Thêm Options cho FF 1.8 AT 5 cửa

songvedem

Xe tăng
Đính chính cả nhà một chút ạ

Ford Thanh Xuân ,không phải là Phiên bản 2của hà nội ford đâu ạ

ĐC : 88 Nguyễn Xiễn

Xin Phép Cụ TSTA Một tý, Theo Em biết thì 27/5 mới khai trương,Chuẩn lịch để mời các bác ghé thăm

Làm sao để "Vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi " bác TSTA nhé
He
he
h, các bác FOrd Thanh Xuân mời hội Fucs thăm quan cái nhỉ, tối qua đi ngang đã thấy bầy nhiều xe ra phết đấy. Đèn đóm sáng trưng

uoat_LX

Xe điện
Trên OF đã từng có cụ viết về cách tạo ổ khóa bên phụ rồi, kèm hình ảnh rất rõ ràng, cụ thử tìm lại trên OF nhé
Em bó tay bác giangNan QN ới ! Em nhờ Bác gu gồ tìm cả buổi ,chẳng ra >bác có cách nào giúp em tìm lại bài viết '' tạo ổ khóa bên phụ '' không

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em bó tay bác giangNan QN ới ! Em nhờ Bác gu gồ tìm cả buổi ,chẳng ra >bác có cách nào giúp em tìm lại bài viết '' tạo ổ khóa bên phụ '' không
Không phải tìm trong Google đâu. Ngay trong OF của mình thôi.. Cụ chờ tôi tí.. tôi mò lại xem sao

hutapa

Xe hơi
E đang chạy FF 11/2010. Đúng là chỉ có 4 loa và e đã lắp 2 cái loa tép rồi, Hàng xin 1,2 củ, hàng tháo xe 400k. Nghe phê hơn hẳn
Còn các thể loại đèn đóm e đã sâu cái đèn e mới làm bên thớt thẩm mỹ viện của cụ VW.
cụ cho e hỏi loa tép cụ thay 1,2 tr/1 đôi là hàng chính hãng theo xe hả cụ??? e tính nếu lắp loa tép nên lắp đồ chính hãng theo khuôn sẽ đẹp xe hơn

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mình hôm qua mới lắp thêm 02 quả loa tép JVC, thiệt hại 600.000/2 cái. Cảm giác vẫn không có sự thay đổi nhiều, hay tai e có vấn đề, nghe nhạc phải dí sát tai mới nghe thấy loa tép oánh...

Boo Boo

Xe hơi
Em giống cụ. Lắp xong chả thấy khác giề.:-??
Mình hôm qua mới lắp thêm 02 quả loa tép JVC, thiệt hại 600.000/2 cái. Cảm giác vẫn không có sự thay đổi nhiều, hay tai e có vấn đề, nghe nhạc phải dí sát tai mới nghe thấy loa tép oánh...

Đức NA

Xe tải
Chắc các cụ hay nghe nhạc opera mới kg nghe thấy gì.
E hay nghe nhạc vàng nên nghê tách tách sướng ghê, mà 2 cái loa tép đấy thì 2 người ngồi trước là nghe phê hơn vì nó hướng thẳng ra đấy.
E lắp loại 400k ở ông bạn Duy Linh ở Giải phóng.
Thấy nó bảo lắp bộ 1,2 củ cũng chỉ hơn tý ty thôi nên e chơi laọi này.

luklak

Xe điện
Nghe khác nhều chớ, e thay loa hãng luôn, hộp genuie part made in taiwan, lẫy mộng vừa vặn khít khịt,tổng cộng cả công lắp 480k. Nghe nét và trong hơn trước do đủ dải. muốn tép lung linh mịn màng phải chơi loa xịn dưng xịn ở vn mình nhập nhèm lắm nên chơi thế này là vừa.

ford focus 2010

Xe điện
cụ cho e hỏi loa tép cụ thay 1,2 tr/1 đôi là hàng chính hãng theo xe hả cụ??? e tính nếu lắp loa tép nên lắp đồ chính hãng theo khuôn sẽ đẹp xe hơn
úi dào, loa tép lắp thêm dấu trong hộp loa có sẵn trên cánh cửa mà cụ.

Em giống cụ. Lắp xong chả thấy khác giề.:-??
thế thì 2 cụ lắp loa chất lượng kém, độ nhạy và dải tần không bổ sung được thêm dải âm thanh cho bộ la theo xe rồi, em lắp 600k cả công, nghe khác nhiều, tiếng tép lanh canh, xào xạc rõ, nét lắm. Hôm vừa rồi đi cùng ông bạn đi xem xe, ngồi lên con Nissan Qashqai SE nghe thử âm thanh, thua xa xe em bây giờ luôn, tiếng nó ù ù đục đục.

