Thiết kế Lacetti 2010 Vs. Kia Forte 2010: Đòi lại công lý!!!

Maybach Tàu

Xe container
1 vé cho Lác 2010(b)
Còn chuyện thiết kế vay mượn thì vô cùng khó nói, biên giới của nó quá mong manh để các hãng kia nói là "ông vay mượn thiết kế của tôi". Thực ra cái xe ô tô cấu thành tổng thể nó thế thì loanh quanh cũng chỉ Tk được đến vậy "đầu tròn mũi dọc 2 mắt mọc hai bên":21: Nếu chẳng vay mượn ai thì là duy nhất 1 cái đèn ở giữa:))

hoang204

Xe buýt
nâng mũi , xẻ mi mắt lên thế này đẹp hơn nhiều so với trc khi thẩm mỹ, ủng hộ bác chủ xe đã mạnh dạn đổi quốc tịch cho em nó. Bác đặt mua nguyên bộ logo + cửa hút gió về lắp thẳng vào hay là phải cưa xẻ chế thêm cho vừa với calăng gốc thế bác???
Bác làm nốt quả logo Chevo ở vô lăng chưa? up nốt image lên cho ae chiêm ngưỡng với.
em chờ nốt ảnh nội thất rồi mời bác 1 ly cool vodka(b) đấy

Chỉnh sửa cuối:

training

Xe tăng
Em chả thích Lac chút nào. Lac cũng chỉ là Lac mà thôi, đẳng cấp chả thể nào nâng lên được. :41:

Kia Forte là 1 thiết kế hoàn toàn mới và đang là trào lưu tại Bắc Mỹ.
1 vé cho Kia Forte (nhất là bản Koup thì nâu tây bờ):21:

carauto

Xe buýt
Cụ cho em hỏi, cụ đặt con xe Mẽo nay ở đâu mà đẹp thế? rổ rá thế nào?
mà sao em thấy ở đít xe cụ còn thừa 2 cái lỗ để lắp biển số kìa... cụ đã có cách nào để bịt chưa?
Khi nào em chuẩn bị đủ đạn sẽ nhờ cụ tư vấn quả xe Mẽo như của cụ nhé
Đấy là Lac độ lại logo + ca lăng đấy bác ơi, không phải của Chevy bên Mẽo đâu

hoang204

Xe buýt
Em chả thích Lac chút nào. Lac cũng chỉ là Lac mà thôi, đẳng cấp chả thể nào nâng lên được. :41:

Kia Forte là 1 thiết kế hoàn toàn mới và đang là trào lưu tại Bắc Mỹ.
1 vé cho Kia Forte (nhất là bản Koup thì nâu tây bờ):21:
Thiết kế Forte cũng ko mới lắm đâu bác ơi, body hao hao civic và nội thất thì xấu hơn Lac nhiều. Em vote 10 phiếu cho Lac luôn.
Bác gặp con Lac 2010 ngoài đường mới thấy dáng mập mạp khoẻ mạnh của nó, nhìn thoáng qua y hệt Honda Accord 09.

danmexe

Xe điện
Thiết kế Forte cũng ko mới lắm đâu bác ơi, body hao hao civic và nội thất thì xấu hơn Lac nhiều. Em vote 10 phiếu cho Lac luôn.
Bác gặp con Lac 2010 ngoài đường mới thấy dáng mập mạp khoẻ mạnh của nó, nhìn thoáng qua y hệt Honda Accord 09.
Tinh thần yêu Lac của bác thế mới được chứ - ai mà chả khen vợ mình xinh mặc dù cũng không xinh lém(l).Về Body thì mỗi em 1 vẻ - còn nội thất thì Lac được thiết kế hiện đại và hài hòa hơn nhiều so với Kia FT...

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Tinh thần yêu Lac của bác thế mới được chứ - ai mà chả khen vợ mình xinh mặc dù cũng không xinh lém(l).Về Body thì mỗi em 1 vẻ - còn nội thất thì Lac được thiết kế hiện đại và hài hòa hơn nhiều so với Kia FT...
Chuẩn quá.(b)(b)

K-amaro

Xe buýt
nâng mũi , xẻ mi mắt lên thế này đẹp hơn nhiều so với trc khi thẩm mỹ, ủng hộ bác chủ xe đã mạnh dạn đổi quốc tịch cho em nó. Bác đặt mua nguyên bộ logo + cửa hút gió về lắp thẳng vào hay là phải cưa xẻ chế thêm cho vừa với calăng gốc thế bác???
Bác làm nốt quả logo Chevo ở vô lăng chưa? up nốt image lên cho ae chiêm ngưỡng với.
em chờ nốt ảnh nội thất rồi mời bác 1 ly cool vodka(b) đấy
Hơ, các cụ cứ Mỹ Tho với Mẽo giả cầy ... :102:

