theo các bác em nên làm gì trong tình huống này với Toy Láng Hạ

xebokeooto

Xe tăng
E thấy nó ăn xong trước khi ra khỏi xe lấy tay chùi mép rồi đấy chứ, vậy mà vẫn lộ :))

bong07

Xe container
cụ kiện cho chúng nó chừa cái thói đi!em ủng hộ cụ!

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Làm tới cùng đi cụ ạ. Cái j cũng có luật chơi của nó thôi, bỏ qua cho lần này thì bao lần khác hoặc bao người khác sẽ bị và dịch vụ chung cũng chả khá lên được. Phải biết hi sinh cái nhỏ vì đại cục. E chờ tin của cụ

locpham.info

Xe buýt
Cụ gọi điện cảm ơn thằng nhân viên đi ^^ có khi sắp có cái vé miễn phí 1 vài năm cũng nên đấy

hung303

Xe điện
thôi kụ ạ, nếu những thứ mất ko đáng gì kụ bỏ qua cho họ đi. bây giờ đang khó khăn kụ mà gọi đt thế khối nhà mất cơm kụ ạ :)
Vậy cứ để cho nó lấy thoải mái của những người khác ah cụ ??
Mà cuối clip e thây shinhf như nó lay miệng xong chùi vào ghế xe cụ thì phải :))

cargoman

Xe điện
Làm dịch vụ mà thế này thì không ổn, cụ cứ báo thẳng cho phụ trách ở đấy, một vài chú nghỉ việc cũng chả sao, để lần sau xưởng nó cũng phải rút kinh nghiệm mà mấy chú thợ kia cũng được bài học để đời

hieu1907

Xe tăng
các cụ cứ bình tĩnh. em đã goi cho toy viet nam. và GD dịch vụ của toy láng hạ đã gọi cho em. và một số nhân viên và tổ trưởng đã gọi cho em nhưng em không tiếp chuyện chỉ tiếp chuyện với lãnh đạo là ông GD dịch vụ. ong ý xin gặp em để hỏi thêm chi tiết. và em nói thẳng luôn là cái việc đuổi hay kỷ luật không quan trọng, mà quan trọng là cách sửa sai của toy lang ha là như thế nào. ví dụ như phải lắp thêm camera giam sát toàn bộ xưởng, chế tài xử phạt thật nặng. các cụ không biết đâu bọn nó còn luộc đồ của xe nhiều lắm đấy. các cụ để xe trong đấy cứ cẩn thận nhất là đôi giảm xốc

cwise

Xe container
Hài hước, phẫn nộ là cảm giác chung của anh em lái xe khi xem xong clip. Quả này mà cụ khiếu kiện tận Toy Nhật thì thằng Toy VN chết đứng.

cwise

Xe container
Đề nghị cụ chủ đưa thớt sang quán cafe để nhiều người biết mà đề phòng, rút kinh nghiệm.

4banhhanoi

Xe tải
E mong cụ chủ làm rõ mọi chuyện, đây ko phải vì chuyện 1 cái xe, mà vì quyền lợi của người tiêu dùng, của khách hàng.

Gia_Khanh

Xe điện
E cũng nghe nói có chuyện vào xưởng Toy đc NV gạ đổi đồ, trên OF này cũng có thớt nói rồi, VD như đây chẳng hạn http://www.otofun.net/threads/349973-hien-tuong-doi-do-khi-dem-xe-vao-gara-va-kinh-nghiem-phong-chong nói chung ở VN ko có cái gì là ko thể xảy ra cả, mình sống bằng niềm tin thôi.
Xem Video thấy chú này chắc ko pải thợ mà là cố vấn DV gì đó cụ nhỉ. E nghĩ việc thợ chui vào xe bật điều hòa cho mát thì đến 99% xảy ra, chả tránh dc, còn vụ này thì quá thể rồi

hieu1907

Xe tăng
Hài hước, phẫn nộ là cảm giác chung của anh em lái xe khi xem xong clip. Quả này mà cụ khiếu kiện tận Toy Nhật thì thằng Toy VN chết đứng.
thôi cụ ạ dù sao thì nó cũng là hãng xe chiếm lĩnh toàn bộ thị trường VN. làm như cụ anh em chắc không có xe để đị cụ ạ. để bọn Toy VN nó giải quyết các đại lý là được rồi.

