Thỉnh (mời hợp tác) với các cụ đang là Sales Căn Hộ, BĐS

hondash150

Xe hơi
Cụ cho e xin 1 slot nhé

duckata

Xe đạp
Inbox mình với nhé, cũng máu BDS, sale cung được mấy căn rồi

Vegeta79

[Tịch thu bằng lái]
cho em ké với, cần liên kết thêm cả ngân hàng vào nữa, cho đúng quy trình

movelike

Xe máy
cho em ké với, cần liên kết thêm cả ngân hàng vào nữa, cho đúng quy trình
Có món ngân hàng trong dự án này đấy cụ, nhưng chỉ là làm việc qua các cổng thanh toán thôi, để cho người ta chi trả thông qua thanh toán thẻ internet banking:)

Vegeta79

[Tịch thu bằng lái]
Có món ngân hàng trong dự án này đấy cụ, nhưng chỉ là làm việc qua các cổng thanh toán thôi, để cho người ta chi trả thông qua thanh toán thẻ internet banking:)
chi trả thế nào cũng được cụ, nhưng trước hết phải có đầu mối đã, mn hợp tác cùng nhau chia sẻ khách hàng có nhu cầu vay mua dự án để em hỗ trợ

WhiteGet

Xe điện
Em chưa hiểu lắm, tức là cụ XD cho bọn em một cái website về dự án của bọn e đang phân phối hoặc đang đầu tư kinh doanh, hay là cụ có 1 trang web giới thiệu chung về các dự án, và dự án của bọn em được cụ đưa lên như 1 trang con trong website của cụ? :)

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Tóm lại là cụ cần bọn sale như em mua web của các cụ hởm :D cụ thấy có phải thế ko?
hình thức win - win, cơ mà với những sale như em thì cụ này có vẻ chịu chết ;))
Sale mới vào nghề thì cũng tạm, ít ra hỗ trợ đc các bạn dốt ai ti

movelike

Xe máy
Em chưa hiểu lắm, tức là cụ XD cho bọn em một cái website về dự án của bọn e đang phân phối hoặc đang đầu tư kinh doanh, hay là cụ có 1 trang web giới thiệu chung về các dự án, và dự án của bọn em được cụ đưa lên như 1 trang con trong website của cụ? :)
Em xây cho cụ 1 cái thật đẹp theo ý cụ. Chúng ta cùng chăm nó lên. Đến 1 giai đoạn nào đó (đánh dấu = lượng truy cập hoặc từ khóa lên top nhận được nhiều visit chẳng hạn), chúng ta sẽ phải thu lời từ nó. Một là chúng ta bán quyền sử dụng website đó cho 1 đơn vị kinh doanh khác (1 người khác) cũng kinh doanh chính dự án đó và chia tiền từ việc bán đó. Hoặc chúng ta sẽ để cụ sử dụng độc quyền và cụ sẽ chỉ mất chi phí (nhỏ) thuê server, đội ngũ kỹ thuật hỗ trợ. Hoặc là cụ sẽ sử dụng nhưng không độc quyền web đó một cách hoàn toàn.

Vậy các cụ dễ hình dung chưa ạ :)

movelike

Xe máy
hình thức win - win, cơ mà với những sale như em thì cụ này có vẻ chịu chết ;))
Sale mới vào nghề thì cũng tạm, ít ra hỗ trợ đc các bạn dốt ai ti
Đúng rồi, kiểu gì cũng Win Win, không bên nào thiệt đâu cụ.
Tuy nhiên, em nói rồi, khi bàn bạc về quyền lợi, cách hợp tác thì sẽ còn rất thú vị nữa ạ. Nên cụ cứ yên tâm là sales càng lâu năm bên em càng ưng :)

WhiteGet

Xe điện
Em xây cho cụ 1 cái thật đẹp theo ý cụ. Chúng ta cùng chăm nó lên. Đến 1 giai đoạn nào đó (đánh dấu = lượng truy cập hoặc từ khóa lên top nhận được nhiều visit chẳng hạn), chúng ta sẽ phải thu lời từ nó. Một là chúng ta bán quyền sử dụng website đó cho 1 đơn vị kinh doanh khác (1 người khác) cũng kinh doanh chính dự án đó và chia tiền từ việc bán đó. Hoặc chúng ta sẽ để cụ sử dụng độc quyền và cụ sẽ chỉ mất chi phí (nhỏ) thuê server, đội ngũ kỹ thuật hỗ trợ. Hoặc là cụ sẽ sử dụng nhưng không độc quyền web đó một cách hoàn toàn.

Vậy các cụ dễ hình dung chưa ạ :)
Ok, em cũng lờ mờ hiểu thôi, nhưng em hỏi ngu 1 chút, túm lại cụ sẽ lập lên 1 website miễn phí cho bọn e, nội dung trên đó do bọn em cung cấp. Cụ sẽ làm sao để website đó có nhiều lượt view, sau đó khi có thể bán đc thì em với cụ bán chia nhau, có phỏng ạ. Nhưng em sợ bán đc 1 website về 1 dự án cụ thể cũng khó, vì thực ra việc lập ra 1 website ko khó, việc khiến nó ra tiền mới khó, em nghĩ thế.

movelike

Xe máy
Ok, em cũng lờ mờ hiểu thôi, nhưng em hỏi ngu 1 chút, túm lại cụ sẽ lập lên 1 website miễn phí cho bọn e, nội dung trên đó do bọn em cung cấp. Cụ sẽ làm sao để website đó có nhiều lượt view, sau đó khi có thể bán đc thì em với cụ bán chia nhau, có phỏng ạ. Nhưng em sợ bán đc 1 website về 1 dự án cụ thể cũng khó, vì thực ra việc lập ra 1 website ko khó, việc khiến nó ra tiền mới khó, em nghĩ thế.
Không bán Website, chỉ bán quyền sử dụng Website thôi cụ, cụ thể là bán quyền đặt số điện thoại tư vấn lên đó :)