Hàng xịn em nhập từ HQ về đấy các cụ ợ:

Grill này, chỉ việc ốp vào thôi:

Logo theo xe và chữ được đặt theo đúng tỉ lệ chuẩn:

Logo sau xịn có chân ngoàm, bóc ra còn mệt mà có cụ lo rơi :77:
Ảnh vô lăng đây, cụ vote em đi ;)

hoang204

Xe buýt
đổi quốc tịch cho em Lac 10 này dễ hơn em Lac đời cũ và chi phí cũng ít hơn nhiều, bác K-amaro cho em hỏi rổ rá hết nhiều Obama ko vậy?
Thank bác và em đã gửi vodka(b)đến bác.
Chúc bác luôn yêu vợ hai của mình:)

cơm nguội

Xe đạp
Cái này em thấy ko ổn, vẫn còn để lại dấu ấn Đai-u Kim Chi

Kim chi thì vẫn là kim chi , quan trọng là chơi em nó thì ngon bổ rẻ ...tại sao lại phải giấu nguồn gốc của nó làm gì..........lắp logo Porche hay Bentley vào thì vẫn chỉ là Daewoo .....thay logo dấu cộng vào nếu cụ nào thích ca lăng lưới , còn không thì thôi(b)(b)(b)

Cuabien

Xe điện
Cái này em thấy ko ổn, vẫn còn để lại dấu ấn Đai-u Kim Chi
Cụ bị mắc cái bệnh chê xe Hàn à ? Cái vô lăng xe Hàn đó khác đíu gì xe Cruze sản xuất tại USD không ??? Mỹ nó sản xuất thì kêu đẹp, Hàn làm thì kêu "dấu ấn Kim chi" mặc dù 2 cái chẳng khác nhau tẹo nào. Chuối cả vườn !!!

danmexe

Xe điện
Vốt - lão Cua này phát:21:...Mấy cụ kia chê ỏng chê eo xe Hàn,bây giờ đưa cho 1 em không biết có cưỡi lên lưng em nó hay không nhỉ?Đợt này Lac ra đời nhưng hoàn toàn linh kiện GM-chất lượng sẽ tốt hơn nhiều.Nhưng xe Hàn lắp ở VN thì có thể nói này kia được,chứ xe ở bển thì...:41:

Cuabien

Xe điện
Vốt - lão Cua này phát:21:...Mấy cụ kia chê ỏng chê eo xe Hàn,bây giờ đưa cho 1 em không biết có cưỡi lên lưng em nó hay không nhỉ?Đợt này Lac ra đời nhưng hoàn toàn linh kiện GM-chất lượng sẽ tốt hơn nhiều.Nhưng xe Hàn lắp ở VN thì có thể nói này kia được,chứ xe ở bển thì...:41:
Thế mới thấy chuối ! Hàn thì cũng tiêu chuẩn cao hơn mấy quả Toy, Hon, Ford lắp ráp theo TCVN ! Mà cũng toàn mấy ông khen xe của Nhật, Pháp, Mỹ có thấy ai mang quả Camry do Toy Vietnam lắp chế thêm có mỗi cái Camera lùi mà xe tự nhiên thối như chở "mứt" ! Thế mà chỉ vì nó là TOY nên cũng cắm đầu vào mua cho bằng được ! :))

ducan

Xe tăng
Thế mới thấy chuối ! Hàn thì cũng tiêu chuẩn cao hơn mấy quả Toy, Hon, Ford lắp ráp theo TCVN ! Mà cũng toàn mấy ông khen xe của Nhật, Pháp, Mỹ có thấy ai mang quả Camry do Toy Vietnam lắp chế thêm có mỗi cái Camera lùi mà xe tự nhiên thối như chở "mứt" ! Thế mà chỉ vì nó là TOY nên cũng cắm đầu vào mua cho bằng được ! :))
he he nó thối nhưng nó là mứt của Toy ......thế thì đương nhiên nó phải thối hơn Hàn nhiều chứ khú khú khú:)):)):))

Anthq

Xe tăng
Nhất trí với cụ, nói chung cứ đáp ứng tối đa đồng tiền mình bỏ ra là được. Tội gì phải nộp tiền cho mấy thằng nước ngoài với mấy bố VAMA mà đi cái xe đắt như trên trời. :69::69::69:
Xe VN cứ đạt được tiêu chuẩn như Hàn đã là tốt lắm rồi, chưa nói chuyện giá cả.