[VHGT] Theo các cụ, XXX thích cạp nong những đối tượng nào??

sontung227

Xe tải
như tiêu đề, e vẫn lăn tăn tại sao có nhưng đối tượng Tham gia giao thông sai rõ ràng mà lại thoát, có nhưng đối tượng có lẽ chỉ đáng nhắc nhở mà lại chẳng thể thoát được các cụ ạ!!!! :)

anhtho

Xe ngựa
Sơn ăn tùy mặt mà cụ. Biển xanh, biển đỏ thì hầu như xxx bỏ qua. Xe hịn quá xxx cũng hơi ngại :) . Chỉ còn biển trắng và xe thông dụng. Trong số này thì biển ngoại tỉnh dễ bị bắt nạt hơn. Điều này ko chỉ ở VN mà ở các tỉnh khác nữa. Ví dụ các cụ đi vào Hà tĩnh mà quá tốc là bị vịn ngay, trong khi xe biển 38 phóng ầm ầm mà chẳng ai dám bắt chước. Cuối cùng là cụ nào đi lập cập, dò dẫm trông lộ ngay là lái mới thì cũng dễ bị bắt nạt.

sontung227

Xe tải
Sơn ăn tùy mặt mà cụ. Biển xanh, biển đỏ thì hầu như xxx bỏ qua. Xe hịn quá xxx cũng hơi ngại :) . Chỉ còn biển trắng và xe thông dụng. Trong số này thì biển ngoại tỉnh dễ bị bắt nạt hơn. Điều này ko chỉ ở VN mà ở các tỉnh khác nữa. Ví dụ các cụ đi vào Hà tĩnh mà quá tốc là bị vịn ngay, trong khi xe biển 38 phóng ầm ầm mà chẳng ai dám bắt chước. Cuối cùng là cụ nào đi lập cập, dò dẫm trông lộ ngay là lái mới thì cũng dễ bị bắt nạt.
cả 2b nữa cụ ạ!! nhiều khi máy chú thím vênh mặt chẳng mũ mão gì lại chẳng việc gì! ông bà già hiền lành thì lại dính, chảng biết đằng nào cụ nhề!!

cafesang289

Xe tải
chuẩn đới cụ ạ. nhà cháu đi trên cầu thanh trì. camera gia thông ghi hình ảnh vượt phải theo kểu tổ bố chúng nó. xuống thằng xxx nó chào xong nó bảo chứ, anh vượt phải. lỗi này của anh phạt hơn 2 củ khoai. em mới hỏi nó mỗi câu là : đường có mấy làn xe. và đồng chí có hiểu thế nào là vượt không? nó cự cãi kiểu.
TÔI NÓI CHO ANH BIẾT. ANH ĐI SAI TÔI MỚI BẮT. CHỨ KHÔNG PHẢI VÌ TIỀN. NẾU VÌ TIỀN TÔI ĐÃ BẮT NHIỀU XE XỊN HƠN ANH NHIỀU,CHỨ KHÔNG BẮT XE NÀY ĐÂU.(nó chỉ tay vào con morning cùi của em) . cay đáo để. nhưng bị em bật ngược không cách nào khác phải cho đi mà ấm ức. xe giống tướng taxi mà. Cay

nhaquelaioto

Xe tăng
Buồn cười với các bác ý quá

Luctuantu

Đi bộ
Em nghĩ cũng như câu cá vậy cụ. Cá to chưa chắc đã mắc câu. Cá nhỏ mới hay chết à. Vả lại, có bao h câu được hết ao đâu cụ.m:)

chucbengungon

Xe hơi
Biển tỉnh, tháng trên tem dán kính, xe dáng bình dân, không thấy có cam hành trình, các lỗi sai làn, xi nhan...

xe_ex

Xe hơi
Biển xanh, biển đỏ em không nói cũng như có 1 số xe rất bình dân nhưng biển rất đẹp thì thường là người nhà, xxx ngại vợt còn thì dường như xe biển trắng vi phạm là bị vợt thôi, xe xịn thì càng nhiều tiền càng thích vịn

RubynamitnA

Xe điện
Cụ nhìn vào mục đích ra đứng đường của xxx là gì thì có câu giải đáp hợp lý ngay thôi mà.

mopmi

Xe tăng
Thường thường xxx của tỉnh này thì bắt nạt xe của tỉnh khác, thí dụ, cùng một lỗi đi sai, xe của tỉnh nhà thì cho làm luật 50/50, còn xe tỉnh khác thì cố tình lập bb để lấy đạt chỉ tiêu.

bongbien56

Xe hơi
Biển lạ là dính chưởng ngay, em gặp mấy phát chỗ Trường Chinh - Tôn Thất Tùng, biển tỉnh mà đi qua kiểu gì cũng gọi vào hỏi thăm cái đã :))

Mr. Keen

Xe buýt
Cụ nói phải. Phần lớn khi đi kiểu hầm hố (phóng nhanh, có lạng lách đôi chút), đi lại dứt khoát mà có sai thì XXX cũng chỉ đứng nhìn. Phần lớn bị vịn là khi lái lò dò.

HaBui

Xe máy
Em thấy 1 là biển tỉnh rất hay bị hỏi thăm, 2 là các cụ không lắp camera hành trình .... (Không phải em pr gì đâu, nhưng có em camera cực ít bị vịn :D)

Changiuao0o

Xe tải
Theo em là xxx thích cạp long những cụ ít hoặc chưa tham gia of

emnanongdan

Xe đạp
Cái này bọn chúng "trông mặt mà bắt hình dong" đấy các cụ ạ.
Những người dân lương thiện nhưng không hiểu luật sẽ tỏ thái độ e dè, sợ sệt khi nhìn thấy csgt và như thế các XXX được đà o ép( và công cuộc đi chợ bắt đầu).
Một số cụ nói biển xanh, biển đổ chúng ko đụng tới đơn giản vì cùng một ổ với nhau mà.
Những người mà có biểu hiện vi phạm( đi ngông nghênh, ko đội mũ, ko gương ....) thường là trẻ trâu loại này các XXX rất thích vì giá khá cao. Còn một số máu mặt thì các XXX tại các khu vực nắm được hết rồi nên thường không toẹt.
Còn như cụ chủ có nói là "những người vi phạm rõ ràng mà thoát. có đối tường chỉ đáng nhắc nhở mà lại ko thoát". Cái này liên quan tới cái "Tâm" của người làm. Mà ở ta thì do "dân chủ, công bằng và văn minh gấp vạn lần tư bản" nên chữ "Tâm" e cũng không biết giờ ở nơi đâu trong con người VN.

dauyeuub

Xe máy
biển trắng chữ đen lỗi là vợt thôi

cowboyhn

Xe buýt
hên sui thôi....

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Em cũng chả biết sao, nhiều hôm đi về muộn lắm, 11h-12h đêm lận, phóng nhanh nhưng thẳng, lắm hôm đến gần đến nơi mới gật hết cả mình thấy ông cả cây đen xì, giầy tây cao cổ lấp ló lùm cây, sau đó thì ôi thôi đông lắm, nhưng chắc các chú ấy thương em giừ nên trộm vía chả bao giờ hỏi. Trộm vía, trộm vía.