Theo dấu “Bigboys” – Đầu tư chắc thắng

cucaihn

Xe buýt
Lão Thông ở Cà Mau chứ HN đâu mà lão ý ra đc :)) :bz:bz:bz . "Nhẹ thì 15-20%. Nếu ngon thì 40-50% hoặc hơn nữa" ^:)^^:)^^:)^
khẳng định thế này em tin nhưng NAV khoảng trăm triệu thì được
đưa cho NAV 10 tỉ trở lên thì phần trăm sẽ giảm xuống

lqtrung90

Xe đạp
Cụ cho hệ thống chạy 2 con KVC và HAI xem điểm mua bán thế nào với? Thanks!
1. HAI hiện tại vẫn chưa cho điểm mua mới bạn nhé.

2. KVC cũng vậy. Hai mã này đánh khá phũ. Bác giao dịch thận trọng nhé. Chúc bác đầu tư tốt nhé.

lqtrung90

Xe đạp
Bác chắc giờ tỷ phú và ở trong BT Ciputra rồi nhỉ, hihi...
Chắc phải vài năm nữa bác ah. Em mà có hệ thống này sớm hơn thì chắc giờ cũng ko phải lướt lát quanh diễn đàn rùi.:D

KafeDel

Xe tăng
Cám ơn cụ nhé! Như vậy là khi nào lái làm việc tiếp thì sẽ xuất hiện điểm mua hả cụ? :)

Hệ thống này cụ tự xây dựng một mình hả?

blackmailer81

Xe tăng
Cụ cho hệ thống chạy con FLC và ACM, JVC xem điểm mua bán thế nào với? Thanks!

lqtrung90

Xe đạp
Cám ơn cụ nhé! Như vậy là khi nào lái làm việc tiếp thì sẽ xuất hiện điểm mua hả cụ? :)

Hệ thống này cụ tự xây dựng một mình hả?
Thật ra hệ thống này mình được một người bạn ở Nhật viết code. Mình ko xây dựng được. Chủ yếu vẫn dựa vào biến động giá, khối lượng mua lên, bán xuống so với khối lượng giao dịch của những phiên trước đó...

Khi thị trường side thì cũng sẽ có tín hiệu lỗi, nhưng chủ yếu mua bán sẽ hòa vốn.
Còn khi uptrend thì gần như sẽ giữ hàng từ đầu sóng tới cuối sóng, và cho điểm bán khi thị trường qua đỉnh tầm 3 - 5%, xem như cầm tiền đứng ngoài khi thị trường dơwntrend.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em giờ ôm MSN, MSR, VIC, HPG, VNM, DCM, ôm chặt đợi sóng, chả phân tích ngắn hạn làm gì, cứ ôm lúc rẻ đợi sóng lớn mỗi năm 1 lần là được

lqtrung90

Xe đạp
Cụ cho hệ thống chạy con FLC và ACM, JVC xem điểm mua bán thế nào với? Thanks!
1. FLC từ sau khi cho điểm bán ngày 23/06 thì hiện tại vẫn chưa có điểm mua lại bác nhé.

2. ACM: bác nên cẩn thận với dòng khoáng sản, nhất là lại mới lên sàn nữa, BAM là ví dụ khá điển hình, bác nên tìm những mã cơ bản tốt, hệ thống mình sẽ hỗ trợ bác điểm mua vào bán ra giúp bác có nhịp vào ra hợp lý, kể cả ACM bác vào theo hệ thống cũng sẽ không lỗ nhưng kiếm được mã tốt có sóng lớn khả năng kiếm lợi nhuận cao hơn bác nhé.

3. JVC bác cố gắng tìm hiểu thêm thông tin nội bộ, cuộc họp đại hội cổ đông sắp tới khá quan trọng và quyết định tương lai của JVC đấy bác ạ.

lqtrung90

Xe đạp
Em giờ ôm MSN, MSR, VIC, HPG, VNM, DCM, ôm chặt đợi sóng, chả phân tích ngắn hạn làm gì, cứ ôm lúc rẻ đợi sóng lớn mỗi năm 1 lần là được
Vâng, bác cố gắng làm sao sóng lên chốt lời được rồi thì đoạn xuống của thị trường bác nên đứng ngoài, chứ vào vào ra ra lại trả lại cho thị trường. Chúc bác ăn lớn trong sóng cuối năm.:D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Vâng, bác cố gắng làm sao sóng lên chốt lời được rồi thì đoạn xuống của thị trường bác nên đứng ngoài, chứ vào vào ra ra lại trả lại cho thị trường. Chúc bác ăn lớn trong sóng cuối năm.:D
Em vào ra loanh quanh theo mấy bạn MG không ăn thua, giờ cứ chắc ăn dài hạn với sóng lớn thôi

blackmailer81

Xe tăng
1. FLC từ sau khi cho điểm bán ngày 23/06 thì hiện tại vẫn chưa có điểm mua lại bác nhé.

