Thiệp mời tham gia ISUZU NIGHT PARTY

kiamorningfun

Xe tăng
Bác ạ, 1 nửa cái số mũ bảo hiểm được nhận ngày hôm qua trong trò chơi chui vào xe là của anh em công nhân xưởng của chúng em ( bây giờ thì nửa công ty có cái mũ ISUZU - trừ em, đau quá ) Khiếp bây giờ em mới biết mấy thằng quân mình nó...giỏi thật ạ
@chi-phéo983 : em cứ tưởng bác chít bẹp rồi chứ. Thằng ngồi chễm chệ trên ghế lái trong 27 người đấy gần bằng bác BO đới :))
Thưa cụ, tối qua em trực cơ quan nên không ra với các cụ được.
Có đôi vé đã cho người khác (cũng dân ISUZU) đi rồi.
Kính cáo cụ.

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Hôm qua em chạy thử cả Dmax MT và AT, đường thử hơi ngắn, cảm nhận sơ bộ là trong xe cách âm tốt, nội thất rộng rãi và sang trọng, xe đầm, chạy khá bốc, vận hành nhẹ nhàng, chân côn của xe MT nhẹ, không nặng như Vspec.
Chạy thử xong, gấu con nhà em kết Dmax luôn, công nhận chiêu marketing này rất hiệu quả.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
em có cái ảnh này chụp lúc chui vào xe. 27 người chui vào xe, kinh dị !

Bác ạ, 1 nửa cái số mũ bảo hiểm được nhận ngày hôm qua trong trò chơi chui vào xe là của anh em công nhân xưởng của chúng em ( bây giờ thì nửa công ty có cái mũ ISUZU - trừ em, đau quá ) Khiếp bây giờ em mới biết mấy thằng quân mình nó...giỏi thật ạ
@chi-phéo983 : em cứ tưởng bác chít bẹp rồi chứ. Thằng ngồi chễm chệ trên ghế lái trong 27 người đấy gần bằng bác BO đới :))