Thời điểm vàng để mua ô tô

Picanto-LĐ

Xe hơi
Theo em bây giờ là thời điểm vàng để mua ô tô... cũ

sondong

Xe điện
Mua hem em bán cho..(:|

fusionvie

Xe điện
Em thấy thời điểm thích hợp để mua xe là thời điểm các cụ có đủ tiền, chẳng tội gì phải xem những cái phân tích lằng nhằng.

BanChanViet

Xe tải
Mua Cả xe lẫn................................................................... có đựơc ........................ko! cái bảo hiểm fun

CaptivalLTZ

Xe máy
Em thì thấy báo chí của mình nó viết theo định hướng, chả đúng với thực tế tí nào. Đợt trước có ông lên phát biểu "Thời điểm vàng để mua chứng khoán" thì thị trường càng ngày càng xuống. Sau đó lại có ông lên phát biểu "thời điểm vàng để mua bất động sản" thì bất động sản vẫn xuống. Em cũng hi vọng lần này đúng với otô.

longlanh1510

Xe tải
Thớt này wen quá; nó giống như: " thời điểm vàng để mua nhà liền kề" " Thời điểm vàng mua chứng khoán":)) " Thời điểm vàng để mua bds" ; bắt đáy căn hộ cc; bắt đáy chứng khoán:)); chứng khoán rẻ hơn mệnh giá; ô tô đang ko thể rẻ hơn:))...
xin thưa kụ chủ thớt và ae bạn hữu trên OF: kứ mỗi xe bán ra: từ hãng ô tô mẹ cùng ô tô liên doanh tại VN lãi hàng ngàn usd đấy. cho nên xe vẫn quá đắt; cứ để cả chục ngìnn xe vứt hết ngoài bãi chịu lãi suất ngân hàng thêm 1 năm nữa sẽ rẻ; mua bây giờ vẫn đắt lắm:)) người tiêu dùng cần phải xử đẹp giống như Honda VN giờ hết ăn vênh váo; đã biết đi lậy người mua rồi:))
Ý cụ là lúc đó chúng ta lại pải cảm ơn anh # vs các anh xxx ở trên cao... đã làm mọi biện páp để dân Việt mua đc ô tô à!!!