Chi hội Thi sáng tác logo KFC mới

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bin&Nhim

Xe tải
Em chỉ cần một điều đơn giản là các thành viên sẽ ngày càng gắn bó với nhau hơn ,như anh em minh bây giờ =P~

Cerato0607

Xe tải
Ý 1 của cụ em xin tiếp thu :) ý 2 thì cụ nên xem lại! :P
Cái logo này theo đánh giá của em là mức độ sáng tạo bằng zero ạ :-bd =)) ý của cụ là nghiêm túc nhưng cách làm của cụ có vẻ ko như thế nhỉ ;))

JuneSun

Xe tăng
Ý 1 của cụ em xin tiếp thu :) ý 2 thì cụ nên xem lại! :P
Em ko phải là dân làm thiết kế nhưng cũng có nghịch ngợm đồ họa một ít nên em cực kỳ dị ứng với kiểu copy trắng trợn đến vậy cụ ạ ;)) cụ lấy một cái logo KIA trên mạng rồi cho chữ Forte Club bằng cái font giun dế như vậy mà gọi là nghiêm túc với hội à :-/ hay do em khó tính quá nữa không biết :|

kenu97

Xe container
ko nhất thiết phải nghiêm trọng quá thế chứ Giun. Cụ ý có tinh thần đóng góp là rất tốt. Tuy nhiên cụ ý chưa biết cách thể hiện thôi.
Cụ 0607: Cụ đừng nản nhé. Chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của cụ. (b)

JuneSun

Xe tăng
ko nhất thiết phải nghiêm trọng quá thế chứ Giun. Cụ ý có tinh thần đóng góp là rất tốt. Tuy nhiên cụ ý chưa biết cách thể hiện thôi.
Cụ 0607: Cụ đừng nản nhé. Chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của cụ. (b)
Okie, em bảo là em khó tính mà :)) chỉ trích dễ hơn thực hiện, em chọn làm việc dễ ạ ;))

Cerato0607

Xe tải
vậy theo cụ anh em nhà mình lấy chữ KIA cho vào tên CLB thì là copy ko trắng trợn ah?
theo cụ fan club của MU hay Barca thì ko đc lấy logo của MU hay Barca vào làm logo của mình? :-??
em đã nói từ đầu là em chỉ góp ý tưởng, mọi người thấy hay thì cùng bàn và cho ý kiến để phát triển ý tưởng!
em mà ko nghiêm túc thì em chả đưa ra đây để cụ ném em, vì em cũng ko rõ là liệu trong tương lai em có đi off với các cụ để đủ tiêu chuẩn xin 1 cái logo KFC về gắn vào xe ko ợ!

P.S: em biết cụ đang lẩm bẩm gì về em! :D
Em ko phải là dân làm thiết kế nhưng cũng có nghịch ngợm đồ họa một ít nên em cực kỳ dị ứng với kiểu copy trắng trợn đến vậy cụ ạ ;)) cụ lấy một cái logo KIA trên mạng rồi cho chữ Forte Club bằng cái font giun dế như vậy mà gọi là nghiêm túc với hội à :-/ hay do em khó tính quá nữa không biết :|

Chỉnh sửa cuối:

Cerato0607

Xe tải
được cụ Chủ tịch động viên nên em lại tiếp tục ah >:D<
đây là em lọ mọ lên trang thiết kế logo, nghịch 1 vài ý tưởng.
các cụ góp ý ah! mỗi tội mấy cái này muốn có file hoàn chỉnh nó bắt mình trả 69$ ah! =P~8-} nên em đành chụp lại màn hình để các cụ xem!
số 1

số 2

số 3

số 4

số 5

số 6

Chỉnh sửa cuối:

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
E không nhầm đây là phần mềm thiết kế logo "AAA Logo 2008" mấy cái hình của cụ ở trên là đã hoàn chỉnh chưa? Cụ dùng bản trial thì không có save được đúng không? Cụ cứ làm mấy bản hoàn chỉnh đi rồi chụp bằng phím Prnt Scrn rồi đồ lại bằng Corel hay Illus, không thì cụ cứ lấy thẳng máy ảnh chụp cũng được.

bmw_9680

Xe tải
cụ june ơi,e pm hỏi cụ mà chẳng thấy cụ thèm trả lời e ạ:((:((

Cerato0607

Xe tải
dạ ko, đây là web logoyes chấm cơm, nó bắt trả 69$ mỗi cái mới cho load về!
mấy cái trên em cũng định dùng shop xóa bớt gạch ngang gạch dọc nhìn cho đẹp hơn, nhưng đang mải xem Nadal đá Del Potro nên ngại ah! :P
E không nhầm đây là phần mềm thiết kế logo "AAA Logo 2008" mấy cái hình của cụ ở trên là đã hoàn chỉnh chưa? Cụ dùng bản trial thì không có save được đúng không? Cụ cứ làm mấy bản hoàn chỉnh đi rồi chụp bằng phím Prnt Scrn rồi đồ lại bằng Corel hay Illus, không thì cụ cứ lấy thẳng máy ảnh chụp cũng được.

Chỉnh sửa cuối:

smalldonkey

Xe tăng
Ông Chum đâu vào cho ý kiến vụ Logo đê.. thấy topic 13 trang vẫn chưa có kết quả. Miên man nữa là em đóng topic luôn đới.s

PoBeo

Xe điện
Khiếp quá cụ June ơi! Quan trọng là người ta nhiệt tình, sốt sắng chứ đã không phải dân chuyên thiết kế thì người ta vẽ được có vậy thôi, không phải ai cũng khéo tay hay làm đâu, nhất là khi cụ Cerato lại là dân kĩ thuật. Nếu cụ ý không nghiêm túc thì cũng chả mất công vẽ cái hình đó đâu; dù xấu mà cũng tốn thời gian ra phết đấy......=)) :))

To cụ Cerato: Sao chủ nhật không qua đón em đi off nhỉ? Cụ cứ trốn ở nhà như thế thảo nào bị ném đá tung sọt là phải =)) :)) chốt hạ chủ nhật tới đi nhé vì sau đó 2 chủ nhật tiếp theo em đi công tác mất rồi, không đỡ được đá cho cụ đâu nhé

JuneSun

Xe tăng
vậy theo cụ anh em nhà mình lấy chữ KIA cho vào tên CLB thì là copy ko trắng trợn ah?
theo cụ fan club của MU hay Barca thì ko đc lấy logo của MU hay Barca vào làm logo của mình? :-??
em đã nói từ đầu là em chỉ góp ý tưởng, mọi người thấy hay thì cùng bàn và cho ý kiến để phát triển ý tưởng!
em mà ko nghiêm túc thì em chả đưa ra đây để cụ ném em, vì em cũng ko rõ là liệu trong tương lai em có đi off với các cụ để đủ tiêu chuẩn xin 1 cái logo KFC về gắn vào xe ko ợ!

P.S: em biết cụ đang lẩm bẩm gì về em! :D
Em nói quá lời, em xin lỗi cụ :|
Mong cụ bỏ qua và tiếp tục nhiệt tình sáng tác cho hội ạ :-bd

Bin&Nhim

Xe tải
Ném đá đe ,ném đá đê ... :)) em chờ xem nhưng logo tiếp theo của cacf cụ thiết kế!Xin hoan nghênh va đón chào.

JuneSun

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng