[VHGT] Thêm một đồng chí Lệ Rơi ! Quần chúng bức xúc tham gia đánh người [CLIP]

dungvna

Xe tải
Website
www.nonson.vn
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=W9DYEqiYGaw[/YOUTUBE]
Sự việc xảy ra vào lúc 12h trưa nay, khi mình đi công trình ở quận 9 về theo đường Xa lộ Hà Nội(theo hướng suối tiên về TT TP), đến giao lộ Xa lộ Hà Nội và Xa lộ Đại hàn, mình quẹo phải vào Xa lộ Đại hàn(đi đúng làn đường quy định và bật xi nhan phải), nhưng vừa quẹo phải thì gặp 3 đồng chí CSGT đang làm nhiệm vụ, một đồng chí ra hiệu yêu cầu mình dừng lại, mình tấp vào lề hỏi đồng chí ấy xem mình phạm lỗi gì?
- Đồng chí ấy đi lại chỉ vào gương chiếu hậu bảo: "gương không đúng quy định"
- Mình: "gương này quan sát được phía sau sao lại không đúng quy định anh?"
- Đồng chí csgt" gương này không phải gương theo xe nên không đúng quy định".
- Mình: "theo tôi được biết, nếu gương chiếu hậu có thể quan sát được phía sau thì được sử dụng".
Lúc này đồng chí ấy lại yêu cầu kiểm tra giấy tờ.
- Mình:"Anh giải thích cụ thể tôi phạm lỗi gì rồi tôi đưa giấy tờ cho anh kiểm tra."
- Đồng chí csgt: "anh cứ về đồn tôi cho a xem văn bản"
Lúc này mình lấy điện thoại ra và nói:" Anh nhắc lại giùm tôi phạm lỗi gì rồi tôi đi với a về đồn xem văn bản"
Và mình bắt đầu quay phim, đồng chí ấy chẳng nhắc lại lỗi mà đi lại rút chìa khoá xe mình nên mình ngăn lại, nhưng đồng chí ấy rất hùng hổ và đánh vào gáy mình, may là trúng nón bảo hiểm nên không sao. Lúc này có 2 người đàn ông chạy từ quán cà phê gần đó lại hỗ trợ đồng chí này đòi giật điện thoại không cho mình quay nữa. Sau đó 2 người này và đồng chí cs yêu cầu mình xoá clip thì sẽ cho đi, mình nói: "a không sai thì làm gì phải sợ" lúc này một đồng chí cs khác lại yêu cầu xoá clip rồi cho đi. Mình nói: "tôi không vi phạm thì tôi đi, còn quay phim là quyền của tôi, các a lấy quyền gì yêu cầu tôi xoá" lúc này đồng chí này bắt đầu vang tục: " ** má, mày không xoá tao gọi người goánh chết mẹ mày" và lấy điện thoại ra gọi cho ai đó. Lúc này đường khá vắng người qua lại, mà bên đó có 5-6 người nên mình cũng thấy không ổn nên nói: "để tôi đi lên một đoạn rồi tôi xoá, chứ xoá ở đây mấy anh không cho tôi đi thì sao", mấy ông này yêu cầu mình chở một người đi theo, chạy lên một đoạn mình dừng xe trước cổng một công ty và đi thẳng vào trong và share video lên facebook dự phòng cho chắc ăn. Sau đó 2 xe CSGT chạy lên và thêm 2 người được gọi tới nữa nhưng mình đứng phía trong công ty nên mấy bác cũng không manh động. Mình sợ đi ra sẽ có chuyện nên ngồi trong chờ. Lúc này mấy đồng chí thay nhau đi lại phía cổng công ty năn nỉ xoá clip và đi cho các đồng chí ấy về( lúc này tất cả đều xuống giọng năn nỉ). Mình nói với đồng chí đánh mình là:"anh có đánh tôi một cái giờ anh xin lỗi tôi thì tôi xoá clip".
Sau một lúc suy nghĩ, đồng chí ấy cũng nói được một câu đàng hoàng:"tôi xin lỗi a"
Mình liền mở máy để xoá clip, đồng chí ấy còn yêu cầu "cho xem một lần làm kỷ niệm vì trước giờ chưa bị quay lần nào"
Còn mình thì vẫn còn một bản trên face để share cho mọi người xem chân dung đồng chí CSGT có máu côn đồ và có cả một nhóm đàn em luôn đi theo chỉ cần alo cái là có mặt ngay.
http://www.otosaigon.com/threads/quan-chung-buc-xuc-day-nay.8639134/

hdtravel

Xe tải
Những con sâu của xã hội [-X

HnKhangKhangHn

Xe tăng
Bọn này bây giờ đi đã có xã hội thâm đi kèm theo , đúng là xã hội ...

haivinh

Xe buýt
Đây không phải là xxx nữa mà là xh đen rồi. Để xem mặt mũi rõ ràng như thế thanh tra xxx xử lí như thế nào?

kienkid

Xe container
Xã hội loạn hết cả rồi. Còn đâu là công lý nữa!

Hummer_V3

Xe hơi
:( haizzz thật lo lắng mỗi khi ra đường

xeco.com

Xe lăn
Cụ làm cái đơn tố cáo kèm cái clíp cho chết cmn đi.

Hainq

Xe buýt
Bọn c hó xxx, bẩn thật

Coltplus2008

Xe điện
Bây giờ khi muốn cãi xxx cũng phải nhìn trước , ngó sau rồi!
Một lũ sâu mọt ăn bám từ trên xuống dưới!

Fan gentra

Xe điện
hãi cái kiểu đầy tớ của dân này quá ....vừa nắm quyền vừa có sức mạnh trăm trận 100 thắng ...^:)^

NewFiater

Xe tải
Trc khi cãi nên alo cho người thân trc, để người nhà ra khênh xác về. Tại sao saigon loạn thế nhỉ, do ai vậy

Matizcoi

Xe cút kít
xxx ngu vật, chia buồn cùng xxx, tuột cmn nồi cơm chưa kịp cày lại zồi :))

N_V_L

Xe điện
Thế là xong nồi cơm vừa nấu chưa được ăn thì lại mất. Cụ làm mạnh tay vào.

diboduoimua

Xe tăng
Dân tình chửi bọn này là chó vàng cũng không oan, cơ mà tội con chó vì con chó nó còn lương thiện hơn bọn xxx này.