[VHGT] Theo các cụ, XXX thích cạp nong những đối tượng nào??

minhcong1188

Xe hơi
Em đi xe máy cứ đeo khẩu trang, đi lù dù kiểu ở quê lên là bị hỏi :o

tavantruong

Xe tải
phụ nữ và trẻ em là những đối tượng XXX dừng xe mà ko cần suy nghĩ, sau đó là những người dân lương thiện hiền lành, dễ dọa nạt, tiếp đó là ngoại tỉnh dễ kiếm $ vì họ sẽ ko có ai nhờ giúp

theanhasse

Xe tải
Xxx nhìn tinh lắm cụ nào cần tay lái hơi lệch tý là toi rồi. Kiểu đi rụt rè mà

DuyThanhSNG

Xe tăng
phụ nữ và trẻ em là những đối tượng XXX dừng xe mà ko cần suy nghĩ, sau đó là những người dân lương thiện hiền lành, dễ dọa nạt, tiếp đó là ngoại tỉnh dễ kiếm $ vì họ sẽ ko có ai nhờ giúp
Cú lái xe nào hiền hiền,ngoại tỉnh hay công chức là dễ bị dọa nạt thứ nũa là các bác nông dân dễ dọa nạt và ăn tiền càng ngon

sontung227

Xe tải
mọi ngày hay đi qua ngã tư kim mã- liễu giai, e thấy có hôm nhiều cụ 2b cùng dừng lại vào phần đường cho xe rẻ phải ( theo hướng liễu giai-> kim mã), thế mà chỉ có một 2 đôi nam nữ dính cạp nong->chắc xxx thích bắt đôi hơn các cụ nhỉ :D :D :D

ckvnvtbd

Xe buýt
E thấy xe đời sâu dễ bị vịn vì nhỡ có bắt sai xxx còn hạch được lỗi khác trên xe, chữa ngượng đc.

NHON 2012

Xe điện
Em thấy đen trắng là vợt hết còn mất xèng hay không là khả năng của mỗi Cụ.

r9lhm

Xe hơi
Em chỉ đi 2 bánh thôi. Nhưng cứ hôm nào đeo kính râm, ngầu ngầu tí là không phải lo đèn đỏ, làn vạch hay mũ BH gì cả :))

__DHL__

Xe hơi
Biển tỉnh đầu bảng, xe máy gương lược đầy đủ lại úp nồi cơm điện loại bự, đi kiểu rón rén dễ ăn gậy lắm :))

phucdiep

Xe tăng
chuẩn đới cụ ạ. nhà cháu đi trên cầu thanh trì. camera gia thông ghi hình ảnh vượt phải theo kểu tổ bố chúng nó. xuống thằng xxx nó chào xong nó bảo chứ, anh vượt phải. lỗi này của anh phạt hơn 2 củ khoai. em mới hỏi nó mỗi câu là : đường có mấy làn xe. và đồng chí có hiểu thế nào là vượt không? nó cự cãi kiểu.
TÔI NÓI CHO ANH BIẾT. ANH ĐI SAI TÔI MỚI BẮT. CHỨ KHÔNG PHẢI VÌ TIỀN. NẾU VÌ TIỀN TÔI ĐÃ BẮT NHIỀU XE XỊN HƠN ANH NHIỀU,CHỨ KHÔNG BẮT XE NÀY ĐÂU.(nó chỉ tay vào con morning cùi của em) . cay đáo để. nhưng bị em bật ngược không cách nào khác phải cho đi mà ấm ức. xe giống tướng taxi mà. Cay
kém quá cầm ngay một quyển 500 nghìn ,đứng trước mặt xxx nhấm nước bọt rồi đếm hỏi xxx nghĩ sao,thỉnh thoảng còn hỏi xxx là mình đếm đến tờ số bao nhiêu rồi,có khi xxx lại gọi cụ là đại gia ý

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Cái này bọn chúng "trông mặt mà bắt hình dong" đấy các cụ ạ.
Những người dân lương thiện nhưng không hiểu luật sẽ tỏ thái độ e dè, sợ sệt khi nhìn thấy csgt và như thế các XXX được đà o ép( và công cuộc đi chợ bắt đầu).
Một số cụ nói biển xanh, biển đổ chúng ko đụng tới đơn giản vì cùng một ổ với nhau mà.
Những người mà có biểu hiện vi phạm( đi ngông nghênh, ko đội mũ, ko gương ....) thường là trẻ trâu loại này các XXX rất thích vì giá khá cao. Còn một số máu mặt thì các XXX tại các khu vực nắm được hết rồi nên thường không toẹt.
Còn như cụ chủ có nói là "những người vi phạm rõ ràng mà thoát. có đối tường chỉ đáng nhắc nhở mà lại ko thoát". Cái này liên quan tới cái "Tâm" của người làm. Mà ở ta thì do "dân chủ, công bằng và văn minh gấp vạn lần tư bản" nên chữ "Tâm" e cũng không biết giờ ở nơi đâu trong con người VN.
Cụ mà là học trò em, em cho cụ điểm 0 về cái đỏ đỏ ở trên. Phải nói là cái bọn chết không giãy "dân chủ 1000000 lần hơn cái bọn giãy mãi không chết"