Thi thoảng mới có ảnh - a photo several days

sigma

Xe buýt
Ấy chết, nhà Zippo vô ý quá, để các bác phó nháy mệt lả ra chẳng có gì bồi dưỡng cả, cứ nhìn bác Quangdzung mới Blacklac thấy tội quá :D

13 - Một túp lều tranh hai trái tim vàng. "Thôi mình vào nhà đi em, nhà này mái tranh cho nó mát, mà đất nhà anh rộng lắm"

14 - Dỗi, éo vào

[/IMG]
Bác GT chụp đẹp, cô dâu quá đẹp. Lần sau bác chú ý đôi chưn ngọc ngà của cô dâu cho duối thoải mái 1 tí thì ảnh sẽ đẹp hơn được đến.... 80 % :D :D :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bác GT chụp đẹp, cô dâu quá đẹp. Lần sau bác chú ý đôi chưn ngọc ngà của cô dâu cho duối thoải mái 1 tí thì ảnh sẽ đẹp hơn được đến.... 80 % :D :D :D
Ầy dà, bác Đẻ không biết rồi. Cái lúc dỗi nó còn định ngồi xổm cơ, khuyên bảo mãi mới hơi duỗi chân 1 tý đấy. Còn bác thích xem ảnh chân em nó duỗi hết thì đợi em nhé, phải vài ngày mới được post một ảnh nên hơi lâu.

@Sigma: Bác tâm lý quá, nói hết được nỗi niềm của hội Ô Phở bọn em. Hay là lúc nào bác có chương trình gì thì kêu bọn em được không, kể cả kỷ niệm ngày cưới cũng được, đi xa bọn em cũng không ngại đâu.:D

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Hôm nay em lại mời các bác xem ảnh cô dâu chú rể:

15 - Đến lúc em lãng mạn thì anh lại trầm tư. À mà có đứa éo dám trèo lên tường vì sợ độ cao các bác ạ.

Sau đây, mời các bác xem một câu chuyện tranh:

16 - Sau quả chụp ảnh trên tường, chú rể đi xuống thất thểu, bỏ cô dâu đi sau. Chắc tại nóng quá nên muốn chui vào xe có điều hòa.

17 - Nhờ có ông bảo vệ của tòa lâu đài nhắc, chú rể mới nhớ ra trách nhiệm của người làm chồng

18 - "Xe không em ơi?"

19 - "Chú có mệt thì để anh chở cô dâu cho, chú chở Kingpin nhé?"

20 - "Khồng, có dễ đâu thế!"

21 - "Thôi, tha cho anh một lúc nhá, cả ngày hôm nay nắm tay mệt quá!"

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Một túp lều tranh 2 trái tim vàng mà chúng nó định đốt luôn các bác ạ.

22 -

23 -

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Ồ hóa ra Mợ phọt ở bên này, ảnh đẹp lắm gần bằng của em :)) :))

kar

Xe điện
Mợ chụp có đẹp nhưng tên cứ vênh với ảnh thế nào ý, giật tít mạnh vào chứ lị :)) Nhìn ảnh cô dâu ko dỗi mấy mà bác đặt "Dỗi" là ko hạp, theo cái thế quan méo mó của nhà em thì nên để là "Đồ lởm!"; cái trèo tường thì là "Diễn" hé hé

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mợ chụp có đẹp nhưng tên cứ vênh với ảnh thế nào ý, giật tít mạnh vào chứ lị :)) Nhìn ảnh cô dâu ko dỗi mấy mà bác đặt "Dỗi" là ko hạp, theo cái thế quan méo mó của nhà em thì nên để là "Đồ lởm!"; cái trèo tường thì là "Diễn" hé hé
Vâng, cảm ơn Mợ Kar. Mợ xem thế này có được không nhé?

24 - Diễn

25 - Cau có

Còn mấy cái sau tặng nhà Z4

26 - Cũng diễn;)

27 - Behind The Scene

28 - Trình diễn chưn

4x4

Xe tăng
Ảnh chụp đẹp, cô dâu đẹp nhưng chú rể diễn còn kém quá (chắc lo lắng về tương lai, đừng sợ bị áp bức nhé "ở đâu có áp bức, ở đó có đấu tranh") - Lần sau chụp ảnh cứ chú tươi lên, phải thể hiện tư thế của người chiến thắng nhé!(Còn thẳng hay kô thì đếch ai biết mà lo:-)) )
Cứ nhìn cảnh vợ chồng nhà Z4 ấy, tươi tắn "làm hàng" trong mọi hoàn cảnh thế mới Oách xà loách chứ (y)

