[Luật] Thi bằng b2 hà nội

Học hay

Xe hơi
cụ nói thế nào vậy e có qua trung gian nào đâu ạ e qua bãi tập nam trung yên gần kengnam quả lúc đầu hơi bỡ ngỡ thật bao nhiêu là xe bao nhiêu là thầy xe đẹp có xe sấu cũng có e đến bãi tập rùi mới gọi cho thầy thì thầy đang dạy 1 tiết ở trong sân chạy ra qua 3 câu chuyện thầy cho e học thử luôn và hẹn sáng mai bắt đầu đi học và thầy nói 27/1/2016 là có lịch thi đấy các cụ ạ
thế mà cụ cò giới thiệu cho cụ bảo ko thi được trước tết. ( dấu đầu hở đuôi )
sáng nay e học thử rùi cụ ạ đúng như lời cụ nói ko sai thanhk cụ nhiều ạ
Đến ngày hôm nay thì nộp thầy nào cũng k đc thi trc tết nữa đâu cụ ạ, chính bản thân cụ đang chém đấy. Sở chính thức chốt hsơ đợt thi trc tết roài nhé.

holocar

[Tịch thu bằng lái]
thế mà cụ cò giới thiệu cho cụ bảo ko thi được trước tết. ( dấu đầu hở đuôi )
cụ nói thế nào vậy e có qua trung gian nào đâu ạ e qua bãi tập nam trung yên gần kengnam quả lúc đầu hơi bỡ ngỡ thật bao nhiêu là xe bao nhiêu là thầy xe đẹp có xe sấu cũng có e đến bãi tập rùi mới gọi cho thầy thì thầy đang dạy 1 tiết ở trong sân chạy ra qua 3 câu chuyện thầy cho e học thử luôn và hẹn sáng mai bắt đầu đi học và thầy nói 27/1/2016 là có lịch thi đấy các cụ ạ
đây là câu e nói mà sao cụ nào lại ghép vào teacherpro nó vậy thật vô lý quá
e vừa đi học lái về rùi các cụ ạ cảm giác hơi run nhưng vẫn thích hơi căng thẳng một chút

Hello84

Xe đạp
Chẹp. Cụ học đâu thì học. Cứ xác định là từ 7 đến 8tr có bằng là chuẩn. Em hết 7tr5

holocar

[Tịch thu bằng lái]
Chẹp. Cụ học đâu thì học. Cứ xác định là từ 7 đến 8tr có bằng là chuẩn. Em hết 7tr5
e đánh dấu cụ sau 3 tháng e học đảm bảo rẻ hơn chỗ cụ rất nhiều lúc đó e sẽ gặp cụ để đọ bằng nhé

Hello84

Xe đạp
Chẹp. Cụ nộp lệ phí sát hạch với thuê cái xe chip rùi cụ mới biết. Mình lái tốt còn hết ít chứ lái yếu thuê thêm giờ còn quá tội ý chứ cụ. Chứ dưới 7tr mà học từ đầu có bằng thì quá rẻ rùi.

teacherpro

Xe tải
Chẹp. Cụ nộp lệ phí sát hạch với thuê cái xe chip rùi cụ mới biết. Mình lái tốt còn hết ít chứ lái yếu thuê thêm giờ còn quá tội ý chứ cụ. Chứ dưới 7tr mà học từ đầu có bằng thì quá rẻ rùi.
Lệ phí thi và học xe chip thì gần như là quy định chung roài, chỗ nào mà chả thế.

D.Hoàng

Đi bộ
Mời cụ qua e dạy trực tiếp ngay gần Keagnam và bigC từ đầu đến cuối.với giá 6tr đóng làm 2 lần:thu trước 50% còn lại đến lúc thi cụ nộp nốt,cụ học 1 mình 1 xe/1h,giờ học cụ tự chọn để k ảnh hưởng đến cv cuả mình cụ ạ,học bằng xe vios từ lúc chưa biết gì đến khi lái thành thạo cả sa hình lẫn ngoài đường cụ nhé.chứ k phải chỉ đc học có 10 buổi hay 12 buổi mỗi buổi 1 tiếng đâu cụ nhé.k thành thạo e k thu nốt tiền.mời cụ qua học thử xem cách dạy của e như nào nếu OK thì cụ ủng hộ e,k thì a e giao lưu cho vui cũng đc cụ ạ.thank cụ
Em vừa lấy bằng cách đây 2 tuần. Học của thầy đạt
đánh giá thì thầy dạy rất cơ bản và nhiệt tình. nói chung là services tốt, cảm thấy là ko sai lầm khi chọn thầy này

bipboemlaxichlo

Xe điện
E đang có Hồ sơ cần thi sau tết tính từ 1/1/2016( âm Lịch ) + thêm 20 ngày. Cụ nào đảm bảo nhận thi đúng trong khoảng time trên ới em. ( giá 3tr gì đấy) em gửi 5tr. Chỉ cần đảm bảo cho em chuẩn time. Sai thì cứ x10 trả lại cho em. Nếu ttích đào tạo luôn em + thêm 4trieu. Nêu sai thì cứ x10 lên ạ.( yêu cầu có cam kể để sau này nếu sảy ra gì dễ xử lý

Học hay

Xe hơi
E đang có Hồ sơ cần thi sau tết tính từ 1/1/2016( âm Lịch ) + thêm 20 ngày. Cụ nào đảm bảo nhận thi đúng trong khoảng time trên ới em. ( giá 3tr gì đấy) em gửi 5tr. Chỉ cần đảm bảo cho em chuẩn time. Sai thì cứ x10 trả lại cho em. Nếu ttích đào tạo luôn em + thêm 4trieu. Nêu sai thì cứ x10 lên ạ.( yêu cầu có cam kể để sau này nếu sảy ra gì dễ xử lý
Em đảm bảo thi chước thời hạn cụ yêu cầu, nhưng giá gấp 4 lần. 0913016310 Dương.

bipboemlaxichlo

Xe điện
là tương đương 20 triệu phỏng cụ ?
chỉ thi ở Hà nội chứ ko đi thi ở tỉnh cho vất vả. Nếu chiến dc thì em triển luôn qua cho.Và cứ theo thỏa Thuận giấy trắng mực đen là ok

bipboemlaxichlo

Xe điện
Đúng là lưỡi ko xương?
học hay ơi!
Tôi nói với bạn này:
- Tôi hỏi về ai làm được thì tôi giới thiệu qua giúp ngta. giá thì người ta đồng ý như tôi nói ở trên.
- khi bạn bảo làm được tôi báo lại đúng như bạn nói. Ngta còn hỏi lại tôi có đảm bảo ko? tôi bảo người ta nâng giá 20tr thì chắc chắn phải đảm bảo.ngta ok.
- khi bạn ra giá thì người ta tự nhiên bị mất tiền x4 lần thì ngta đương nhiên có quyền đòi hỏi. mà đòi hỏi đó được xuất phát từ việc bạn nâng giá tiền lên 4 lần.(nếu như bạn ok giá như tôi nói ở trên kia thì lại là 1 nhẽ )
Cái việc lưỡi ko xương thực sự tôi ko hiểu ý bạn? bạn cao siêu quá.
còn cái việc để nộp hồ sơ cho học viên miễn là được thi sát hạch thì tôi thừa sức làm được ở ngoại tỉnh, Chỉ trong vòng 1 tháng từ khi nộp hồ sơ cơ, với lại giá ko phải gấp 4 lần như bạn hét đâu. chỉ 1/2 giá đó là tôi cũng có tiền hoa hồng rồi.
Nhưng tôi ko thích làm kiểu như vậy.
Vì nguyên tắc của tôi nếu là gv thì phải dạy cho ngta lái dc xe an toàn, chứ ko phải bằng mọi giá để lấy GPLX.
còn các bạn cạnh tranh , nâng bi, hay dìm người khác.....tôi ko quan tâm, đó là cách và tư cách của mỗi người.
Với tôi: bạn chỉ cần nhìn chữ ký của tôi là bạn hiểu. Tôi ko đào tạo giá rẻ./.

học hay ơi!
Tôi nói với bạn này:
- Tôi hỏi về ai làm được thì tôi giới thiệu qua giúp ngta. giá thì người ta đồng ý như tôi nói ở trên.
- khi bạn bảo làm được tôi báo lại đúng như bạn nói. Ngta còn hỏi lại tôi có đảm bảo ko? tôi bảo người ta nâng giá 20tr thì chắc chắn phải đảm bảo.ngta ok.
- khi bạn ra giá thì người ta tự nhiên bị mất tiền x4 lần thì ngta đương nhiên có quyền đòi hỏi. mà đòi hỏi đó được xuất phát từ việc bạn nâng giá tiền lên 4 lần.(nếu như bạn ok giá như tôi nói ở trên kia thì lại là 1 nhẽ )
Cái việc lưỡi ko xương thực sự tôi ko hiểu ý bạn? bạn cao siêu quá.
còn cái việc để nộp hồ sơ cho học viên miễn là được thi sát hạch thì tôi thừa sức làm được ở ngoại tỉnh, Chỉ trong vòng 1 tháng từ khi nộp hồ sơ cơ, với lại giá ko phải gấp 4 lần như bạn hét đâu. chỉ 1/2 giá đó là tôi cũng có tiền hoa hồng rồi.
Nhưng tôi ko thích làm kiểu như vậy.
Vì nguyên tắc của tôi nếu là gv thì phải dạy cho ngta lái dc xe an toàn, chứ ko phải bằng mọi giá để lấy GPLX.
còn các bạn cạnh tranh , nâng bi, hay dìm người khác.....tôi ko quan tâm, đó là cách và tư cách của mỗi người.
Với tôi: bạn chỉ cần nhìn chữ ký của tôi là bạn hiểu. Tôi ko đào tạo giá rẻ./.
oánh dấu cái đã
qua tết âm lịch e sẽ liên lạc với cụ đẻ trao đổi thêm ạg

teacherpro

Xe tải
Các cụ cứ ý kiến nhau đê, em vào em hóng ^^

ngô tới

Xe hơi
huhu e vừa thi bên đông anh, tập chíp thì di vòng nào cũng 90 95 điểm, thi thật thì toàn xịt ở hàng đinh , nản quá, cụ nào có kinh nghiệm chỉ giáo e với,

AFCB

Xe hơi
huhu e vừa thi bên đông anh, tập chíp thì di vòng nào cũng 90 95 điểm, thi thật thì toàn xịt ở hàng đinh , nản quá, cụ nào có kinh nghiệm chỉ giáo e với,
e nghĩ đánh vào tâm lý hết thôi chúc cụ thi tốt lần sau