2. ACM: bác nên cẩn thận với dòng khoáng sản, nhất là lại mới lên sàn nữa, BAM là ví dụ khá điển hình, bác nên tìm những mã cơ bản tốt, hệ thống mình sẽ hỗ trợ bác điểm mua vào bán ra giúp bác có nhịp vào ra hợp lý, kể cả ACM bác vào theo hệ thống cũng sẽ không lỗ nhưng kiếm được mã tốt có sóng lớn khả năng kiếm lợi nhuận cao hơn bác nhé.

3. JVC bác cố gắng tìm hiểu thêm thông tin nội bộ, cuộc họp đại hội cổ đông sắp tới khá quan trọng và quyết định tương lai của JVC đấy bác ạ.
Tks cụ, vậy nhờ cụ phím em thêm vài mã ăn sóng cuối năm để kiếm tí sữa, cháo cho cả nhà :)

KafeDel

Xe tăng
Thật ra hệ thống này mình được một người bạn ở Nhật viết code. Mình ko xây dựng được. Chủ yếu vẫn dựa vào biến động giá, khối lượng mua lên, bán xuống so với khối lượng giao dịch của những phiên trước đó...

Khi thị trường side thì cũng sẽ có tín hiệu lỗi, nhưng chủ yếu mua bán sẽ hòa vốn.
Còn khi uptrend thì gần như sẽ giữ hàng từ đầu sóng tới cuối sóng, và cho điểm bán khi thị trường qua đỉnh tầm 3 - 5%, xem như cầm tiền đứng ngoài khi thị trường dơwntrend.
Hệ thống này chạy cho từng mã hay là chạy đc cả Index hả cụ?
Vì vấn đề cơ bản như vậy chỉ là xác định TT đang ở trạng thái nào thôi mà?
Chốt lại TT hiện nay đang ở trạng thái nào vậy cụ?

lqtrung90

Xe đạp
Tks cụ, vậy nhờ cụ phím em thêm vài mã ăn sóng cuối năm để kiếm tí sữa, cháo cho cả nhà :)
OK bác. Em thì vẫn đang theo TCM, hôm trc có điểm vào đẹp giá 35,5-35.6 hôm 18/09/2015 em đã show để các bác tham khảo. Có gì chốt nhịp này nhịp chờ nhịp vào mới em sẽ show lên ạ. Em vẫn kết TCM trong 1 đến 2 năm tới vì 3 lý do: TPP, Nới Room, 2 nhà máy mới xây dưng, 1 nhà máy đã đi vào hoạt động và sẽ cho kết quả doanh thụ lợi nhuận trong quý 4 và năm sau...

Ngoài ra dòng bất động sản cũng khá ok. ( DXG, CEO, LDG), có điểm mua cug ok .
Bác cứ chọn mã nào mà khả năng có sóng lớn là đc. Sóng càng to ăn càng dày,( sẽ ăn được đoạn lên và thoát ra ở đoạn xuống)

lqtrung90

Xe đạp
Hệ thống này chạy cho từng mã hay là chạy đc cả Index hả cụ?
Vì vấn đề cơ bản như vậy chỉ là xác định TT đang ở trạng thái nào thôi mà?
Chốt lại TT hiện nay đang ở trạng thái nào vậy cụ?
Hiện tại thì VNINDEX hệ thống vẫn đang cho trạng thái mua, tức là vẫn có khả năng kiếm tiền nếu chọn đúng mã.

lqtrung90

Xe đạp
CTG cho điểm mua mới rồi nhé !!!

KafeDel

Xe tăng
Cụ xem cho em con API đã có điểm bán chưa? HAI như hôm nay là có điểm mua ko? HAR thì mua hay bán? Thanks cụ!

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Cụ xem cho em con API đã có điểm bán chưa? HAI như hôm nay là có điểm mua ko?
Hỏi han Cụ chủ nhiều thế Cụ Fe ơi..... setup hôm nào Cháu với Cụ mời Chủ thớt giao nưu đê.... Hê hê

KafeDel

Xe tăng
Hỏi han Cụ chủ nhiều thế Cụ Fe ơi..... setup hôm nào Cháu với Cụ mời Chủ thớt giao nưu đê.... Hê hê
Ý kiến hay đó cụ. Cụ chủ sinh năm 90 còn trai tráng chứ Cháu với Cụ già rồi liệu theo kịp ko! Hehe!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
CTG cho điểm mua mới rồi nhé !!!
CTG vượt được 20.4 thì cản tiếp theo sẽ là 21.1.

Ngày hôm nay một số mã đã vượt được kháng cự, ví dụ NTL vượt được 14.2. Bác lqtrung90 xem hệ thống có đúng như thế không?