Thời điểm hiện tại nên mua nhà đất đầu tư hay gửi ngân hàng 8℅?

4YoUn4Me86

Xe hơi
Nói chung đất đai phải có số điền trạch, phang vào rồi không rút ra được đâu.

Buki

Xe điện
Đất có mồ mả, người chết, dính quy hoạch hay bị đường đâm ?
Ngoài những yếu tố đó ra, nếu ở Đông Hội Đông Anh thời điểm này chỗ nào có đất bán khu vực Lại Đà, Đông Ngàn, Xuân Trạch, Hội Phụ, Trung Thôn mà giá hợp lý không quá 30 phút có người ôm tiền sang đặt cọc ngay. Đừng nói là bán rẻ mà ko ai mua trừ những việc đất dính vào mấy việc trên
Riêng hai ngày hôm nay em ở bên Đông Hội chứng kiến giao dịch 9 lô đất ở hai xã Đông Hội và Xuân Canh, cứ hở ra có người bán là bị khuân, bên Hà Nội về mua rát lắm đất giờ cực khan
Hỏi thật cụ sale đất Đông Anh, mua đất Đông Anh để cho chó ỉa hả cụ? Mje xuống Thanh Hà rẻ bèo còn đầy đòi đến lượt Đông Anh :D
Nói thật với cụ, mje lúc chung cư ngon ăn thì éo thấy sale nào gọi, thời đó múc dc là thắng, giờ múc vào là chết thì ngày nghe chục cuộc của các loại sale. Tóm lại ở đâu quạ kêu nhiều kiểu éo gì cũng có ngưòi chết.:)) nên tránh xa chỗ đó ra, ngon thiên hạ lại chỉ cho nhau ăn á, làm gì có người tốt thế?

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Hỏi thật cụ sale đất Đông Anh, mua đất Đông Anh để cho chó ỉa hả cụ? Mje xuống Thanh Hà rẻ bèo còn đầy đòi đến lượt Đông Anh :D
Nói thật với cụ, mje lúc chung cư ngon ăn thì éo thấy sale nào gọi, thời đó múc dc là thắng, giờ múc vào là chết thì ngày nghe chục cuộc của các loại sale. Tóm lại ở đâu quạ kêu nhiều kiểu éo gì cũng có ngưòi chết.:)) nên tránh xa chỗ đó ra, ngon thiên hạ lại chỉ cho nhau ăn á, làm gì có người tốt thế?
Đông Anh là vùng đất vàng còn lại của thủ đô để các đại gia khai thác. Không có tầm nhìn sẽ không hiểu được những chia sẻ của các anh em
Cụ là người có nhiều kiến thức không nên bảo thủ thì sẽ cảm nhận một cơ hội không phải là mới
Tôi đã chinh chiến hai mươi năm trên các thị trường. Khai quật nhiều vùng đất mới với tiềm năng lớn đến nay chưa bao giờ sai

tintucvn

Xe tăng
Đông Anh là vùng đất vàng còn lại của thủ đô để các đại gia khai thác. Không có tầm nhìn sẽ không hiểu được những chia sẻ của các anh em
Cụ là người có nhiều kiến thức không nên bảo thủ thì sẽ cảm nhận một cơ hội không phải là mới
Tôi đã chinh chiến hai mươi năm trên các thị trường. Khai quật nhiều vùng đất mới với tiềm năng lớn đến nay chưa bao giờ sai
phong cách nói chuyện và info em thấy giống idol dangquocviet999 thế nhỉ

hlx1978

[Tịch thu bằng lái]
Xin lỗi nhé, tiềm năng khi còn rẻ, đằng này cao rồi. Đất Long biên đang còn rẻ bèo kia kìa. Cò vạc bây giờ toàn thả thính chăn dắt người ta thôi, các cụ phải cẩn thận.

Bênon

Xe đạp
Xin lỗi nhé, tiềm năng khi còn rẻ, đằng này cao rồi. Đất Long biên đang còn rẻ bèo kia kìa. Cò vạc bây giờ toàn thả thính chăn dắt người ta thôi, các cụ phải cẩn thận.
Đất Long biên chỗ nào rẻ hả cụ, em không mua được Long biên mới phải sang Đông anh đây cụ ơi

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho hỏi e muốn bán căn chung cư ở sài gòn thì rao đâu hiệu quả nhỉ
Bán ở đâu rao ở đó cụ ạ. Theo em cứ chào cho các văn phòng khu vực quanh vị trí chung cư của cụ là dễ nhất. Ngoài ra nghiên cứu đăng tin mấy trang nhiều người tìm như batdongsan.com.vn

Jetu

Xe điện
Mợ nhờ môi giới tại khu vực, cực hiệu quả.
Nhà cháu ở sg toàn làm thế, được việc lắm.
Môi giới sg chuyên nghiệp dễ chịu hơn hn.

