[Thảo luận] Thêm một xe bẹp mặt trên cầu Bãi Cháy trưa nay!

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Tốc độ của ông Ỉn không >60 + bám sát ít thằng taxi, thì chả đến nỗi như thế này. Kể cũng chả oan lắm

SmallRiver

Xe điện
Ỉn ghi điểm roài, chắc là do đâm đúng cách! không nổ thì bảo không nổ, còn nổ rồi thì lại bảo nổ sớm! Chẳng biết thế nào mà chiều!

Mà sao không thấy có vệt phanh nhỉ?
ABS thì làm sao có vệt phanh hả cụ?

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
giờ dân lái taxi dưới tỉnh e toàn thanh niên thành phần nghịch ngợm hổ báo lái thôi, ít người đứng tuổi lái lắm nên các bác tỉnh khác về nhớ đi đứng cảnh giác. e về nhà là hãi mấy anh này lắm, ngồi lên xe là các anh cứ như là chủ xe thế là bố tướng ta đây có xe ô tô riêng :21:(nghĩ đến đây e buồn cười quá ạ) thế là các anh ấy đạp ga, đề-pa cứ như là lái xe thể thao ấy, đèn thì giương hết pha lên cho nó hoành tráng, về nhà nhìn thấy mà e cứ thấy buồn cười mà lại thấy sợ vì nguy hiểm. ở Uông Bí đấy. e thấy hãng taxi có mấy lái xe đi kiểu đó là : Gia Mạnh, Mai Trang, Phú Bình và Phúc Xuyên cũng có mấy chú.

Babetta6868

Xe tăng
Ỉn ghi điểm roài, chắc là do đâm đúng cách! không nổ thì bảo không nổ, còn nổ rồi thì lại bảo nổ sớm! Chẳng biết thế nào mà chiều!
ABS thì làm sao có vệt phanh hả cụ?
Kụ này chuẩn!
chạm nhẹ đã nổ mà chạm mảnh đến nỗi lái cũng tử mà nó chẳng chịu nổ:mad:
Khi mua xe cái gì cũng test, check được, riêng túi khí thì.....buồn cười nhỉ?
giờ dân lái taxi dưới tỉnh e toàn thanh niên thành phần nghịch ngợm hổ báo lái thôi, ít người đứng tuổi lái lắm nên các bác tỉnh khác về nhớ đi đứng cảnh giác. e về nhà là hãi mấy anh này lắm, ngồi lên xe là các anh cứ như là chủ xe thế là bố tướng ta đây có xe ô tô riêng :21:(nghĩ đến đây e buồn cười quá ạ) thế là các anh ấy đạp ga, đề-pa cứ như là lái xe thể thao ấy, đèn thì giương hết pha lên cho nó hoành tráng, về nhà nhìn thấy mà e cứ thấy buồn cười mà lại thấy sợ vì nguy hiểm. ở Uông Bí đấy. e thấy hãng taxi có mấy lái xe đi kiểu đó là : Gia Mạnh, Mai Trang, Phú Bình và Phúc Xuyên cũng có mấy chú.
Hì, kụ cảnh báo hơi quá! Em thấy Phúc Xuyên làm ăn cũng được lắm mà - Thương hiệu vận tải của người Quảng Ninh mà! Có nhưng nơi em nghĩ chẳng bao giờ có chiếc ô tô nào bén mảng đến vậy mà Phúc Xuyên cũng đưa xe buyt vào tận nơi, ủng hộ đi bác!

f1_hn

Xe container
Ơ thế cái xe bị hun mông đâu hử cụ :^)

Babetta6868

Xe tăng
Ơ thế cái xe bị hun mông đâu hử cụ :^)
Cũng bẹp, vỡ đèn nhưng chạy được nên sau khi chộp ảnh, lập biên bản công an cho lượn về xưởng roài. Chỗ em đậu xe cứu hộ cách cầu Bãi Cháy khoảng 10km nên khi ra chỉ còn em ỉn này thôi!

xherox

Xe điện
Túi khí nổ hết rồi nhể,thế mà trước có cụ nào dám đảm bảo túi khí của Innova toàn bị đứt cáp điện , có đâm thì cũng ko nổ được.Ở đây hay cái là đâm vào đít xe đi trước thì nổ,sao nhiều vụ đấu đầu,xe nát bét thì lại ko nổ túi khí,thế mới đểu:21:

LeTai1979

Xe cút kít
Không nổ thì bảo là không nổ, nổ rồi các Cụ cũng thắc mắc :21::21::21:
Khổ thân em Ỉn:redface::redface::redface:

Ruarualady

Xe tăng
:)):)):))

dập hết cái bảng số đi chứ nị, ai để tèm lem thía

Hì hì hì, em đã phải cài cắm thêm 1 số nữa để không lộ hoàn toàn mà :21::21::21:

Kụ này thật là, nếu chôm ảnh người khác thì chắc mỗi ngày em có vài thớt quá, ảnh của em chộp mà, em chộp bằng N81 ghẻ nên chất lượng không tốt lắm. Em che BKS đi roài đới kụ ơi!

xe chua lua

Xe tải
con cứu hộ hyundai kia có phải của bác không

cuuhoPhuYen

Xe đạp
tết năm nay nhà em khai trương 0 vụ