[Funland] Thiết bị vệ sinh nên mua của hãng nào.

thái tú

Xe tăng
Sứ cứ toto mà mua,cũng có nhiều loại giá hợp lý,sen vòi thì caesar,sen cây thì loại nhập khẩu hàn là chuẩn.phụ kiện inox thì mua của BAO.riêng tủ chậu thì chỉ có anh hàng xóm là vừa miếng.chọn loại inox thì cánh cửa bền hơn.

Huuminh

Xe tăng
Cụ ngó lại hộ em cái hãng Linax với, hãng này là bị Inax nhái lại hả cụ
Chắc cụ ấy ghép luôn cái logo vào với Inax nên đọc thành Linax. :D
Logo hình cái cửa mở, ám chỉ phòng vệ sinh khá giống hình chữ L.
Bản thân tụi Inax có thể thấy logo của mình gây nhầm lẫn với khách hàng nên họ cũng đã đổi luôn, chỉ còn từ INAX thôi, bỏ cái hình mở cửa phòng kia đi:

Dogmatix

Xe tăng
Cháu đi một vòng mà thấy loạn hết giá, nhiều hãng toàn bảo của Ý của Đức mà gõ thương hiệu không thấy Ý Đức đâu cả. Đồ lavabo hay tủ lavabo, gương hay chậu rửa bát.... cũng loạn hết nào là nhựa, nhôm, inox, innox 201, 304. Cụ nào biết về mảng nào cho cháu xin lời khuyên nên mua của hãng nào ngon bổ rẻ ạ.
Thiết bị vệ sinh về độ bền thì cụ chỉ cần mua tầm trung của các hãng phổ biến như Toto, Inax là dùng 10-20 năm không hỏng.

Chậu rửa bát + vòi rửa bát thì có thể mua của Hafele cho đồng bộ vì bọn kia không thấy bán chậu rửa bát. Quan điểm và kinh nghiệm của em thì nên mua chậu rửa bát 1 hố thôi, dùng nó thực dụng hơn, sạch sẽ hơn.

Vinsa35

Xe tải
Thiết bị vệ sinh về độ bền thì cụ chỉ cần mua tầm trung của các hãng phổ biến như Toto, Inax là dùng 10-20 năm không hỏng.

Chậu rửa bát + vòi rửa bát thì có thể mua của Hafele cho đồng bộ vì bọn kia không thấy bán chậu rửa bát. Quan điểm và kinh nghiệm của em thì nên mua chậu rửa bát 1 hố thôi, dùng nó thực dụng hơn, sạch sẽ hơn.
Vòi với chậu rửa bát mua của TEKA - Đã từng tài trợ cho Real Madrid thời Figo, Raul.
Đồ inox như thoát sàn, treo khăn thì BAO của Việt Nam tốt nhất

thuyhtt

Xe tăng
Cái chính là các cửa hàng toàn nhìn mặt khách đọc giá hoặc đề giá rõ cao mình không biết đằng nào mà trả giá cụ ạ
cụ nick dân dự án à, sao lại hỏi câu này.
Cụ ko hỏi giá hay mặc cả từng món, chỉ hỏi con này em ck anh bao nhiêu, tổng đơn anh từng này em ck tối đa bao nhiêu, thế thôi chứ.
Trên này Toto thì có cu em Dương Toto có hàng ngon, giá ổn, nhiệt tình cụ tham khảo xem.

KMK

Xe đạp
Toto đi cụ. Sen vs vòi thì cụ có thể đặt mấy shop đồ Nhật. Còn chậu vs bồn thì mua Toto trong nc cng dc.
Nhà e dùng Toto 10 năm thấy vẫn như hồi mới mua. Nói chung thấy đáng tiền
Sen. vòi dùng Toto Nhật nội địa quá chuẩn, tốt và rẻ hơn trong nước; 6 bộ bệt, lavobo em dùng American 10 năm nay vẫn như mới.