[Thảo luận] Thêm một cách làm tiền của xxx

chungt

Xe buýt
Ko tránh nữa, còi cho xxx điếc tai luôn :D

Tài Hồ Sìn

Xe tải
Túm lại là trong tình huống của bác, giữa 1.vạch và 2.xxx, thì nên chọn 2 để đè cụ nhỉ?

BinhTran

Xe máy
Mấy lần bị xxx cản đường em toàn dí thẳng còi cho phát giật nảy người, quay ra nhìn em, em lườm lại cháy mặt.

private1985

Xe tải
:D cụ chủ là người lịch sự nhưng em nói thật đé phải lịch sự với bọn này. Em mà như cụ em dí con mợ nó đầu xe vào mông rồi kéo kính xuống chửi cho một trận.

hungacad

Xe buýt
Website
www.facebook.com
:D cụ chủ là người lịch sự nhưng em nói thật đé phải lịch sự với bọn này. Em mà như cụ em dí con mợ nó đầu xe vào mông rồi kéo kính xuống chửi cho một trận.
Em hoàn toàn ủng hộ cụ này

dongkijote

Xe điện
Nếu có người đi bộ cắt ngang làn đường của Cụ mà vạch kẻ đường không cho phép cụ chuyển để tránh thì về nguyên tắc Cụ phải dừng lại bao giờ làn đường cụ đi an toàn mới được tiếp tục chuyển bánh (Trừ đó là vật cản không di chuyển như ổ gà...). nếu em là xxx vẫn có thể bắt lỗi cụ :))

right2368

Xe tải
*** kiếp, may có cụ bảo, chứ em non tay, nó mà đứng trước đầu xe là e oánh lái ngay :|

ngonamtri

Xe tăng
Cái bọn xxx này ăn bẩn thật đấy. Búc xúc quá.

Asturias19

Xe buýt
Trò này hay thật, k biết kiếm đc bao nhiêu mà ăn chửi chắc cũng thích

Emchaien

Xe buýt
Nếu có người đi bộ cắt ngang làn đường của Cụ mà vạch kẻ đường không cho phép cụ chuyển để tránh thì về nguyên tắc Cụ phải dừng lại bao giờ làn đường cụ đi an toàn mới được tiếp tục chuyển bánh (Trừ đó là vật cản không di chuyển như ổ gà...). nếu em là xxx vẫn có thể bắt lỗi cụ :))
Người đi bộ phải đi đúng vạch dành cho người đi bộ chứ cụ, chứ không thì đâm chết luôn, em thêm tí :P
Em chả biết cụ chủ thế nào chứ e mà gặp trường hợp này kể cả đi thẳng hay đi vòng do xxx cản đường thì e cũng phải cho nó 1 trận và còn lâu mới bắt được em cái kiểu đấy :D.Em đi trên đường mà cứ ông xxx nào đứng giữa đường gây cản trở hoặc bắt xe vi phạm dừng đỗ giữa đường là e hạ kính xuống góp ý nhiệt tình ngay ;))

cheprong

Xe tải
Bác nói chuyện này em nhớ lại chính mình cũng bị bắt lỗi vượt phải trên đường Phạm Hùng
Em đang đi làn thứ 2 tính từ dải phân cách bên trái, thấy thằng CSGT đi ra từ vỉa hè bên phải đến làn 2 nên em lái về bên trái tránh nó thế là nó bắt em tội vượt phải
Khi đó mới bắt đầu có trò bắt vượt phải, em thì thực sự chưa có học hỏi đủ kỹ để cãi và chỉ mang giấy tờ photo nên đành 50/50

hoanglinhle

Xe đạp
Thế là biết thêm được 1 mánh nữa của xxx rồi.
Chắc hết tháng, đói quá nên các chú ấy ra đường xin các cụ ít gạo ăn ấy mà. :))

TL_Vietnam

Xe lăn
xxx bây giờ lắm trò bựa thật - bảo sao bị chửi

ozzfan

Xe tải
Hix, thế tại em gà chứ không phải chúng nó Súc vật ạ??
Cụ hơi gà nhưng chúng nó làm kiểu này thì đúng là súc vật. Em mà như cụ thì em nhảy xuống tay bo với nó luôn ấy chứ (tất nhiên phải bảo nó cởi bộ phân vàng ra đã không mình lại mắc tội chống người thi hành công vụ), còn không cụ phải bắt nó ra diễn tả lại xem có ai bị bắt nữa không.

zetorbrno

Xe máy
Cụ tránh thì cụ sai rồi , gặp vật cản thì phải dừng lại ai lại đi như xe máy có ngày cụ gây tai nạn . Ô tô có làn đường riêng nên phải đi đúng làn chứ ko thể lạng lách như 2 bánh được .

mingjun

Xe tăng
Bẩm :
Trưa qua em đi từ Phạm Hùng rẽ sang Trần Duy Hưng. Đi đến giữa cái bùng binh thì đèn đỏ, khi đèn vừa bật xanh thì thằng công an mặt non choẹt(chốt đối diện bigC) lội bộ ra giữa đường, đi đến giữa làn trong thì nó đứng lại. Em là xe đi đầu nên né dịch sang làn ngoài và kẹp vào cái vạch trắng phân làn xe máy, nó tóm luôn em lại...đang vội lắm cũng đành tấp vào lề.
Em vào thắc mắc thì nó đòi kiểm tra giấy tờ và bẩu là cái tội kẹp vạch. Em cãi lại : "chú đứng chắn giữa đường thì anh đi vào chỗ nào nữa" nó cãi là thấy em đi thế mới lao ra bắt (sư bố nó, còn đang ở bùng binh lấy đâu ra vạch mà kẹp) Nhưng đen cho nhà nó là em có cái bùa hộ mệnh. Em chả thèm đôi co, gọi luôn cho ông bác để đi cho nhanh, đang bựn.
Trước khi em lên xe, thì thấy hết lượt đèn đỏ sau. Thằng oắt con cũng làm trò tương tự, nhưng bác lái cái xe Jolie đấy cứ thế đi thẳng về phía nó, xe lại gần thì nó bước lên bờ phân cách ở giữa đường, không bắt được.
==>>> Chung kết em muốn hỏi là :
+ Đã cụ nào bị cái kiểu nó đừng vào làn đường của mình để mình buộc phải đè vạch chưa????
+ Đã cụ nào cãi và thắng chưa????
Nhì chung là để đỡ mất thời gian với cái bọn vớ vẩn này thì tốt nhất nó đứng đâu kệ thầy nó, cứ đường mình mình đi cho nó lành ạ.
E toàn bóp còi um hết cả lên, xxx toàn lườm e. E thì tủm tỉm cười lại với xxx ^-^

scorp

Xe buýt
Em có gặp trường hợp này vài lần nhưng toàn dí thẳng vào như bác Jolie kia thôi. Bọn này thì tránh làm gì, chết đâu mà lo :D
Chuẩn cụ ợ, em cũng bị nó chơi 2 lần bài này rồi, em cũng học các cụ, cứ dí thẳng vào mẹt nó, nó khác phải tránh ạ. Bọn này túng quá hóa liều đây mà :D