[Funland] Theo các cụ viên kim cương này bao nhiêu carat?

Hại Điện

Xe container
Tất cả những gì lên truyền hình đều...có kịch bản =))

butchikim

Xe ba gác
Trưa nay xem phóng sự ngắn về ông bố bên Mỹ đưa con khuyết tật tham gia các giải thể thao thực sự ngưỡng mộ!
Vượt qua hoàn cảnh phải cần tinh thần thép và tình yêu thương vô bờ bến!

QUANG1970

Xì hơi lốp
Ngoài kênh này mấy kênh đấu tố ăn chặn tiền từ thiện, bản thân mình làm tư thiện ko rõ ràng, thì đòi người khác rõ ràng, nói chung cuộc chơi đều đat được mục đích hết ai cũng có ý đồ riêng, tỉnh táo thôi cụ
E xem tập trưa ngày 20-6 thế sao bị oan hả cụ?
Em đồ rằng Cụ chưa xem hết chương trình này, dù chỉ khoảng 30'.

Em cùng có liếc qua dăm ba lần mỗi lần chỉ vài ba khắc như bác Bình minh biển. :P

Cái duy nhất còn đọng lại trong em sau khi xem MSVV là lời cám ơn chân thành tự đáy lòng mình tới bà, một người tuy không thể gọi là thầy, nhưng đã "dạy" cho em và nhưng ai biết cân nhắc khi nhìn nghe, bà này, MSVV "dạy' bằng cách tự minh demo (thị phạm) cho người khác một ví dụ sống động để có thể hiểu hết ý nghĩa của câu "Gái đĩ già hàm". :))

Chỉnh sửa cuối:

ubisapro

Xe trâu
Cụ nào tóm tắt được ko. E ngại xem mấy thứ này :D

Khoadag1991

Xe tăng
Em cùng có liếc qua dăm ba lần mồi lần chỉ vài ba khắc như bác Bình minh biển. :P

Cái duy nhất còn đọng lại trong em sau khi xem MSVV là lời cám ơn chân thành tự đáy lòng mình tới bà, một người tuy không thể gọi là thầy, nhưng đã "dạy" cho em và nhưng ai biết cân nhắc khi nhìn nghe, bà này, MSVV "dạy' bằng cách tự minh demo (thị phạm) cho người khác một ví dụ sống động để có thể hiểu hết ý nghĩa của câu "Gái đĩ già hàm". :))
Đọc cmt của cụ em phải đọc chậm sợ sót chữ cụ ạ ~X(

Ps: tiện cho em hỏi thớt này còn sống à 8-|

tomo21311

Xe tăng
Hy vọng thớt này ko bay mầu, thực sự chơi cờ bằng kim cương với mấy cục than đá vui thiệt.

Khoadag1991

Xe tăng
Cờ bạc nó hơn nhau về gần sáng! :D

Nên đọc hay nghe em thì phải đọc kỹ câu cuối cùng! ;;)
Em là thế đấy! :P
Vâng cụ, em xin khắc cốt ghi tâm.
Mong có dịp lại đc đọc thơ của cụ... :)>-

QUANG1970

Xì hơi lốp
Vâng cụ, em xin khắc cốt ghi tâm.
Mong có dịp lại đc đọc thơ của cụ... :)>-
Vâng em xin lĩnh ý ngay để bác khỏi phải "chỏng mơ":

Hai mợ đua khoe cái hột xoàn :P
Người khoe hột lớn, chuẩn hoàn toàn :x
Kẻ lôi chuyện con xương dòn vỡ​
giờ lại lai chim quá hãi hùng! :((

Chỉnh sửa cuối:

tomo21311

Xe tăng
Càng ngày càng thấy viên kim cương 45 karat đang mất giá thảm hại.

xe vợ mua

Xe tăng
Thớt này có hy vọng sống không cccm?

Ủa sao bữa trước nhiều ng khen lắm mà Cụ.
Chắc viên kim cương của chị ấy không phải 45 carat.:))
Lúc trước mọi người chắt chỉ chăm chú vào câu chuyện đang diễn ra, không ai để ý đến trước đây của “kim cương bãi rác” . Lúc moi ra thì.. úi trời ơi thúi ơi là thúi, xoá mấy trăm “clip” cơ. Giờ đang tẩy trắng hơn cả gừng sĩ.. có thể liên quan đến “PĐ”, từ thiện thì mập mờ, photoshop bị cộng đồng mạng soi ra đầy trên face Hóng showbiz, và IT NHK. Cái video này mấy năm trước theo suy nghĩ em giờ đem ra tẩy trang thôi. Chưa nói đến “pro” cho thằng Kailz chuyên đi lừa gà nữa. Em lúc trước cũng theo dõi và tin thằng này như đúng rồi, nghĩ lại thấy cay. “ Đùng thấy hoa nỡ mà tưởng Xuân về “ chị nói chuẩn thật.

Cá Tráp Cháu

[Tịch thu bằng lái]
Lúc trước mọi người chắt chỉ chăm chú vào câu chuyện đang diễn ra, không ai để ý đến trước đây của “kim cương bãi rác” . Lúc moi ra thì.. úi trời ơi thúi ơi là thúi, xoá mấy trăm “clip” cơ. Giờ đang tẩy trắng hơn cả gừng sĩ.. có thể liên quan đến “PĐ”, từ thiện thì mập mờ, photoshop bị cộng đồng mạng soi ra đầy trên face Hóng showbiz, và IT NHK. Cái video này mấy năm trước theo suy nghĩ em giờ đem ra tẩy trang thôi. Chưa nói đến “pro” cho thằng Kailz chuyên đi lừa gà nữa. Em lúc trước cũng theo dõi và tin thằng này như đúng rồi, nghĩ lại thấy cay. “ Đùng thấy hoa nỡ mà tưởng Xuân về “ chị nói chuẩn thật.
Em cũng thấy như Cụ, thôi thì tự gây ra thì tự chịu. Do mình mà ra cả thôi.