừa ạ? Em thấy khó tin thật đấy. (Dân trong ngành cờ bạc cũng nhiều, có đứa cắm cả thẻ ngành, có đứa làm láo bị ra khỏi ngành cũng có.)

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Cu TH hôm lên thay lõi cho em ấy hả? hay cậu khác hả mợ?
Vâng, chính là bạn cao cao gầy gầy nói giọng Thanh Hóa đó ạ. Bạn đó cấu kết với bạn nữ chăm sóc khách hàng biển thủ thay k báo về cho e. Cái đáng buồn là bạn ấy mạo danh bên e nhưng làm không tốt, gạ khách thay nhiều vô tội vạ, ảnh hưởng uy tín của e. Một loạt các khách hàng phản ánh về cho e đó ạ

TPS

Xe điện
Hihi, e đang km 30% đây cụ, thôi thì ai yêu thương thì ủng hộ mình, còn k thì thôi cũng vui cụ ạ. Lộc ai người đó hưởng, làm ăn đàng hoàng đừng có mạo danh người khác là được.
Mạo danh thế khách khó biết lắm. Mợ làm thêm cái thẻ VIP. Đánh dấu số lượt thay, mỗi lần thay thì khuyến mại thứ gì mà mỗi quán mợ có?

meomun346

Xe container
Ở chỗ em bọn bán hàng đa cấp còn về làng, làm việc với ủy ban xã thuê hội trường, rồi thuê phát thanh quảng cáo bán hàng, dân tình ra hội trường mua hàng bị lừa nhiều lắm. Mẹ em cũng mất gần 4 triệu cho mấy cái xoong đểu. Xã cũng biết mà vẫn cho bọn đó thuê hội trường.
Bọn nó gửi phong bì tiềnhoa hồng cho xã rồi mà =))
Bị lừa chứ thôi miên khỉ gì
Yếu sinh lý, à nhầm, yếu tâm lý bị tụi nó đòn mấy phát là cuống lên ngay ^^
Hàng xóm em có bà cụ 80 tuổi, ra NH rút tiền tiết kiện hơn 6 triệu. Đi bộ về qua ngã tư có 2 đứa con gái đèo nhau trên 1 cái xe máy, hỏi đổi tiền lẻ của bà cụ để lấy vía (nó khen bà phúc hậu, mà bà đẹp lão thật). Khi chúng đi rồi, bà coi lại tiền thì mất hết.

Chỉnh sửa cuối:
  • Vodka

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

Kacar1102

Xe buýt
Nếu chỉ qua mỗi cuộc gọi điện thoại mà bị lừa tiền tỷ thì chỉ có 2 trường hợp. 1 Là tham, nó dụ cho nhưng muốn kiếm được miếng to hơn nên bị lừa lại. 2 là dạng có tật giật mình, có thể do làm gì đó ko chính đáng nó dọa nạt cho phải nôn ra thôi.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Vâng, chính là bạn cao cao gầy gầy nói giọng Thanh Hóa đó ạ. Bạn đó cấu kết với bạn nữ chăm sóc khách hàng biển thủ thay k báo về cho e. Cái đáng buồn là bạn ấy mạo danh bên e nhưng làm không tốt, gạ khách thay nhiều vô tội vạ, ảnh hưởng uy tín của e. Một loạt các khách hàng phản ánh về cho e đó ạ
Èo. Hoá ra cậu ấy.