[Funland] Thi vào cấp 3 & ĐH (2024) cho các con 2006

Dạ cảm ơn cụ động viên, bé nhà em may mắn đỗ HVNG nên cũng không có nộp thêm trường nào khác nữa ạ.

Chúc f1 nhà cụ đạt thành tích cao và nguyện vọng cao vào ngành và trường yêu thích nhé
Em cảm ơn nhé. Bé nhà em cũng có nguyện vọng vào HVNG như bé nhà mình mà chưa đạt được. Hi vọng thôi ạ.

Nowherelands

Xe tăng
Con nhà em thi ở trường Việt Nam - Balan.
Có cụ mợ nào có kinh nghiệm thời gian làm thủ tục phòng thi khoảng bao lâu không nhỉ?
Chiều khả năng mưa mà sợ xách xe đi chờ lâu không có chỗ đỗ xe.

Con nhà em thi ở trường Việt Nam - Balan.
Có cụ mợ nào có kinh nghiệm thời gian làm thủ tục phòng thi khoảng bao lâu không nhỉ?
Chiều khả năng mưa mà sợ xách xe đi chờ lâu không có chỗ đỗ xe.
Bạn nhà em học Việt Nam - Ba Lan nhưng thi tại THCS Đại Kim ạ. Em nghĩ là thời gian khoảng tầm 1 tiếng thôi. Đi họp phụ huynh thì để xe ô tô ở trong trường nhưng mà thi thế này em thấy quanh đó ko có chỗ để xe, chắc phải sang Linh Đàm ngồi cà phê tìm chỗ đậu xe mất.

Tuanlq

Xe buýt
Em thấy Hanu cũng ko chấp nhận quy đổi. Tổng điểm 3 môn năm ngoái cần đạt 16 điểm. Thi thêm môn Tiếng Anh nữa cũng không khó khăn gì nên thi cho lành ạ. Sau này mình ko phải ân hận nếu có vấn đề gì. Bạn nào xác định học trường quốc tế hoặc du học rồi thì thôi, ko cần thi TA nữa.
Nếu có chứng chỉ tiếng Anh rồi theo em không nên thi. Năm ngoái F1 nhà em có chứng chỉ rồi nó vẫn thích thi mất thời gian mà điểm thi không mong muốn. Sáng ông thứ 2 nhà em mới thi mà giờ vẫn chưa thích nghề gì trường gì. Đau hết cả đầu ông này lất phất hơn ông đầu.

Nếu có chứng chỉ tiếng Anh rồi theo em không nên thi. Năm ngoái F1 nhà em có chứng chỉ rồi nó vẫn thích thi mất thời gian mà điểm thi không mong muốn. Sáng ông thứ 2 nhà em mới thi mà giờ vẫn chưa thích nghề gì trường gì. Đau hết cả đầu ông này lất phất hơn ông đầu.
Nếu các con đã đỗ vào các trường mong muốn và không cần đến điểm thi tiếng Anh thì cũng ko cần thiết phải thi. Còn bạn nào vẫn muốn xét tiếp bằng điểm thi tốt nghiệp thì dự thi thôi. Thực sự nếu các con học tốt Tiếng Anh thì cũng ko lo bị điểm kém tiếng Anh.

thichlexus

Xe điện
Đã có điểm xét tuyển sư phạm, năm nay nhiều ngành hot của sư phạm điểm cao và nhiều bạn đăng ký nên không còn chỉ tiêu cho các phương thức xét tuyển khác

Đã có điểm xét tuyển sư phạm, năm nay nhiều ngành hot của sư phạm điểm cao và nhiều bạn đăng ký nên không còn chỉ tiêu cho các phương thức xét tuyển khác
Con em ko xét trường này nhưng em xem qua thì thấy rất nhiều ngành ko xét chứng chỉ ngoại ngữ mà chỉ ưu tiên HS giỏi quốc gia hoặc HS giỏi tỉnh/thành phố.

Nowherelands

Xe tăng
Bạn nhà em học Việt Nam - Ba Lan nhưng thi tại THCS Đại Kim ạ. Em nghĩ là thời gian khoảng tầm 1 tiếng thôi. Đi họp phụ huynh thì để xe ô tô ở trong trường nhưng mà thi thế này em thấy quanh đó ko có chỗ để xe, chắc phải sang Linh Đàm ngồi cà phê tìm chỗ đậu xe mất.
Vậy chiều em vẫn phải 2 bánh cho chắc kẻo nhỡ việc, nắm bắt địa bàn tình hình rồi xét.
Một số trường không chấp nhận điểm quy đổi với phần điều kiện đầu vào như Hanu là vẫn phải thi kể cả IE 9.0.

Vậy chiều em vẫn phải 2 bánh cho chắc kẻo nhỡ việc, nắm bắt địa bàn tình hình rồi xét.
Một số trường không chấp nhận điểm quy đổi với phần điều kiện đầu vào như Hanu là vẫn phải thi kể cả IE 9.0.
Vâng. Nhà em vẫn có suy nghĩ sao cho thật chắc chắn nên con vẫn đăng ký tham gia thi ngay từ đầu.

Thỏ vẩu

Xe tải
Vừa lúc nãy đi qua một loạt các địa điểm thi, thấy các con tập trung làm thủ tục dự thi.

Đây là kỳ thi cuối cùng của chương trình giáo dục 2006. Nhìn bọn trẻ con khá căng thẳng, may là thời tiểt Hà nội hôm nay không quá nóng bức.

Chúc các cháu thi tốt và đủ điểm nguyện vọng của mình.

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
F1 nhà em xuân tóc đỏ thi đúng trường cấp 3 nó học nên mọi việc đơn giản :) .
Xét tốt nghiệp sớm nên thi cử cũng không căng thẳng, coi như một lần thi thử.

butchikim

Xe ba gác
Vừa lúc nãy đi qua một loạt các địa điểm thi, thấy các con tập trung làm thủ tục dự thi.

Đây là kỳ thi cuối cùng của chương trình giáo dục 2006. Nhìn bọn trẻ con khá căng thẳng, may là thời tiểt Hà nội hôm nay không quá nóng bức.

Chúc các cháu thi tốt và đủ điểm nguyện vọng của mình.
Chúc các con thì đạt kết quả tốt💐💐💐💐💐
Nay cháu cũng đưa nhóc nhà cháu đi làm thủ tục dự thi, thời tiết này các con đi thi cũng đỡ vất hơn.

Chúc các con thi đạt kết quả tốt nhất...!

Thỏ vẩu

Xe tải