Theo các cụ thì nắp thùng Hilux loại này có đẹp ko ợ???

vtd_fiber

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dooto.com.vn
Các cụ xem hộ iem xem loại nắp thùng này liệu có đẹp ko để em nhập hàng về phục vụ anh em ạ? Bên ngoài nhìn lắp lên xe rồi thì em thấy nó đẹp mà hùng dũng ngất ngây, chẳng hiểu các cụ nghĩ sao ợ???
http://chodientu.vn/gian-hang/vtd/san-pham-1809286/Nap-thung-xe-ban-tai-VTD-dac-biet.html

carman080

Xe máy
Xấu quá cụ ạh. Trông thô lắm

E43000

Xe tăng

Trông cũng được đó cụ. Ko biết chất liệu, chất lượng thế nào nhỉ?

beto

Xe tải
chào bác vtd_fiber ,em cũng vừa lấy Hilux trước tết ,không kịp lắp nắp thùng sau
em định ra tết lắp luôn nắp thùng ,lót thùng và một số phụ kiện khác
Bác VTD_fiber chuyên về cái này tư vấn giúp em lựa chọn và báo giá cho em với
xe em Hilux e 2.5,màu đen ,Em định chọn nắp thùng cao ( canopy) có gì bác thông tin cho em nhé vanviet80@yahoo.com.vn

vtd_fiber

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dooto.com.vn
chào bác vtd_fiber ,em cũng vừa lấy Hilux trước tết ,không kịp lắp nắp thùng sau
em định ra tết lắp luôn nắp thùng ,lót thùng và một số phụ kiện khác
Bác VTD_fiber chuyên về cái này tư vấn giúp em lựa chọn và báo giá cho em với
xe em Hilux e 2.5,màu đen ,Em định chọn nắp thùng cao ( canopy) có gì bác thông tin cho em nhé vanviet80@yahoo.com.vn
Cám ơn bác đã quan tâm, em định ra giêng mở hẳn 1 quả cửa hàng chuyên về pick-up, đặc biệt là dòng Hilux và triton, mong các bác ủng hộ! Bác Beto mà khoái chơi hàng đặc biệt thì alô iem phát, em cắp máy tính ra gặp bác vì qua rằm là em đi Thái rồi, iem ở bên ấy nhiều hơn ở nhà nên có j bác alô iem sớm tí nhá:101:

vtd_fiber

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dooto.com.vn

Đây mời các cụ chiêm ngưỡng trực tiếp để em ôm em nó về hầu các cụ ạ!

beto

Xe tải
chào bác VTD
xe em dung công việc là chính nên em chỉ dùng loại thông thường thôi
Loại này em thấy đẹp lắm nhưng ngại lắp vào nhìn nó special quá, không phù hợp với nhu cầu sử dụng
ăn tết xong em sẽ a lô cho bác để lắp một số phụ kiện và nắp thùng sau nhé.TKS(b)

vtd_fiber

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dooto.com.vn
:69:

Vậy mời cụ Beto lắp loại này cho nó lành, ảnh này em chụp trong xưởng, khi đã sơn xong rôi, em đảm báo chất lượng sơn cho cụ là sơn tại Thái Lan nhé, mời cụ qua em tự tay bóc thùng ra cho khỏi lăn tăn, nếu cần nữa em mời cụ xem tờ khai hàng hóa xuất nhập khẩu nhé, tên công ty em nhập và xuất xứ Thái xịn, hí..hí...

Audi R8

Xe máy
xấu lắm bác Vũ ạh. mấy cái của bác cung bình thường thội, bác chịu khó tim cái nắp thùng nào đẹp chút đi để e mua mở hàng cho

vtd_fiber

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dooto.com.vn
xấu lắm bác Vũ ạh. mấy cái của bác cung bình thường thội, bác chịu khó tim cái nắp thùng nào đẹp chút đi để e mua mở hàng cho
em thì cũng chẳng bít sao cho đẹp! hay các bác thích hàng nào thì pót lên để iêm nhập về hầu các bác?? chứ iem thì thấy mẫu mới nhất đang đc Thái ưa chuộng mà???/:^):^):^):^):^):102:

advrider

Xe máy
hehehe Lần trước em cũng phải seach trên Internet lấy cái mẫu gửi cho bác Vũ này bác ý bảo Ok. Rời em đợi hơn 2 tháng bác ý mang vềcho em rồi đấy ạ. Bác ý phải sang bên kia yêu cầu nó làm đúng như mẫu của em yc nên hơi lâu

Audi R8

Xe máy
hehehe Lần trước em cũng phải seach trên Internet lấy cái mẫu gửi cho bác Vũ này bác ý bảo Ok. Rời em đợi hơn 2 tháng bác ý mang vềcho em rồi đấy ạ. Bác ý phải sang bên kia yêu cầu nó làm đúng như mẫu của em yc nên hơi lâu
vậy khi nào mẫu đó hàng về bác lắp rồi cho e cài hình nhé, e muốn lắp mà chư có mẫu nào ưng

vtd_fiber

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dooto.com.vn
Đây, em kính mời các cụ thưởng ngoãn quả nắp thùng khi lắp lên xe thi gần giống với BMW-X6, hiện nay có bác Adriver đang dùng và chiếm ngôi độc tôn đây ạ! em đã làm xong mẫu này dành cho xe Hilux, cụ nào chơi Hilux thì ngắm nghía mở hàng đầu xuân cho em nhé!

*Leo

Xe hơi
:69:

Vậy mời cụ Beto lắp loại này cho nó lành, ảnh này em chụp trong xưởng, khi đã sơn xong rôi, em đảm báo chất lượng sơn cho cụ là sơn tại Thái Lan nhé, mời cụ qua em tự tay bóc thùng ra cho khỏi lăn tăn, nếu cần nữa em mời cụ xem tờ khai hàng hóa xuất nhập khẩu nhé, tên công ty em nhập và xuất xứ Thái xịn, hí..hí...
Đặt gạch nhé ! trông đẹp đấy ,có mấy bác tới chỗ em hỏi mua nắp thùng này mà ko biết mua ở đâu (b)

quandua

Xe buýt
Ngộp thở đấy chứ. Bác PR thêm chắc chắn order nhiều, nhưng chắc bác phải thêm các option màu mè, tem khác nữa chứ?

Vo danh

Xe đạp
Trông cũng lạ mắt. Sau tết em sẽ lắp. Rổ rá thế nào nhỉ?

Vo danh

Xe đạp

Đây mời các cụ chiêm ngưỡng trực tiếp để em ôm em nó về hầu các cụ ạ!
Bác có thể cho xem vài kiểu nữa, em đang lựa chọn cho phù hợp với 2.5E màu bạc. Cho luôn đc và số đt để tiện lh.