Nghe khác nhều chớ, e thay loa hãng luôn, hộp genuie part made in taiwan, lẫy mộng vừa vặn khít khịt,tổng cộng cả công lắp 480k. Nghe nét và trong hơn trước do đủ dải. muốn tép lung linh mịn màng phải chơi loa xịn dưng xịn ở vn mình nhập nhèm lắm nên chơi thế này là vừa.
cụ lắp đâu mà hạt dẻ thế, chỉ điểm cho anh em đi.

luklak

Xe điện
cụ lắp đâu mà hạt dẻ thế, chỉ điểm cho anh em đi.[/QUOTE]

Củ e mua ở đại ný còn nắp ra cụ khôi còi dí dị.

Boo Boo

Xe hơi
Ớ, em cũng nắp tép ở Duy linh đới. Hôm đới thấy có ông anh tư vấn lắp quả loa tép tháo ra từ xe Ỉn. Mất hơn 3lít
E hay nghe nhạc vàng nên nghê tách tách sướng ghê, mà 2 cái loa tép đấy thì 2 người ngồi trước là nghe phê hơn vì nó hướng thẳng ra đấy.

30zet

Xe tải
Chẳng hiểu các bác lắp loa gì mà đắt thế nhỉ? Hôm nọ em đi Quảng Ninh chơi, vào gara qua một người quen "lắp cho em đôi loa hịn nhất"....thanh toán hết 350K. Nghe cũng thấy tôm tép nhảy ... rào rào. Định làm thêm quả SUB dưới gầm ghế...nhưng vì đi chơi không đủ thời gian...nên hẹn lần sau (nghe nói lắp quả SuB này, không cần thêm kích điện gì???? Có cụ nào biết cho em ý kiến với???)

luklak

Xe điện
Chẳng hiểu các bác lắp loa gì mà đắt thế nhỉ? Hôm nọ em đi Quảng Ninh chơi, vào gara qua một người quen "lắp cho em đôi loa hịn nhất"....thanh toán hết 350K. Nghe cũng thấy tôm tép nhảy ... rào rào. Định làm thêm quả SUB dưới gầm ghế...nhưng vì đi chơi không đủ thời gian...nên hẹn lần sau (nghe nói lắp quả SuB này, không cần thêm kích điện gì???? Có cụ nào biết cho em ý kiến với???)
Cụ quen chắc được miễn tiền công. Sub gầm ghế nó là sub hơi, kg phải sub điện, loại này thêm được tí bass nhẹ nhàng còn nặng đoa vẫn phải chơi sub thùng hoặc sub điện sau cốp. Cụ chơi đi rồi review nhé, bát của FF hơi nông, cứng nghe chưa sướng.

Đức NA

Xe tải
Ở Duy Linh thì nó chuyên về âm thanh là chính.
E bảo có vấn đề j tao thịt, Riêng e thì bảo hành vĩnh viễn, tịt là đổi ngay cái khác, không biết các cụ thì sao? hê hê
Hôm đấy đến thấy 1 chú Madaz mặt cười gốc Bắc Ninh biển 29A độ âm thanh ở đấy thôi rồi, Cái cốp sau lắp la liệt nào là siêu trầm siêu bổng, nào là đèn đóm chớp chớp như sấm sét, chẳng biết có còn chỗ để moi được cái lốp dự phòng lên nữa không?

Ng.Long

Xe hơi
úi dào, loa tép lắp thêm dấu trong hộp loa có sẵn trên cánh cửa mà cụ.

thế thì 2 cụ lắp loa chất lượng kém, độ nhạy và dải tần không bổ sung được thêm dải âm thanh cho bộ la theo xe rồi, em lắp 600k cả công, nghe khác nhiều, tiếng tép lanh canh, xào xạc rõ, nét lắm. Hôm vừa rồi đi cùng ông bạn đi xem xe, ngồi lên con Nissan Qashqai SE nghe thử âm thanh, thua xa xe em bây giờ luôn, tiếng nó ù ù đục đục.

cụ lắp đâu mà hạt dẻ thế, chỉ điểm cho anh em đi.
Nghe bác tả loa tép của bác mà em thèm. Bác focus 2010 lắp loa loại gì, ở đâu PM cho em theo với =P~

ford focus 2010

Xe điện
Nghe bác tả loa tép của bác mà em thèm. Bác focus 2010 lắp loa loại gì, ở đâu PM cho em theo với =P~
em nói ra, hóa ra lại quảng cáo không công cho nhà Khôi Phệ à. Cụ nói KP lắp tép caliber CT-26.1i nhé.

giờ em cứ ao ước bộ vành - vỏ này. Đẹp và thanh nhã quá đi mất. Nhưng hơi nhiều xèng.

Chỉnh sửa cuối: