Thiết kế Lacetti 2010 Vs. Kia Forte 2010: Đòi lại công lý!!!

PĐH

Xe tải
e cũng chấm ngoại hinh` của Lac 2010 hơn so với KF.nghe các bác trên dien đàn mình bảo cái KF tay lái nhẹ hơn Lac,chỉ dc cía linh hoạt trong đường phố chứ ra đường trường lái kg thật tay băng

xetaybac

Xe tăng
càng ngay em càng yêu LAC mới các cụ ạ.(k)
ôi,bao giờ đẩy được em GEN chắc em phải quyết bảo papa em lấy em nó mất.nhất là màu trắng,yêu quá....(l)(l)(l)

binhnq2

Xe tăng
e thì vốn dĩ là yêu vợ 2 em. nên xe nào chả yêu. vơ 2 là LAC SE

xetaybac

Xe tăng
e thì vốn dĩ là yêu vợ 2 em. nên xe nào chả yêu. vơ 2 là LAC SE
cụ ơi,bản SE có những op nào ạ?chạy số sàn đúng k ạ?chạy có bốc hơn so với LAC LD k?.....cụ cho em cái cảm nhận sơ bộ cái để nhà em tính ạ.(b)(b)(b)
à,quên,cả cái khoản rá rổ của em nó nữa,nhà em đang quan tâm em này thật sự ạ.

BlueF

Xe tải
Em Lac như bác Pen chụp ở VN mình có không các bác. Nhìn kết quá. Giờ có em này thi em múc luôn, không phải suy nghĩ. Cụ nào biết chỉ điểm cho em với nhé, em mời (b)
Pic như của bác Pen post thì nó xuất bên Mẽo. Mà Mẽo cũng chưa bán thì phải. (Đầy đủ option như thế chắc cũng phải thêm 2-3k Obama ấy các cụ nhỉ. Em nói bừa vậy có sai các cụ bảo, vì em không phải sâu.)

BTKiên3103

Xe buýt
Em thích FORTE nhưng lại cưới LAC...:102::102:....Cũng như cuộc đời vậy thôi,mỗi người đều có quyết định của riêng mình và sẽ nhận được kết quả do mình đã chọn.
Em không thích các bác chỉ biết bênh vợ 2 của mình mà ghét vợ 2 của người khác,chúng ta là người trên OF thì nên có tinh thần OF(kết bằng hữu 4 phương)
Em thì tham gia LPC nhưng vẫn theo dõi thông tin bên KFC,vì thế em mong 2 chi hội chúng ta kết nghĩa tình thân(vì theo em 2 loại xe này có nhiều điểm chung)
Các bác hãy ủng hộ để liên doang KFC-LPC thành hiện thực và hòa thuận:41::41::41:

haiphus

Xe buýt
Em thích FORTE nhưng lại cưới LAC...:102::102:....Cũng như cuộc đời vậy thôi,mỗi người đều có quyết định của riêng mình và sẽ nhận được kết quả do mình đã chọn.
Em không thích các bác chỉ biết bênh vợ 2 của mình mà ghét vợ 2 của người khác,chúng ta là người trên OF thì nên có tinh thần OF(kết bằng hữu 4 phương)
Em thì tham gia LPC nhưng vẫn theo dõi thông tin bên KFC,vì thế em mong 2 chi hội chúng ta kết nghĩa tình thân(vì theo em 2 loại xe này có nhiều điểm chung)
Các bác hãy ủng hộ để liên doang KFC-LPC thành hiện thực và hòa thuận:41::41::41:
Sao bác phải nói tránh thành LPC thế? LFC mấy thằng Úc nó nói bậy lắm cơ :21:

em nói thật.bây giờ KIA bắt đầu bằng vai phải lứa với DAEWOO rồi ạ!còn về forte,số lượng forte ở VN nhiều hơn CRUZE LT hay LACETTI CDX vì trông forte góc cạnh,giá tiền vừa phải,khung xe thì cả 2 đều chắc chắn nên miễn bàn.theo em,nhái hay không không quan trọng bác ạ!ta không nên đánh giá về thương hiệu mà hãy đánh giá về tính năng,không đánh giá về ngoại thất mà ta nên đánh giá về độ thỏa dụng..v...v...em thấy forte thì nội thất giống i30(không sang),lacetti thì nội thất giống LEXUS(cái này thì công nhận ăn điểm hơn!(y)còn lại,mời các bác tiếp tục ném đá

OmegaO9

Xe container
em nói thật.bây giờ KIA bắt đầu bằng vai phải lứa với DAEWOO rồi ạ!còn về forte,số lượng forte ở VN nhiều hơn CRUZE LT hay LACETTI CDX vì trông forte góc cạnh,giá tiền vừa phải,khung xe thì cả 2 đều chắc chắn nên miễn bàn.theo em,nhái hay không không quan trọng bác ạ!ta không nên đánh giá về thương hiệu mà hãy đánh giá về tính năng,không đánh giá về ngoại thất mà ta nên đánh giá về độ thỏa dụng..v...v...em thấy forte thì nội thất giống i30(không sang),lacetti thì nội thất giống LEXUS(cái này thì công nhận ăn điểm hơn!(y)còn lại,mời các bác tiếp tục ném đá
Em nghĩ cụ nói số lượng FORTE ở Vn nhiều hơn CDX (hay CRUZE CHEV) thì không chính xác,bởi cụ phải xét thời điểm xuất hiện của từng chiếc bởi vì FORTE SLI có từ cuối tháng 11 năm ngoái, còn CDX có từ cuối tháng 4 ( điều này em có thể chắc chắn vì nhà em nhập 2 em này đầu tiên,khi chưa có mức thuế áp)(y)

Chỉnh sửa cuối:

xedep_

Xe tải
Em chưa mua xe nhưng nói thật với các bác suy nghĩ thía này :
Lac nhìn thì đẹp nhưng có vẻ như bắt chước dáng camry, thằng bạn em cưỡi Lac CDX đưa em về quê về quê thăm các cụ, các cụ bẩu sao lại mua cái laceti giống mấy thằng ngoài thị trấn huyện mua về cho thuê làm đám cưới và chạy taxi dù :102: xe này đời cũ quá nhất mực bảo thà mua cái Toy cũ còn hơn, giải thích mãi mà cả làng vẫn vẩu môi lên : laceti thôi áh :P

Anthq

Xe tăng
Lac nhìn thì đẹp nhưng có vẻ như bắt chước dáng camry, thằng bạn em cưỡi Lac CDX đưa em về quê về quê thăm các cụ, các cụ bẩu sao lại mua cái laceti giống mấy thằng ngoài thị trấn huyện mua về cho thuê làm đám cưới và chạy taxi dù :102: xe này đời cũ quá nhất mực bảo thà mua cái Toy cũ còn hơn, giải thích mãi mà cả làng vẫn vẩu môi lên : laceti thôi áh :P
Ho ho, kiểu này đem Toy cũ về quê bán có khi mua được Lac nhập mới tinh :)):)):)). Vãi cho cái kiểu suy nghĩ thâm căn cố đế :77::77::77:

BlueF

Xe tải
Đúng là các cụ. Lạy cả cụ luôn :102: .

ducan

Xe tăng
Ho ho, kiểu này đem Toy cũ về quê bán có khi mua được Lac nhập mới tinh :)):)):)). Vãi cho cái kiểu suy nghĩ thâm căn cố đế :77::77::77:

ke ke ke thế thì họ mới ở nông thôn chớ ............:)):)):))

ducan

Xe tăng
Không hẳn đâu cụ ạ. Thành phố cũng ối người suy nghĩ thế. Thế nên VAMA mới sống được chứ :)):)):))

nói thế này có phần động chạm ...nhưng em cứ nói bừa , đến đâu thì đến nhá , vì sao Hà nội đi đâu cũng tắc ợ --> lý do là một lượng người khổng lồ từ nông thôn lên HN cày tiền đó ợ , trong số người tràn lên HN ấy đầy người giàu nứt đố đổ vách nhưng tư duy vẫn trong lối mòn từ thời cha ông:6:

Anthq

Xe tăng
nói thế này có phần động chạm ...nhưng em cứ nói bừa , đến đâu thì đến nhá , vì sao Hà nội đi đâu cũng tắc ợ --> lý do là một lượng người khổng lồ từ nông thôn lên HN cày tiền đó ợ , trong số người tràn lên HN ấy đầy người giàu nứt đố đổ vách nhưng tư duy vẫn trong lối mòn từ thời cha ông:6:
Thì lên thành phố xem "trồng cây gì, nuôi con gì" mà. :)):)):))
Mà thôi, nói cái này đến lúc em với cụ thay mấy đời xe có khi vưỡn thế. Hy vọng đến đời cháu mình thì tư duy nó mới thay đổi được :77::77::77:

vuchung1

Xe buýt
cụ ducan và cụ anthq nói thế e hơi quá, e là người sinh ra trên đất HN này nhưng e nghĩ rằng hầu hết gốc gác nhiều người đang sinh sống trên đất Hà Thành này đều từ nông thôn mà ra cả, mà nơi đó cũng sản sinh ra rất nhiều nhân tài vì vậy ko lên vơ đũa cả nắm các cụ ah. Có điều là ở nông thôn thì ít có điều kiện để giao lưu và tiếp thu những cái mới thôi vì thế lên phần lớn là có nhận thức chậm hơn so với thành thị.