Huongchimai

Xe buýt
Cụ vào google cụ gõ chữ tìm mua căn hộ tại khu vực cụ đang muốn bán, Thấy thằng nào rao bán nhiều nhất thì cụ bảo nó bán cho.
Bảo cho 5 thằng cò đi cho nhanh.

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Với cả giống đại gia Trần Tuệ Quang lâu nay vắng bóng ạ ;))
Cụ thừa thời gian nhỉ ?
Nhân lúc rảnh rỗi hầu cụ ít khám phá cho vui.
Về tài chính có cụ Quang là người em nể nhất
còn chú Việt giờ quản lý sàn bđs của tập đoàn FLC mới vào nghề đâu khoảng 8 năm đang ở thế hệ hậu sinh mà khả úy: https://m.facebook.com/quocviet.a1
Cái chú mặc sơ mi trắng nhỏ người trong đội của anh Quyết còi đó:

Dangtuan.pro

Xe máy
Hôm trước qua khu An Khánh-Hoài Đức và Xốm-Hà Đông nhìn có vẻ ổn.
An Khánh thì sắp lên quận và hạ tầng bắt đầu được Sudico, Vin Thăng Long ... đầu tư chắc sẽ tốt
còn Xốm-Hà Đông(gần bến xe Yên Nghĩa) chắc cũng tốt khi đường tàu điện hoạt động.
Theo các cụ nên múc khu nào?
Xin cao kiến

Ducati_86

Xe hơi
Ông điếc không sợ súng thì tôi không cản. Ở Kim Mã còn mấy căn biệt thự bỏ hoang ông thích ở miễn phí thì đến ở cũng không mất tiền.
Còn muốn mua thì cứ theo hướng dẫn sau:
Đi vào ngõ khoảng 120-150m rẻ trái đi qua chợ rồi rẻ phải đi khoảng 20-30m thì có căn nhà 3 tầng mà đường chạy vòng quanh. Nếu đi tiếp thì ra đường mương sắp thông ra Vạn Phúc
Ông vào đó hỏi dân xung quanh đã khá lâu tôi không nhớ rõ số nhà đưa nhầm thì ảnh hưởng đến người khác. Tôi nói thật 100% và cũng không bịa chuyện để làm trò mèo, ông vào hỏi dân sống trong ngõ đó sẽ rõ
Trong ngõ đối diện căn nhà đó có một nhà hình như làm nghề cúng bái suốt ngày gõ mõ từ sáng tới đêm
Ơ. Thế là nhà nào cụ nhỉ?
cụ chỉ dẫn cụ thể giúp để em tìm nhà với ạ. Bác tả thế này thì em cũng chịu ạ. Nếu đúng như cụ tả là em quất liền
Biệt thự Kim Mã bỏ hoang, đến ở chui như ăn mày thì được nhưng mà động vào là nó táng què tay bác ạ :D

tintucvn

Xe tăng
Ơ. Thế là nhà nào cụ nhỉ?
cụ chỉ dẫn cụ thể giúp để em tìm nhà với ạ. Bác tả thế này thì em cũng chịu ạ. Nếu đúng như cụ tả là em quất liền
Biệt thự Kim Mã bỏ hoang, đến ở chui như ăn mày thì được nhưng mà động vào là nó táng què tay bác ạ :D
ngõ nào thế cụ nhỉ, em cũng tò mò quá muốn đến coi sao

gà toy

Xe buýt
Cầu giấy ngõ 260 nhà cách ngõ ô tô 20m trc em hỏi 92.5m2 có 5 tỷ kìa cụ. Cụ cứ đi tìm hiểu kỹ đi. Ngồi đó mà phán 80tr/m2
khoảng giá đó là có, nhưng khu này trung bình ngõ đẹp ko cần 4 bánh vào cũng 70

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Hôm trước qua khu An Khánh-Hoài Đức và Xốm-Hà Đông nhìn có vẻ ổn.
An Khánh thì sắp lên quận và hạ tầng bắt đầu được Sudico, Vin Thăng Long ... đầu tư chắc sẽ tốt
còn Xốm-Hà Đông(gần bến xe Yên Nghĩa) chắc cũng tốt khi đường tàu điện hoạt động.
Theo các cụ nên múc khu nào?
Xin cao kiến
An Khánh quy hoạch chuẩn hơn cụ ạ. Vs e nghe 1 ông uber ở đấy bảo khu An khánh mưa to là ngập nặng lắm. Hôm nào mưa to cụ phi ra thị sát thử xem. Mua nhà cứ thực tế lúc nó mưa to gió lớn ấy cụ :D