Theo các cụ nên mua chung cư nào ở Trung Hòa, Nhân Chính.

Nemthinh

Đi bộ
em có căn góc 2pn, ban công Đông Nam, 109 Nguyễn Tuân, chung cư cao cấp, ngã tư Nguyễn Tuân - Ngụy Như. Em mua đợt đầu, diện tích 77.5m2 tim tường.Gía 2.8tỉ full nội thất. Gía chủ đầu tư trên 3 củ các bác ợ. Em chính chủ.Bác nào có nhu cầu ới e nhé

Bảo_Ngân

Xe buýt
Tiền ít tìm đất khó quá cháu chuyển sang chung cư. Cháu tìm mua mạn Trung Hòa, Nhân Chính thôi ạ. Cháu mua khoảng trên dưới 100m2, 3 ngủ. Qua tìm hiểu mấy dự án cháu thấy khó lựa chọn quá.
- Trung Hòa Nhân Chính của Tcty Vinaconex thì cũng đã cũ rồi mà giá cao quá; No5 thì diện tích lớn quá không cần thiết.
- No4 Udic và Madarin Hòa Phát thì giá cao quá, GĐ cháu chưa tới đẳng cấp đó.
- Xem chung cư Viện Chiến Lược thì thiết kế hơi xấu, xem căn hơn 100m2 thì thấy mất diện tích giao thông, lô gia lớn, phòng ngủ thì nhỏ.
- Xem căn hơn 100m2 ở Chung cư điện lực đầu Ngụy Như Kon Tum cháu không hiểu ông Kiếm trác sư nào thiết kế và phê duyệt. Nhà rõ to nhưng phòng ngủ thì nhỏ, điểm nhấn của cái phòng ngủ là cái cột to chống trời nằm ở giữa phòng, lô gia thì dài rộng, mất quá nhiều diện tích.
- Golden Oét lếch cháu mới xem 1 căn 80m2 thì cũng mất diện tích giao thông, lô gia nhiều. 80m2 mà còn thiết kế và diện tích phòng ngủ không bằng nhà TNT 70m2 của ông bạn cháu bên Đặng Xá.
Chung cư của Vimeco và Hapulico cháu chưa được xem.
Tóm lại có tí tiền đã khó, mua còn khó hơn.
Thôi lên OF nhờ các cụ mợ thông thái tư véo giúp cháu. Hoặc có người thân quen cần bán nhà thì thông tin cho cháu. Làm việc được trước Tết càng tốt. Nhà sắp nhận hoặc ở, diện tích trên dưới 100m2, giá 4 củ to đổ lại. Cháu Dũng 37 tuổi, đt 0915.438.119.
ĐƯỢC CÁC CỤ MỢ THÔNG THÁI TƯ VẤN, CHÁU SẼ MỞ RỘNG PHẠM VI. CỤ MỢ NÀO CÓ HÀNG GIỚI THIỆU CHO EM NHÉ!
Em đang ở No4 nên em biết rõ khu này!
Nếu tầm tiền và mục đích của cụ thì tìm khu TL No1 hoặc Hapu thoai. Đừng hóng các cụ ý nhiều vì trc đây em đã cày nát cái khu này để mua nhà vì muốn cho bọn nhỏ đi học bà ngoại đưa đi bộ đc, mình ko phải đưa đón con.
Mua nhà mà đứng thang máy chờ 10p có thang, hay tranh nhau chỗ đỗ xe, không gian vui chói ko có thì đẹp mấy cũng vứt. Đừng nghĩ 3 cái tiện ích Sthi, rạp chiếu phim nhé.
Còn nếu cụ ko chê thì e thấy khu 34T cũng OK, tuy nhiên có mấy nhược điểm nhỏ. Nhưng bù lại bh giá ngon, cụ mua đc căn rộng rãi thừa tiền sửa nhà long lanh luôn :D:D:D

Tập Thiền

Xe tải
Em đang ở No4 nên em biết rõ khu này!
Nếu tầm tiền và mục đích của cụ thì tìm khu TL No1 hoặc Hapu thoai. Đừng hóng các cụ ý nhiều vì trc đây em đã cày nát cái khu này để mua nhà vì muốn cho bọn nhỏ đi học bà ngoại đưa đi bộ đc, mình ko phải đưa đón con.
Mua nhà mà đứng thang máy chờ 10p có thang, hay tranh nhau chỗ đỗ xe, không gian vui chói ko có thì đẹp mấy cũng vứt. Đừng nghĩ 3 cái tiện ích Sthi, rạp chiếu phim nhé.
Còn nếu cụ ko chê thì e thấy khu 34T cũng OK, tuy nhiên có mấy nhược điểm nhỏ. Nhưng bù lại bh giá ngon, cụ mua đc căn rộng rãi thừa tiền sửa nhà long lanh luôn :D:D:D
17T11 đường Nguyễn Thị Định thì sao hả cụ?

vjet.dung

Xe hơi
Xin phép các cụ, em có căn hộ tầng 26 toà C37, CT1 Bắc Hà - Tố Hữu, gần ngã Tư Khuất Duy Tiến, Lê Văn Lương.
Căn này hướng Đông Nam, diện tích thông thuỷ 95 m2, 3 phòng ngủ, 2wc, 1 khách, 1 bếp, nội thất cơ bản, nhà mới nhận,
Giữa tháng 3 làm sổ đỏ. Đây là tổ hợp nằm khá trung tâm, đầy đủ các tiện ích như: công viên, trường học mầm non, khu thương mại, ngân hàng, trạm xe bus BRT, siêu thị.
Ngoài ra xung quanh toà nhà này gần rất nhiều chợ, trường học tiện lợi cho các gia đình trong việc đi cho hay chọn trường học cho con từ mầm non tới cấp 3. cụ mợ nào có nhu cầu alo e ạ 0973386539

Imlan

Xe tải
17T11 à cụ?
Em thấy mọi ng chê khu này lắm. Không bằng 17T1-T9 đâu ạ. ko có không gian để vui chơi, gửi xe cũng khó
T10 và 11 hình như là tái định cư ấy ạ. Bạn em ở khu này bảo chán lâm!!!

Miumeo

Đi bộ
em có căn B08 Golden palm LVL muốn bán, cụ nào quan tâm alo em 09034955 chin tam

0914014354

Xe điện
Ngay đầu Quan Nhân từ cầu Mọc đi vào trăm mét, 1 cái to 1 cái nhỏ, cái to mới e chưa lên, nhưng cái nhỏ, từ cầu vào ngã 3 rẽ phải Hòang Ngân thêm trăm mét là cái nhỏ, nhà bạn e mua 3 căn trên này, e thích cc kiểu khu này, dưới sân thêm 2 chục cănlk, khuôn viên nhỏ, gọn, biệt lập...

Cò.Trắng

Xe máy
Cảm giác hơi tắc đường.

a.nghe

Xe tải
Em mới lấy 1 căn ở 109 Nguyễn Tuân các cụ ạ. Em thích ở xa xa chút nhưng vợ em nó ko chịu, cứ đòi ở quanh TH-NC cho gần các cụ, tiện các con đi học. Mịa, sợ vợ nó nhục thế đấy :)))
Em tầng 20 đây, cụ tầng bn? Khéo lại thành hàng xóm.

Cụ mua việt đức complex ấy giá tốt lại còn thông thoáng ngay ngã tư 4 lối tiếp cận nói chung quan điểm cá nhân thấy ổn . có tiền là xúc được

Bố ku tý

Xe tải
Tiền ít tìm đất khó quá cháu chuyển sang chung cư. Cháu tìm mua mạn Trung Hòa, Nhân Chính thôi ạ. Cháu mua khoảng trên dưới 100m2, 3 ngủ. Qua tìm hiểu mấy dự án cháu thấy khó lựa chọn quá.
- Trung Hòa Nhân Chính của Tcty Vinaconex thì cũng đã cũ rồi mà giá cao quá; No5 thì diện tích lớn quá không cần thiết.
- No4 Udic và Madarin Hòa Phát thì giá cao quá, GĐ cháu chưa tới đẳng cấp đó.
- Xem chung cư Viện Chiến Lược thì thiết kế hơi xấu, xem căn hơn 100m2 thì thấy mất diện tích giao thông, lô gia lớn, phòng ngủ thì nhỏ.
- Xem căn hơn 100m2 ở Chung cư điện lực đầu Ngụy Như Kon Tum cháu không hiểu ông Kiếm trác sư nào thiết kế và phê duyệt. Nhà rõ to nhưng phòng ngủ thì nhỏ, điểm nhấn của cái phòng ngủ là cái cột to chống trời nằm ở giữa phòng, lô gia thì dài rộng, mất quá nhiều diện tích.
- Golden Oét lếch cháu mới xem 1 căn 80m2 thì cũng mất diện tích giao thông, lô gia nhiều. 80m2 mà còn thiết kế và diện tích phòng ngủ không bằng nhà TNT 70m2 của ông bạn cháu bên Đặng Xá.
Chung cư của Vimeco và Hapulico cháu chưa được xem.
Tóm lại có tí tiền đã khó, mua còn khó hơn.
Thôi lên OF nhờ các cụ mợ thông thái tư véo giúp cháu. Hoặc có người thân quen cần bán nhà thì thông tin cho cháu. Làm việc được trước Tết càng tốt. Nhà sắp nhận hoặc ở, diện tích trên dưới 100m2, giá 4 củ to đổ lại. Cháu Dũng 37 tuổi, đt 0915.438.119.
ĐƯỢC CÁC CỤ MỢ THÔNG THÁI TƯ VẤN, CHÁU SẼ MỞ RỘNG PHẠM VI. CỤ MỢ NÀO CÓ HÀNG GIỚI THIỆU CHO EM NHÉ!
Ở Trung Hoà Nhân Chính có nhiều lựa chọn mà cụ ơi, nếu cần ở sớm thì cụ có thể tìm hiểu thêm chung cư Center Point của Hacinco ngay ngã tư Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thý. Cụ cần xem thì ib em hoặc liên lạc với em theo số 0913335585 nhé.

thanhmoc

Xe hơi
Không biết cụ chủ mua được nhà chưa cho e xin ít kinh nghiệm? em cũng đang có nhu cầu như cụ.

thanhmoc

Xe hơi
Vừa khớp lệnh xong chung cư cũ ở tòa nhà 24T1 Trung Hòa Nhân Chính rồi cụ. Qua chục niên rồi vẫn yên tâm. Chứ vừa rồi cháu làm cháu chứng kiến 2 chung cư mới là Impreria Garden và Rivera Park thấy mưa ngấm tường nhiều lắm. Nhất là Impreria dân đã vào ở mà xử lý 3 lần rồi mà không hết, khách hàng giờ dở khóc dở cười
Chúc mừng cụ! Giá ở đấy giờ thế nào cụ? cụ có xem ở Hapu chưa? e vẫn đang chưa biết chọn hapu hay impe hay mấy cái T của THNC

thanhmoc

Xe hơi
Tòa cụ mua giá dịch vụ ntn? có chỗ để ô tô k cụ?

Tamtittom

Xe hơi
Vừa khớp lệnh xong chung cư cũ ở tòa nhà 24T1 Trung Hòa Nhân Chính rồi cụ. Qua chục niên rồi vẫn yên tâm. Chứ vừa rồi cháu làm cháu chứng kiến 2 chung cư mới là Impreria Garden và Rivera Park thấy mưa ngấm tường nhiều lắm. Nhất là Impreria dân đã vào ở mà xử lý 3 lần rồi mà không hết, khách hàng giờ dở khóc dở cười
Em tưởng Imperia là chung cư cao cấp, chất lượng tốt và vẫn có tình trạng thế à cụ?

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Tòa cụ mua giá dịch vụ ntn? có chỗ để ô tô k cụ?
Giá dịch vụ chỗ cháu có 100k gì đó thôi, mỗi tháng đóng thêm 1,5 ngàn/m2 phí bảo trì (vì dự án này có trc Luật nhà ở nên kg có 2% phí bảo trì), có chỗ để xe giá 800k/tháng.