cwise

Xe container
thôi cụ ạ dù sao thì nó cũng là hãng xe chiếm lĩnh toàn bộ thị trường VN. làm như cụ anh em chắc không có xe để đị cụ ạ. để bọn Toy VN nó giải quyết các đại lý là được rồi.
Vâng, cụ cập nhật tình hình để anh em rút kinh nghiệm, còn chuyện thợ vào xe bật điều hòa như Gia Khanh nói là đúng đến 99%, mấy lần em đi sơn, sửa để lại nổ máy là điều hòa chạy phành phạch, radio rồi đĩa, nho nhỏ thôi nhưng tiếc cái chuyên nghiệp....

nguyen duc do

Xe máy
Xin chào anh em trên diễn đàn, chúc mọi người vui khỏe và lái xe an an toàn. Tôi đã đọc hết mọi ý kiến của anh em và thấy rằng tất cả anh em đều rất gét nhân viên của trạm LH đã tự động sử dụng các thiết bị ô tô của khách hàng vào mục đích cá nhân, đặc biệt là thói ăn cắp. Tuy vậy, các ý kiến lại không giống nhau về cách sử lý sai phạm của nhân viên vi phạm. Tôi cực lực phản đối và đề nghị phải có thái đội dứt khoát với nhân viên này. Tôi đề nghị cần phải có thông điệp gửi tới giám đốc Toy Láng Hạ, bằng cách anh em gửi ngay bằng chứng cho hãng và yêu cầu giám đốc có ý kiến về việc này. Hơn nữa, đề nghị Ban Quản trị Diễn đàn cũng có ý kiến về vấn đề này. Nếu không chúng ta tẩy chay sử dụng dịch vụ tại Toy Láng Hạ.

xebokeooto

Xe tăng
Xin chào anh em trên diễn đàn, chúc mọi người vui khỏe và lái xe an an toàn. Tôi đã đọc hết mọi ý kiến của anh em và thấy rằng tất cả anh em đều rất gét nhân viên của trạm LH đã tự động sử dụng các thiết bị ô tô của khách hàng vào mục đích cá nhân, đặc biệt là thói ăn cắp. Tuy vậy, các ý kiến lại không giống nhau về cách sử lý sai phạm của nhân viên vi phạm. Tôi cực lực phản đối và đề nghị phải có thái đội dứt khoát với nhân viên này. Tôi đề nghị cần phải có thông điệp gửi tới giám đốc Toy Láng Hạ, bằng cách anh em gửi ngay bằng chứng cho hãng và yêu cầu giám đốc có ý kiến về việc này. Hơn nữa, đề nghị Ban Quản trị Diễn đàn cũng có ý kiến về vấn đề này. Nếu không chúng ta tẩy chay sử dụng dịch vụ tại Toy Láng Hạ.
Ối giời! Sao bác lại lôi BQT diễn đàn vào đây thế này.

phongvvv

Xe tải
Híc, ở Láng Hạ em chỉ duy nhất một lần phải để xe qua đêm để làm bảo hiểm, xem thế này thì ớn quá
Còn bảo dưỡng thì nhanh nên muốn đổi cũng khó, chỉ ăn cắp vặt đồ trên xe thì không đáng ngại. Còn đêm nó đổi thì bó tay

tranthihao

Xe tải
Cụ chủ nên làm ra môn ra khoai vụ này.
Mựa cái thằng nhìn béo tốt thế mà rẻ rách quá, có mấy xịch lẻ cũng trôm chỉa.

747

Xe tăng
*** nó..nhìn nó ăn như con nhợn. lấy tiền còn gập tử tế cứ như tiền của nó. nhìn nó ngồi trong xe bác mà em cũng thấy sôi máu. chả nhẽ lập thớt ở đây và trên FB truy tìm thằng này nện cho 1 trận. ban đầu em ko ủng hộ làm tới, nhưng nhìn thấy cảnh nó lục đồ mà ko nhịn được. bác chủ làm tới cùng đi nhé. em ủng hộ.

Gregory

Đi bộ
Up tiếp clip nhà nghỉ đi bác. Cho anh em trên đây mở mắt, chắc hôm nào cũng phải lắp con cam như bác :D