- Bật lửa Tàu cố lên!!(b)

@Z4: Quả mợ Thông chụp ngồi trên xe khoe chân đẹp quá, nhưng vì kô thấy xe đâu cả nên lần sau ngồi chỗ khác cũng được, cho đỡ mất công trèo lên xe đẹp thế mà làm xước sơn thì phí lắm ( lý do: minhcontmd nó sơn mỏng lắm - lãi nhiều mà - của bền tại mình chứ đừng trông cậy vào chú minh - bác nhể:)) :D )

Chỉnh sửa cuối:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lâu lâu không có sữa nuôi cái topic này của em, thôi em mời các bác ít sữa bột vinamilk trăm phần trăm từ sữa bò.

29 - two sexy ladies

30 - Vấn tóc

31 - Two couples

32 -

33 -

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Khoai lang mãi rồi, hôm nay mới các bác đổi món. Đây là ảnh chi hội Ô Phở "bển" của bọn em đi dã ngoại.

34 - Hai bác nick là GirlCoDon và TeenXinhQuanHoa đang chuẩn bị tác nghiệp

35 - Nhiều lúc thì kể cả hiếp ảnh gia cũng thích được chụp ảnh

36 -

37 - Tác nghiệp chụp lẫn nhau

38 - Bác này cũng có nick, nhưng em nhất thời không nhớ ra, để em về tìm lại trong sổ tay. Bác nào muốn xin thì PM cho em, em sẽ gửi qua vote

39 - Trên đường săn ảnh

40 - Còn đây là mẫu, mấy bạn này mới đăng ký nick, các bác đâm nhẹ tay nhé. Mẫu còn chỉ đạo cả hiếp ảnh gia về khẩu độ "Khẩu độ để từng này thôi!"

41 - Lại tiếp mẫu

bạn @Thông dạo này có phong cách mới quá nhể :D .... rất Sì tin :)). Có khi bạn vi phạm nội quy diễn đàn rồi đấy, lần sau chụp phải hỏi chứng minh thư trước nhé

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
bạn @Thông dạo này có phong cách mới quá nhể :D .... rất Sì tin :)). Có khi bạn vi phạm nội quy diễn đàn rồi đấy, lần sau chụp phải hỏi chứng minh thư trước nhé
Mình đã nghiên cứu rất kỹ nội quy diễn đàn rồi Nô ạ, thứ nhất là trên diễn àn không cấm thành viên chụp ảnh lẫn nhau rồi đưa lên, trừ trường hợp phản cảm hoặc các thành viên được chụp có yêu cầu dỡ ảnh, thứ hai đây là ảnh mình tự chụp, thứ ba là tất cả các bạn Ô Phở lẫn mẫu đều mới tốt nghiệp đại học và chúng mình có cuộc đi dã ngoại cùng nhau chia tay đời sinh viên.

Bạn thấy sao?

Mình đã nghiên cứu rất kỹ nội quy diễn đàn rồi Nô ạ, thứ nhất là trên diễn àn không cấm thành viên chụp ảnh lẫn nhau rồi đưa lên, trừ trường hợp phản cảm hoặc các thành viên được chụp có yêu cầu dỡ ảnh, thứ hai đây là ảnh mình tự chụp, thứ ba là tất cả các bạn Ô Phở lẫn mẫu đều mới tốt nghiệp đại học và chúng mình có cuộc đi dã ngoại cùng nhau chia tay đời sinh viên.

Bạn thấy sao?
He he ... các cháu tốt nghiệp đại học mà trông teen ghê nhỉ ...

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em có ít ảnh về con người Bắc Hà, mời các bác đâm em (đừng đâm mẫu)

#42 -

43 -

LacBlack

Xe tải
E thích cái ảnh 42 của bác đẹp lắm chuyên nghiệp lắm mặc dù đề tài này hơi bị nhiều trong các cuộc thi ảnh :)
Vừa vote bên kia rồi nên chẳng vote tiếp được nợ bác nhé!

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cảm ơn các bác đã động viên.

Mời các bác xem tiếp ảnh nhé. Mấy ảnh này chụp ở Hoàng Su Phì, Hà Giang.

#44 - Em bé chăn bò (1)

#45 - Em bé chăn bò (2)

Cái em bé chăn bò đấy 3 năm sau mợ lại bò lên chụp thì kể đẹp hơn :D
Em cũng thích cái #42 của mợ, đẹp lắm (y) Đôi mắt của bà cụ có hồn chứ chả như cái liếc đêu đểu của chị gì phía dưới :D

Chỉnh sửa cuối: